Mong các bác xem giúp bạn gái em có chung thủy hay lăng nhăng không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
riso26
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các bác xem giúp bạn gái em có chung thủy hay lăng nhăng không ạ

Gửi bài gửi bởi riso26 »

Chào các bác ạ, dưới đây là lá số bạn gái em, mong các bác xem giúp đây có phải lá số lăng nhăng ngoại tình không ạ. Vì hiện tại em có nhiều băn khoăn mà chỉ có cách này mới có thể biết rõ nhất. Mong các bác giúp em với. Cảm ơn và chúc sức khỏe các bác ạ
z5242543224429_fa0d501fbdcdae0529474e30519e8b97.jpg (136.25 KiB) Đã xem 170 lần
Đầu trang

riso26
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi riso26 »

Mong các bác bớt chút thời gian luận giúp em với ạ. Bây giờ em rối rắm quá
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các bác xem giúp bạn gái em có chung thủy hay lăng nhăng không ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

riso26 đã viết: 19:14, 12/03/24 Chào các bác ạ, dưới đây là lá số bạn gái em, mong các bác xem giúp đây có phải lá số lăng nhăng ngoại tình không ạ. Vì hiện tại em có nhiều băn khoăn mà chỉ có cách này mới có thể biết rõ nhất. Mong các bác giúp em với. Cảm ơn và chúc sức khỏe các bác ạ

Ng này cha mẹ và cung kinh tế tương đối trở ngại và phức tạp do nợ cung nhân quả .
Đời có thời đi xa tạo dựng , nhưng nợ cung phá nhóm trợ lực , thì khó lòng như ý , gia thêm các sao tình ái thì dễ khổ vì tình .
Ngoài ra tình duyên ls này cũng bị gốc nợ đánh phá .
Do là gốc gián tiếp nên biết an gốc này thì vẫn khá .

Còn hỏi về ngoại tình hay ko.
Thì mình ko có cách nhìn như bạn ,với mình đơn giản là ai khi yêu cũng muốn tìm dc ng tốt , phù hợp vs mình . Bởi đó ko những là tôn trọng bản thân , mà còn là báo hiếu cha mẹ .
Việc từ bỏ 1 người ko phù hợp de theo người khác , là hoàn toàn có lý do và chấp nhận đc , nếu người cũ họ cảm thấy ko còn phù hợp .
Con người khôn lắm , cứ tốt cứ tài giỏi là họ theo thôi , nên thay vì lo họ ngoại tình , ta hãy làm sao để thật thành đạt , quan tâm họ , yêu thương họ , họ có thừa khôn ngoan để biết ta hơn rất nhiều người .
Còn như bạn ko làm dc dieu đó , trong khi họ lại kỳ vọng cao hơn ở bạn , ko những cho họ , mà cho cả cha mẹ con cái họ sau này , thì bạn chẳng thể nào ngăn cản đc họ , kể như ràng buộc con cái mà ko chia tay , thì mối tình này cũng chỉ là gắng gượng chứ ko còn hp.

Để rõ hơn điều này , bạn năng lực thế nào , thì phải xem ls của bạn , còn như năng lực bạn k có , số bôn ba , thì việc họ ngoại tình có thể là mong muốn của cả cha mẹ họ , chứ k riêng họ , bởi cha mẹ ko bao h muốn con cái họ phải khổ cả .
Được cảm ơn bởi: Hnagnad, riso26
Đầu trang

fangvachen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong các bác xem giúp bạn gái em có chung thủy hay lăng nhăng không ạ

Gửi bài gửi bởi fangvachen »

Trả lời là không lăng nhăng nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”