Mong hữu duyên giải giúp lá số này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nguyenbaocham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong hữu duyên giải giúp lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi Nguyenbaocham »

Mong thầy hữu duyên giải đáp lá số về cuộc sống cũng như tiền bạc ạ. Em vẫn luôn cố gắng mỗi ngày nhưng thấy vẫn khó khăn, chật vật quá. Không biết có cách nào khắc phục nhanh hơn không và sau này cuộc sống của em có sung túc, dư dả tiền bạc không ạ. Hiện tại em đã có 1 bé và đang đi dạy ngoại ngữ.
Tập tin đính kèm
IMG_3307.png (158.55 KiB) Đã xem 124 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong hữu duyên giải giúp lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Nguyenbaocham đã viết: 12:56, 03/04/24 Mong thầy hữu duyên giải đáp lá số về cuộc sống cũng như tiền bạc ạ. Em vẫn luôn cố gắng mỗi ngày nhưng thấy vẫn khó khăn, chật vật quá. Không biết có cách nào khắc phục nhanh hơn không và sau này cuộc sống của em có sung túc, dư dả tiền bạc không ạ. Hiện tại em đã có 1 bé và đang đi dạy ngoại ngữ.
Ls mình ko bấm vào dc , zoom gần để xem thì mờ , bạn khắc phục xem sao .
Đầu trang

Nguyenbaocham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyenbaocham »

dạ em thầy xem qua ạ
Tập tin đính kèm
nguyen bao cham.jpg
nguyen bao cham.jpg (186.56 KiB) Đã xem 89 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Nguyenbaocham đã viết: 20:57, 03/04/24 dạ em thầy xem qua ạ
Số này có bộ cách thuyên chuyển đây đó xa gần , xa nhà , hoặc các cv có yếu tố ngoại quốc , ngoại tệ thì dc xét là hợp cách .
Cung tài lộc trc mắt 2 con lộc đang bị cản , từ 35 trở đi mới đỡ , tuy vậy vận 35 lại hơi vô lực , ví như đưa lá cờ cho người bị liệt bảo họ phất vậy , cờ đến tay là 1 chuyện , phất dc hay k lại là chuyện khác . Rất nhiều người gặp vận tốt vẫn nghèo , vẫn cực , dù vận tốt nhưng ko chuyển hoá đc j nhiều , nó đều có nguyên do .
Nợ nhân quả bộ hành động thì tính toán đc nhưng làm thường k như lúc tính . Ngoài ra cũng luu ý bệnh lý nạn tai khi nhập chu kỳ .
Then chốt ls này cần biết an gốc nhân quả bộ trợ lực hành động , khi ấy thế cục ắt đảo chiều , k thì ngược lại .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”