Mong mọi người hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
wiin02pham@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi wiin02pham@gmail.com »

Tập tin đính kèm
TUVI.VN.jpg (211.97 KiB) Đã xem 116 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

wiin02pham@gmail.com đã viết: 09:28, 02/04/24 Mong mọi người hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ
Sau biến chút ít động năm ngoái , thì 2024 này xoay quanh biến động cung công danh , tài lộc .
Đây là dạng ls điển hình của việc sớm muộn cũng xa nhà xa xứ tạo dựng , hoặc các cviec có yếu tố nước ngoài . đối ngoại đây đó xa gần nói chung . Có thời mạnh tay mà bạo phát , tuy nhiên nợ nhân quả phá công danh , thì bạo tàn chỉ là vấn đề sớm muộn .
Nhất là khi nhóm trợ lực nô phụ tử báo nhiều cái bất ổn , bao gồm người giúp , bạn bè và cha mẹ .

Từ nay tới 34t nhìn chung cơ hội là có , tài lộc dần cũng sẽ toại ý .
Tuy nhiên từ 35t bắt đầu gánh chu kỳ trả nợ nhân quả , của thiên rồi trả về với địa , phu thê và công danh , là 2 vị trí nợ cung nhân quả .
Tới khi nhập chu kỳ trả nợ cũng , sẽ phát sinh nhiều ngang trái , chủ yếu xoay quanh công danh và tình cảm . Nô báo dấu hiệu tiểu tam và phá tán .
Dạng ls này ko xấu , điểm sáng danh vọng là có , tuy nhiên đờu biết an gốc nợ này trc 35t thì 1 đời viên mãn .
Còn như ko biết an gốc này , trở ngại khó tránh , bất luận quan niệm khổ trc kia của bạn thế nào đi nữa , thì cũng ko bao h tuyệt vọng như giai đoạn 35 trở đi , no sẽ thay đổi hoàn toàn quan niệm sống của bạn .
Được cảm ơn bởi: wiin02pham@gmail.com
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”