Mong được anh/chị/chú/bác hữu duyên đôi chút về lá số tử vi của cháu ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Khanhlinh2512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được anh/chị/chú/bác hữu duyên đôi chút về lá số tử vi của cháu ạ

Gửi bài gửi bởi Khanhlinh2512 »

Mong được anh/chị/cô/bác hữu duyên tổng quan về lá số của em/cháu ạ. Em/Cháu cũng quan tâm nhiều đến công việc sự nghiệp của mình. Cháu hiện đang là sinh viên năm 4 và định hướng nghề nghiệp về phân tích dữ liệu ạ. Em/cháu cảm ơn mọi người ạ
Tập tin đính kèm
Linh.jpg (186.03 KiB) Đã xem 154 lần
Được cảm ơn bởi: Khanhlinh2512
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được anh/chị/chú/bác hữu duyên đôi chút về lá số tử vi của cháu ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Khanhlinh2512 đã viết: 16:20, 27/01/24 Mong được anh/chị/cô/bác hữu duyên tổng quan về lá số của em/cháu ạ. Em/Cháu cũng quan tâm nhiều đến công việc sự nghiệp của mình. Cháu hiện đang là sinh viên năm 4 và định hướng nghề nghiệp về phân tích dữ liệu ạ. Em/cháu cảm ơn mọi người ạ
Số này sự nghiệp ko lo , sau dần có bước đi xa , từ đó phát triển sự nghiệp rất tốt , có người đắc lực tương trợ , nắm giữ dc các vị trí quan trọng . Nhìn chung có cả danh lẫn lợi .

Cái then chốt số 1 trên ls này thì bạn ko hỏi ( có thể chưa cảm nhận ra )
Đó chính là tật ách , bao gồm sức khoẻ tật bệnh và tai nạn .
Đời gặp nạn thập tử nhất sinh do 2 gốc nợ nhân quả chiếu mệnh thân , và giáp phá tật .
Sau dần vướng nạn rất phức tạp , có dấu hiệu nhờ đến sư chùa cứu giải , tức sự việc nằm ngoài khả năng của y học hiện đại , hiểu là chỉ biết dựa vào niềm tin hoặc mong cầu vào 1 phép màu mới thoát cũng đc .
Bất luận trc đã xảy ra hay chưa , thì sau cũng vẫn có , và kéo dài , bởi chu kỳ nhân quả kéo dài cả cuộc đời , khi nhập cung có yếu tố nhanh chóng , bất ngờ , và gần như bất khả kháng .
Muốn xét rõ chu kỳ , cần ls ng thân ( nếu có ) , hoặc đg chỉ tay .

Đời biết an gốc nhân quả này sớm , thì thọ trường viên mãn , từ đó cái hay ở công danh dc tận dụng triệt để , từ đó mà thành danh .
Còn như k biết an gốc này , thì thọ trường là vấn đề số 1 trên ls này , bất luận trc đã trải qua hay chưa thì cũng sẽ lặp lại ở cường độ tăng dần .
Được cảm ơn bởi: Khanhlinh2512
Đầu trang

Khanhlinh2512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 17:53, 27/01/24
Khanhlinh2512 đã viết: 16:20, 27/01/24 Mong được anh/chị/cô/bác hữu duyên tổng quan về lá số của em/cháu ạ. Em/Cháu cũng quan tâm nhiều đến công việc sự nghiệp của mình. Cháu hiện đang là sinh viên năm 4 và định hướng nghề nghiệp về phân tích dữ liệu ạ. Em/cháu cảm ơn mọi người ạ
Số này sự nghiệp ko lo , sau dần có bước đi xa , từ đó phát triển sự nghiệp rất tốt , có người đắc lực tương trợ , nắm giữ dc các vị trí quan trọng . Nhìn chung có cả danh lẫn lợi .

Đời gặp nạn thập tử nhất sinh do 2 gốc nợ nhân quả chiếu mệnh thân , và giáp phá tật .
Sau dần vướng nạn rất phức tạp , có dấu hiệu nhờ đến sư chùa cứu giải , tức sự việc nằm ngoài khả năng của y học hiện đại , hiểu là chỉ biết dựa vào niềm tin hoặc mong cầu vào 1 phép màu mới thoát cũng đc .
Bất luận trc đã xảy ra hay chưa , thì sau cũng vẫn có , và kéo dài , bởi chu kỳ nhân quả kéo dài cả cuộc đời , khi nhập cung có yếu tố nhanh chóng , bất ngờ , và gần như bất khả kháng .

Đời biết an gốc nhân quả này sớm , thì thọ trường viên mãn , từ đó cái hay ở công danh dc tận dụng triệt để , từ đó mà thành danh .
Còn như k biết an gốc này , thì thọ trường là vấn đề số 1 trên ls này , bất luận trc đã trải qua hay chưa thì cũng sẽ lặp lại ở cường độ tăng dần .
Cháu/Em cảm ơn anh/chú đã hữu duyên ạ. Em/cháu cũng biết đến phật pháp và tin vào nhân quả. Càng ngày thì cháu tự cảm nhận và nhìn nhận lại mọi thứ nó đến với mình và gia đình cũng do nghiệp quả. Cháu cũng đang tự tu dưỡng bản thân sống tích phúc tích đức cho bố mẹ, cho gia đình và cũng mong làm giảm bớt nghiệp quả của bố mẹ, của bản thân mình. Cháu cảm ơn chú rất nhiều ạ. Như chú nói ở cung tật ách thì cháu cũng 1 lần chết hụt lúc mới sinh do bị ngạt tí thì tèo ạ :(.
Đầu trang

Khanhlinh2512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 17:53, 27/01/24

Anh/chú có thể cho em/cháu hỏi 1 chút về cái nạn rất phức tạp phải nhờ đến sư chùa tức là cái nạn này dạng tai nạn liên quan xe cộ hay bệnh gì đó có liên quan đến tâm linh mà mình kiểu phải đi cầu khấn mới qua được ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”