Mong anh PhongKiemXuanThu xem giúp em làm Ngân hàng đc ko ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Annie_Smile
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mong anh PhongKiemXuanThu xem giúp em làm Ngân hàng đc ko ạ.

Gửi bài gửi bởi Annie_Smile »

Em sắp ra trường rồi mà đang mông lung cái sự việc làm quá. :(. Em hiện nay đang tăm tia vào làm việc cho ngân hàng BIDV mà chưa thấy tí ánh sáng nào chói qua. :D. Nay, mong anh PhongKiemXuanThu và mọi người xem giùm lá số xem em làm về lĩnh vực Ngân hàng kinh tế - tài chính được không hay là ở lại trường làm giảng viên thì thích hợp hơn ạ. :D. Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Annie_Smile vào lúc 15:41, 24/02/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

strongstream41
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Mong anh PhongKiemXuanThu xem giúp em làm Ngân hàng đc k

Gửi bài gửi bởi strongstream41 »

he, cậu bắt chước t à
Đầu trang

Annie_Smile
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Re: Mong anh PhongKiemXuanThu xem giúp em làm Ngân hàng

strongstream41 đã viết:he, cậu bắt chước t à
Đâu mà. :D
Đầu trang

PhongKiemXuanThu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi PhongKiemXuanThu »

Phúc có liêm phủ gặp tuần thì sát tại tài cũng là cung "Thân" được tháo có thể làm được. Với cái tính thực hành tranh đấu đắc dụng của bộ sát phá tham mệnh lại được hóa khoa thiên không là cái tượng lần hồi điều chỉnh để mà đi đến thành công thì tốt nhất là ra làm kinh tế chứ mà bảo với cái tố chất đấu tranh thực hành đắc dụng mà giảng dạy sách vở lẫn lý thuyết chắc một thời gian là em chạy mất thôi. Bản thân thất sát cũng là cái tượng ham xông pha dám chịu gian chuân tân khổ rồi nên thực ra là em đã chọn rồi chỉ là chưa đến lúc nó lộ ra mà thôi. TH của em gọi là TH hung sát tinh ngộ chế như người uống thuốc độc đời bị điên cuồng không chết lại là may. Hóa khoa là căn phòng bao che hoán cải từ sát phá tham hãm địa trở thành những hiền nhân hiệp khách nêu cao phẩm giá. Nếu theo nghiệp dạy học anh nghĩ xã hội hiện giờ càng cần tính thực tiễn nên sau khi ra ngoài cuộc sống một thời gian để đúc rút kinh nghiệm lần hồi đi đến thành công cũng là con đường mà hóa khoa được rèn rũa sau này với kiến thức kinh nghiệm thực tế cuộc sống vận dụng vào giảng dạy với em và xã hội mà nói không có gì cần thiết cho bằng. Thân mến!
Được cảm ơn bởi: Annie_Smile, aiminh14, strongstream41, BillGates6688
Đầu trang

Annie_Smile
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Re: Mong anh PhongKiemXuanThu xem giúp em làm Ngân hàng

PhongKiemXuanThu đã viết:Phúc có liêm phủ gặp tuần thì sát tại tài cũng là cung "Thân" được tháo có thể làm được. Với cái tính thực hành tranh đấu đắc dụng của bộ sát phá tham mệnh lại được hóa khoa thiên không là cái tượng lần hồi điều chỉnh để mà đi đến thành công thì tốt nhất là ra làm kinh tế chứ mà bảo với cái tố chất đấu tranh thực hành đắc dụng mà giảng dạy sách vở lẫn lý thuyết chắc một thời gian là em chạy mất thôi. Bản thân thất sát cũng là cái tượng ham xông pha dám chịu gian chuân tân khổ rồi nên thực ra là em đã chọn rồi chỉ là chưa đến lúc nó lộ ra mà thôi. TH của em gọi là TH hung sát tinh ngộ chế như người uống thuốc độc đời bị điên cuồng không chết lại là may. Hóa khoa là căn phòng bao che hoán cải từ sát phá tham hãm địa trở thành những hiền nhân hiệp khách nêu cao phẩm giá. Nếu theo nghiệp dạy học anh nghĩ xã hội hiện giờ càng cần tính thực tiễn nên sau khi ra ngoài cuộc sống một thời gian để đúc rút kinh nghiệm lần hồi đi đến thành công cũng là con đường mà hóa khoa được rèn rũa sau này với kiến thức kinh nghiệm thực tế cuộc sống vận dụng vào giảng dạy với em và xã hội mà nói không có gì cần thiết cho bằng. Thân mến!
Vâng, em cảm ơn anh ạ. :D.
Ý em cũng muốn là ra ngoài làm kinh tế, bon chen một thời gian rồi sẽ quay trở lại theo nghiệp giảng viên. Hiện tại, trường em thầy cô cũng đều vừa giảng dạy vừa làm kinh tế bên ngoài mà. Nhưng mẹ em lại hướng em ở lại trường làm giảng viên luôn, muốn công danh sự nghiệp sau này. Hic.
Nhưng mà anh ơi em vẫn chưa hiểu câu " TH hung sát tinh ngộ chế như người uống thuốc độc đời bị điên cuồng không chết lại là may.". :(. Em biết em vào Sát Phá Tham hãm địa là rất xấu nhưng cuộc đời em có đến nỗi bết bát lắm không ạ?. :(
Đầu trang

Ngon_gio_Dong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngon_gio_Dong »

@chủ top : Vietinbank đang tuyển rất nhều vị trí đó em
Đầu trang

strongstream41
Lục đẳng
Lục đẳng

Ngon_gio_Dong đã viết:@chủ top : Vietinbank đang tuyển rất nhều vị trí đó em

:(( muốn vào có cần chân không chị
Đầu trang

baovu2104
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi baovu2104 »

:)) đừng vào đó làm gì em ơi, bạn anh Master ở Mỹ , nhờ người quen nộp hồ sơ còn bị loại từ vòng gửi xe nữa là, hôm qua anh cũng định nộp , nhưng nghĩ lại hơi chột nên thôi
Được cảm ơn bởi: strongstream41
Đầu trang

strongstream41
Lục đẳng
Lục đẳng

a baovu làm ở cái bang mà
ngân hàng a sao làm đc
Đầu trang

Annie_Smile
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anh trai em cũng mới thi vào Viettin Bank, không lão ấy kêu khó khăn, đỗ một cách ngon lành, lương tháng 1500 USD. =P~. Nhưng em chỉ máu BIDV thôi. Chả biết thế nào nữa. :(
baovu2104 đã viết::)) đừng vào đó làm gì em ơi, bạn anh Master ở Mỹ , nhờ người quen nộp hồ sơ còn bị loại từ vòng gửi xe nữa là, hôm qua anh cũng định nộp , nhưng nghĩ lại hơi chột nên thôi
Anh cứ nộp đi chứ. Phải tự tin lên. :D. Được thì tốt mà không được thì coi như học hỏi kinh nghiệm. Người ta tượt không có nghĩa là mình cũng không đỗ mà.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”