mong được sự giúp đỡ ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
gaihatan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong được sự giúp đỡ ạ

Gửi bài gửi bởi gaihatan »

Hình ảnh
xin các bác cho em hỏi về đường tình duyên của cháu với ạ? có phải lận đận lắm ko ạ?
Đầu trang

gaihatan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: mong được sự giúp đỡ ạ

up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đầu trang

gaihatan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong được sự giúp đỡ của mọi người ạ
Đầu trang

taothao
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi taothao »

Đường tình duyên của gaihatan có đặc điểm như sau: không sớm có người yêu - người yêu thực sự (mặc dù xung quanh thường có nhiều người khác giới tiếp cận), khi có người yêu rồi thì thường phát triển chậm và cần có thời gian mới tiến xa hơn (tiến triển từng bước một). Do vậy, trong tình yêu cần phải luôn kiên nhẫn, tránh nóng vội mà ảnh hưởng không tốt đến lương duyên. Bản thân cần giản dị, mộc mạc trong chuyện tình yêu, tránh tình trạng làm cao, nhõng nhẽo, chảnh chọe... Trong quá trình yêu đương, gaihatan thường có những ảnh hưởng (áp lực) tiêu cực tới đối phương khiến họ dần dần chán nản nên cuối cùng lại rời xa.

Năm 2013: đây là năm có nhiều biến động mạnh mẽ về chuyện tình cảm theo xu hướng không tốt. Nguyên nhân, một phần do chưa có duyên phận, một phần do bản thân cố chấp, cứng nhắc thái quá; nếu kiên nhẫn, tế nhị và nhu hòa sẽ có lợi. Đối phương, trong mối quan hệ tình cảm luôn chăm sóc tốt cho gaihatan: chu đáo về mặt tinh thần, hỗ trợ về mặt vật chất ... Còn một khía cạnh khác ảnh hưởng nhiều tới chuyện tình cảm: phải chăng trong các mối quan hệ tình cảm, bản thân gaihatan vì suy nghĩ cho lợi ích của cha mẹ nhiều quá, từ đó ảnh hưởng nhiều tới suy nghĩ và các hành vi mang tính "lợi ích" trong các quan hệ tình cảm của mình.
Đầu trang

gaihatan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

em cảm ơn nhiều về sự giúp đỡ ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”