Mong các thầy hữu duyên giải đáp ls thái âm thiên đồng tại ngọ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vũ Yến Linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các thầy hữu duyên giải đáp ls thái âm thiên đồng tại ngọ

Gửi bài gửi bởi Vũ Yến Linh »

Số em nên đi làm thuê hay khởi nghiệm làm chủ và nếu khởi nghiệp thì vào thời điểm nào là thích hợp ạ. Em đang làm chuẩn bị tốt nghiệp ngành gốm. Mong các thầy hữu duyên giải đáp
Tập tin đính kèm
IMG_3312.jpeg (314.81 KiB) Đã xem 71 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mong các thầy hữu duyên giải đáp ls thái âm thiên đồng tại ngọ

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Vũ khúc thái âm thiên phủ ba đại tài tinh nó nằm hết trong gia đình bạn rồi, có cần làm gì thì hỏi người trong nhà, bố mẹ, ace.
Sẽ kiếm dc rất nhiều tiền trong vận 24t nhưng sang vận 34t hãy cẩn thận, dễ mất lộc, lừa gạt cướp.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các thầy hữu duyên giải đáp ls thái âm thiên đồng tại ngọ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Vũ Yến Linh đã viết: 15:26, 06/04/24 Số em nên đi làm thuê hay khởi nghiệm làm chủ và nếu khởi nghiệp thì vào thời điểm nào là thích hợp ạ. Em đang làm chuẩn bị tốt nghiệp ngành gốm. Mong các thầy hữu duyên giải đáp
Năm nay 2024 xoay quanh tình duyên và tài chính .
Qua tới 2025 bạn sẽ có chuyến đi xa , hoặc 1 bước thuyên chuyển đáng nhớ , bước thuyên chuyển này kéo dài tới 2027 , thì đi vào quỹ đạo và từ đó cơ bản có nề nếp ít biến động hơn .
Nên thời điểm để bạn bắt tay vào chính là 2025-2027

Số này thực tế tình duyên tiềm ẩn bất ổn , có số đi xa mà nên cỏ đồ , mà phát , tuy nhiên bộ trợ lực và nhóm thuyên chuyển nợ cung nhân quả , khá lao lực và dễ đi sai hướng . Ngoài ra cũng dễ mắc bệnh lý nan giải hoặc tai nạn xa nhà mang tính phức tạp .
Nhất là bộ trợ lực biến tướng thì dễ phát sinh tiểu tam trong mối quan hệ vk ck sau này .
Kết lại sơ bộ thì số này nguyên thần nắm ấn thuộc cách tha hương thì sẽ làm chủ , nhưng phải xa nhà , từ đó mới phát , tuy nhiên nạn tai cũng từ đó mà ra .
Nó tựa như tấm gương sáng bị phủ bụi vậy , cái tốt là có nhưng ko dễ phát huy , đời biết an gốc nhân quả này thì công danh tài lộc và tình duyên đều hay . Đều viên mãn .
Còn như k biết an gốc này , thành tựu đi nữa cũng có thời uống thuốc thay cơm ( nếu nạn nhẹ ) , côi cút 1 mình nơi xa . Tình duyên cũng có kẻ chan ngang .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”