Mong mọi người hữu duyên xem giùm em với ạ .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tienlk1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người hữu duyên xem giùm em với ạ .

Gửi bài gửi bởi tienlk1 »

Nhờ mọi người hữu duyên xem giúp em với ạ , em cảm ơn nhiều !
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
afb72afa-9b7b-4257-9a6f-1f75579e0915.jpg (119.93 KiB) Đã xem 101 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người hữu duyên xem giùm em với ạ .

Gửi bài gửi bởi begauhn »

tienlk1 đã viết: 01:15, 18/03/24 Nhờ mọi người hữu duyên xem giúp em với ạ , em cảm ơn nhiều !
Hình ảnh
Số này năm nay 2024 , lưu ý các vấn đề về tình cảm , gia đạo nói chung , dễ phát sinh mâu thuẫn . Tranh chấp .
Người này tiềm năng và tài năng có , ls vốn dc thiết lập để làm chủ , quản lý , và sự nghiệp thành tựu .
Đời sau dần có cách xa nhà xa xứ tạo dựng vẻ vang .
Tuy nhiên cung thuyên chuyển và bộ trợ lực bị phá khá đáng tiếc , nhóm quý nhân bị nợ cung nhân quả chi phối , dẫn đến việc tính toán đc , hay , tiềm năng , có tố chất , nhưng nhiều khi làm ko như ý , hoặc chỉ thụ động ở 1 khuôn khổ nhất định , chứ vươn ra thì dễ gặp bất trẵc .
Bộ cách này cũng ảnh hưởng tình duyên gián tiếp , tạo ra trì trệ , tranh cãi , hoặc bất ổn mỗi khi nó nhập chu kỳ .
Đời biết an gốc nhân quả này trc chu kỳ đánh phá ,thì với tố chất tiềm năng và thành danh có sẵn , ắt làm nên cơ đồ .
Còn như k biết an gốc này , thì như viên ngọc dưới giếng , có toả sáng cũng chỉ trong phạm vi đó mà thôi .
Đầu trang

tienlk1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong mọi người hữu duyên xem giùm em với ạ .

Gửi bài gửi bởi tienlk1 »

begauhn đã viết: 14:48, 18/03/24
tienlk1 đã viết: 01:15, 18/03/24 Nhờ mọi người hữu duyên xem giúp em với ạ , em cảm ơn nhiều !
Hình ảnh
Số này năm nay 2024 , lưu ý các vấn đề về tình cảm , gia đạo nói chung , dễ phát sinh mâu thuẫn . Tranh chấp .
Người này tiềm năng và tài năng có , ls vốn dc thiết lập để làm chủ , quản lý , và sự nghiệp thành tựu .
Đời sau dần có cách xa nhà xa xứ tạo dựng vẻ vang .
Tuy nhiên cung thuyên chuyển và bộ trợ lực bị phá khá đáng tiếc , nhóm quý nhân bị nợ cung nhân quả chi phối , dẫn đến việc tính toán đc , hay , tiềm năng , có tố chất , nhưng nhiều khi làm ko như ý , hoặc chỉ thụ động ở 1 khuôn khổ nhất định , chứ vươn ra thì dễ gặp bất trẵc .
Bộ cách này cũng ảnh hưởng tình duyên gián tiếp , tạo ra trì trệ , tranh cãi , hoặc bất ổn mỗi khi nó nhập chu kỳ .
Đời biết an gốc nhân quả này trc chu kỳ đánh phá ,thì với tố chất tiềm năng và thành danh có sẵn , ắt làm nên cơ đồ .
Còn như k biết an gốc này , thì như viên ngọc dưới giếng , có toả sáng cũng chỉ trong phạm vi đó mà thôi .
Em cảm ơn anh/chị nhiều ạ , chúc anh/chị có một ngày tốt lành và hạnh phúc .
Nhân tiện em chỉ mới tìm hiểu về tử vi , anh/chị có thể cho em hỏi thêm về an gốc nhân quả là như thế nào để em có thể cải thiện không ạ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”