Mong các bác luận giúp em lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Marcus_
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các bác luận giúp em lá số

Gửi bài gửi bởi Marcus_ »

Em đi xem vài chỗ ai cũng bảo lá số xấu mong các bác cho em xin ít lời khuyên ạ.
Hiện tại em khá long đong trong sự nghiệp ạ.
Tập tin đính kèm
la so.jpg
la so.jpg (185.15 KiB) Đã xem 301 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các bác luận giúp em lá số

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Marcus_ đã viết: 07:23, 20/11/23 Em đi xem vài chỗ ai cũng bảo lá số xấu mong các bác cho em xin ít lời khuyên ạ.
Số này tuổi trẻ khá gian nan vất vả , có số xa nhà xa xứ , tha hương cầu thực .
Từ 23t tuổi bắt đầu bước vào chu kỳ trả nợ nhân quà , tức từ 2019 tới nay có nhiều trở ngại , khó khăn . Và nó sẽ tiếp tục duy trì kha khá thời gian nữa .
Quý nhân nâng đỡ thì cũng có , nhưng cần qua chu kỳ trả nợ nhân quả , còn về nhân lộc tự làm thì bị phá cách , thành ra ko tụ dc bao nhiêu , có hay ko cũng như nhau , bao nhiêu cũng hết mà chẳng khi nào thấy đủ .

Số này nhìn chung lương duyên khá trì trệ do ảnh hưởng của nợ cung nhân quả , vk ck nên duyên phương xa hoặc ng ở xa , đi xa mà gặp .
Kết hôn muộn , khi lập gdinh xong vk ck cũng tương đối vất vả bôn ba . Từ 33t trở đi cảm nhận trì trệ rõ hơn bao h hết .

Số này xoay quanh làm ăn , gia đạo hp vk ck và tiền nong là chính .
Biết an gốc nhân quả này thì đời vô sự , có quý nhân tương trợ mà nên , còn như k an dc gốc nhân quả này , thì bế tắc kéo dài là khó tránh .
Đầu trang

Marcus_
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 13:35, 20/11/23
Marcus_ đã viết: 07:23, 20/11/23 Em đi xem vài chỗ ai cũng bảo lá số xấu mong các bác cho em xin ít lời khuyên ạ.
Số này tuổi trẻ khá gian nan vất vả , có số xa nhà xa xứ , tha hương cầu thực .
Từ 23t tuổi bắt đầu bước vào chu kỳ trả nợ nhân quà , tức từ 2019 tới nay có nhiều trở ngại , khó khăn . Và nó sẽ tiếp tục duy trì kha khá thời gian nữa .
Quý nhân nâng đỡ thì cũng có , nhưng cần qua chu kỳ trả nợ nhân quả , còn về nhân lộc tự làm thì bị phá cách , thành ra ko tụ dc bao nhiêu , có hay ko cũng như nhau , bao nhiêu cũng hết mà chẳng khi nào thấy đủ .

Số này nhìn chung lương duyên khá trì trệ do ảnh hưởng của nợ cung nhân quả , vk ck nên duyên phương xa hoặc ng ở xa , đi xa mà gặp .
Kết hôn muộn , khi lập gdinh xong vk ck cũng tương đối vất vả bôn ba . Từ 33t trở đi cảm nhận trì trệ rõ hơn bao h hết .

Số này xoay quanh làm ăn , gia đạo hp vk ck và tiền nong là chính .
Biết an gốc nhân quả này thì đời vô sự , có quý nhân tương trợ mà nên , còn như k an dc gốc nhân quả này , thì bế tắc kéo dài là khó tránh .
Dạ đúng là từ 2019 tới nay nhiều trở ngại thật ạ. Dù em cố gắng nỗ lực tới đâu rồi cũng không được gì hết từ công việc cho đến tiền bạc.
Em dự kiến cuối năm sau chuyển nghề liệu có tốt không ạ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cách cục : Mệnh Phủ Tướng triều Than cư Quan VCD .
Số giàu (không phải quan) .
Đầu trang

Marcus_
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:49, 21/11/23 Cách cục : Mệnh Phủ Tướng triều Than cư Quan VCD .
Số giàu (không phải quan) .
Dạ con cảm ơn chú đã luận, chú có thể nói rõ hơn giúp con được không ạ?
Con nỗ lực làm việc lắm mà toàn gặp khó khăn, lận đận, con dự tính cuối năm sau chuyển nghề mới mà cũng không dám nữa ạ. Tiền bạc cố tích góp cũng không được ạ.
Đầu trang

Sinn98
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sinn98 »

Cho em ké chút ạ .
Nhờ mọi người luận giúp em lá số của em thì vào năm bao nhiêu tuổi em được xuất ngoại ạ?
Tập tin đính kèm
IMG_2068.jpeg (430.05 KiB) Đã xem 118 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”