Mong các cao nhân xem dùm em năm 2024 có gì phải chú ý ko ạ !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nguyenhahung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các cao nhân xem dùm em năm 2024 có gì phải chú ý ko ạ !!!

Gửi bài gửi bởi Nguyenhahung »

Mong các cao nhân hữu duyên xem dùm em năm 2024 này có gì phải lưu ý và chú ý ko ạ ! Tổng quan thì lá số em có tốt ko ạ !!!
Tập tin đính kèm
IMG_8001.jpeg (313.25 KiB) Đã xem 90 lần
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong các cao nhân xem dùm em năm 2024 có gì phải chú ý ko ạ !!!

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Mất tiền mất tình cảm, tranh chấp chuyện tiền nong với anh em bè bạn.
Được cảm ơn bởi: Nguyenhahung
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các cao nhân xem dùm em năm 2024 có gì phải chú ý ko ạ !!!

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Nguyenhahung đã viết: 07:56, 03/04/24 Mong các cao nhân hữu duyên xem dùm em năm 2024 này có gì phải lưu ý và chú ý ko ạ ! Tổng quan thì lá số em có tốt ko ạ !!!
2024 là năm thuyên chuyển thay đổi , dc xét là năm động thiên về chuyển đổi , có đôi chút hao tán và tranh chấp mâu thuẫn thị phi .
Từ 2024 trở đi bạn sang chu kỳ mới , thiên về mất mát nhưng cũng có ng tương trợ . Nhẫn nhịn , chờ đợi , học hỏi kinh nghiệm thì ko lo , công danh và bộ trợ lực ls này cũng đc , nhưng kết quả thì k lớn do nợ cung nhân quả , gọi là đủ ăn .

Điểm nhấn thứ 2 là tình duyên nan giải và khó bền , bạn hoặc ng phối ngẫu cũng là ng có số đi xa thuyên chuyển .
Sau dần nó thành cách chia ly , xa cách .
Cái đáng nói ở đây là bộ thuyên chuyển nợ nhân quả , thì dễ vướng nạn xe cộ , hoặc bệnh lý phức tạp , có yếu tố thap tu nhất sinh .
Đời biết an gốc nhân quả vị trí then chốt này thì có thể an vui và phát triển , ko thì bôn ba , tình duyên nan giải , chỉ là sớm muộn .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”