Mong các cao nhân trên diễn đàn giúp em phân tích lá số này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong các cao nhân trên diễn đàn giúp em phân tích lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi dongthai1991 »

Ditlungtung đã viết: 00:41, 21/09/19 Uhm mà cũng có căn cứ, vận 23 âm dương xương khúc khoa quyền lộc kìa, 10 tỷ cũng khả thi, mệnh đẹp tí nữa thì chắc đại gia luôn, vậy vào vận 33 tham linh nữa chứ, nhìn nát nát mà ok á
Dạ em đang quản lý khối tài sản của má em tính sơ sơ 50 tỷ tiền bất động sản thôi bác. 10 tỷ là mắc chia cho 2 thân em em rồi đây. Hiện h em đang quản lý 43 căn nhà cấp bốn mặt tiền cho thuê đấy ạ.🤣🤣🤣. Em đang định lấy vk chỗ nó quản lý rồi theo bà chị đi buôn bất động sản đấy.
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

dongthai1991 đã viết: 00:37, 21/09/19
Ditlungtung đã viết: 00:36, 21/09/19 Vậy, ghê đấy, nhìn mệnh tài quan chả ra sao mà kiếm 10 tỷ tự lực là ghê đó, chả hiểu tử vi ra sao nữa, dcm môn tử vi, kaka
Dạ tại bố em mất sớm. Nên sự nghiệp của ổng em phải gánh vác dùm ổng. Nên chắc trời thương đó ạ. Còn vk chắc nhờ lộc bố mẹ nên lấy vk chỗ quyền quý nên nhờ bên vợ để làm ăn đó ạ. Bạn bè em đa phần là chủ doanh nghiệp or chủ cơ sở làm ăn nên chắc cũng giơ tí lộc á. Em học tuy dở nhưng cũng có bằng cử nhân kinh tế đấy bác
Ủa thì ông cũng nhờ cha mẹ, nhờ vợ mà, sao bảo tự lực. Dcm thế nà sao, cho cái thông tin chính xác coi
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ditlungtung đã viết: 00:44, 21/09/19
dongthai1991 đã viết: 00:37, 21/09/19
Ditlungtung đã viết: 00:36, 21/09/19 Vậy, ghê đấy, nhìn mệnh tài quan chả ra sao mà kiếm 10 tỷ tự lực là ghê đó, chả hiểu tử vi ra sao nữa, dcm môn tử vi, kaka
Dạ tại bố em mất sớm. Nên sự nghiệp của ổng em phải gánh vác dùm ổng. Nên chắc trời thương đó ạ. Còn vk chắc nhờ lộc bố mẹ nên lấy vk chỗ quyền quý nên nhờ bên vợ để làm ăn đó ạ. Bạn bè em đa phần là chủ doanh nghiệp or chủ cơ sở làm ăn nên chắc cũng giơ tí lộc á. Em học tuy dở nhưng cũng có bằng cử nhân kinh tế đấy bác
Ủa thì ông cũng nhờ cha mẹ, nhờ vợ mà, sao bảo tự lực. Dcm thế nà sao, cho cái thông tin chính xác coi
Dạ nói chung là ko phải của bố mẹ đẻ lại mà có sẵn bác ạ. Chỉ có nền tảng một chút thôi ạ. Còn lại là do em suy nghĩ cố gắng làm mà nên đó bác ạ. Còn vợ thì em chưa có nên chưa biết? Mà cũng có hai mối tình rồi, mối tình đầu quen năm 2014 chia tay 2016 cũng là con của một đại gia ở việt nam ạ, nhà người này quen với thủ tướng nguyễn tấn dũng ạ, người này bây h rủ em làm ăn chung mà em vì sĩ diện đàn ông nên ko làm ạ, mối tình sâu thì nhà cũng khá giản thôi so với nhà em thì ko bằng ạ. Còn mối tình cuối thì chưa gặp nên chưa biết? Nhưng mà làm đàn ông mà đợi phụ nữ nó nuôi thì hơi khó ạ. Bác có thể xem giúp em cái đại tiểu hạn của ba năm cười ko ạ. Có phải em có hạn lập gia đình rồi phải ko. Có thể là năm nay or năm sau phải ko ạ
Sửa lần cuối bởi dongthai1991 vào lúc 00:55, 21/09/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

.....................=)) =)) =))
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thế là lúc ông tự lực, mẹ ông có bao tiền, có bao cơ sở có bao mối quan hệ, lá này mà kiểu tay trắng làm nên khó lắm, thật í, ông lấy vợ xong vợ ông mới là người giúp đỡ ông đi lên
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

anhthu5993 đã viết: 00:53, 21/09/19 .....................=)) =)) =))
Cười gì vậy em?
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ditlungtung đã viết: 00:55, 21/09/19 Thế là lúc ông tự lực, mẹ ông có bao tiền, có bao cơ sở có bao mối quan hệ, lá này mà kiểu tay trắng làm nên khó lắm, thật í, ông lấy vợ xong vợ ông mới là người giúp đỡ ông đi lên
Dạ mẹ có hai miếng đất một miếng giá thị trường 12 tỷ với một miếng giá thị trường 40 tỷ thôi ạ, còn vài miếng nữa giá vài trăm triệu thôi ạ. Nhưng mà ba em mất sớm nên mình mẹ em ko thể làm gì ạ. Em phải phụ mẹ em từ năm 18 tuổi từ huy động vốn đến xây nhà phát triển kinh tế ạ. Giá trị hiện h là hiện tại còn 10 năm trước thì ko được vậy ạ. Nói chung cũng vất vả lắm mới có được ạ. Còn vk thì chưa biết? Em cũng ko dám hy vọng nhiều ạ. Còn mấy mối quan hệ là em tạo ạ. Vì bạn bè em đa phần là chủ doanh nghiệp ạ. Mẹ em là túyp người phụ nữ của gia đình hy sinh cho con thôi. Em học kinh tế nhưng em có thể làm về xây dựng, điện, nước, thợ hồ cu li....
Sửa lần cuối bởi dongthai1991 vào lúc 01:04, 21/09/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vậy ông cũng giỏi đó, nói ông vô tích sự thì cũng tội ômg quá, kaka. Vận tham linh chắc cũng trúng khá ấy
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ditlungtung đã viết: 01:03, 21/09/19 Vậy ông cũng giỏi đó, nói ông vô tích sự thì cũng tội ômg quá, kaka
Bác vu oan cho em rồi nhưng dù sao vẫn cám ơn bác. Trong lá số em có đoạn nói là có tài ẩn mà. Bác nghiên cứu đi sẽ thấy. Thật ra em học kinh tế nhưng về xây dựng em vẫn biết làm ạ. Nhà em toàn em đứng ra làm thầu hôm nào thợ nó chứng em xây dùm nó luôn ngoài ra còn biết về điện, nước, một ít về tin học nữa. Về quan lộc thì em cũng từng tự đi phỏng vấn bên Viettel 100 người chỉ lấy 10 thôi ạ mà may mắn đậu ạ, em cũng từng gặp bác morita nguyễn rồi ạ. Bác lên google seach morita nguyễn là sẽ thấy ạ. Mà cuối cùng em thấy về ở đợ cho má em là êm nhất. Mỗi ngày đx 20 chục. Sáng uống ly cafe với 1 ổ bánh mì cho nhẹ đầu ạ. Được cái đó h em ko mê xé hộp mà em chỉ mê cái gì bất động thôi mà em toàn bị ám ảnh về nó nên có nhiêu tiền em đốt vô đó hết ạ😁😁😁😁.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tui coi kĩ lại lá số của bạn í, tui thấy nó ko có giống bạn mô tả về bản thân bạn lắm. Có thể tui sai. Nhưng mà nhiều điểm nó vô lí. Ai trùm tử vi trong đây ra luận lá số này coi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”