Mong mọi người xem giúp đại vận nào đẹp nhất trong lá số này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
viettue2023
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Mong mọi người xem giúp đại vận nào đẹp nhất trong lá số

Gửi bài gửi bởi viettue2023 »

datnat32 đã viết:Theo lá số này đại vận nào đẹp, đại vận nào xấu nhất? và khi nào mới có chút tiền bỏ túi đây ạ (có giàu dc không)?
Hình ảnh
Nhận xét chút nhé: cung phúc không, kiếp lâm vào có vấn đề.
Bạn sẽ có bước tiến vào đại hạn 34-43, nhưng chớ vội mừng. Vào đại hạn này thì tích cực "tích cốc phòng cơ" tài, phúc để qua đại hạn sau có sức mà chống trả số mệnh. Qua đại hạn 44-53, bạn sẽ thảnh thơi đôi chút.
Được cảm ơn bởi: datnat32
Đầu trang

datnat32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi datnat32 »

nganha85 đã viết:chị thấy phượng các ở nhị hợp với mệnh thì nghĩ vậy thui, chẳng lẽ vì 1 chữ triệt mà mệnh ko được hưởng cách đẹp nhỉ. Đúng là đào hoa hồng loan cư ngọ thì nhiều cô để ý. Được hưởng cung phúc đấy chứ

Đẹp trai hay không em đâu dám nhận để người khác đánh giá thôi :D
Chị thấy cung quan và thân di ra sao, cho em vài chữ đi. Cung tài thì nhiều người bảo không có tiền rồi, cung điền thì chỉ có căn nhà để ở thôi.
Đầu trang

datnat32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

[/quote]Nhận xét chút nhé: cung phúc không, kiếp lâm vào có vấn đề.
Bạn sẽ có bước tiến vào đại hạn 34-43, nhưng chớ vội mừng. Vào đại hạn này thì tích cực "tích cốc phòng cơ" tài, phúc để qua đại hạn sau có sức mà chống trả số mệnh. Qua đại hạn 44-53, bạn sẽ thảnh thơi đôi chút.[/quote]

cảm ơn anh viettue,
Anh có thể nói rõ là đại hạn 44-53 có những điểm bất lợi gì cần đề phòng hay không? em thấy có không kiếp trong đại hạn này thì phải là thời điểm làm giàu nhanh nhất trong toàn bộ lá số chứ, liệu có đến nổi xấu như anh nói không.
Đầu trang

gaconchaylonton
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gaconchaylonton »

số em chẳng có đại vận nào đẹp cả phúc hình thành cách cơ nguyệt đồng lương bị địa không địa kiếp phá nát
Đầu trang

datnat32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

gaconchaylonton đã viết:số em chẳng có đại vận nào đẹp cả phúc hình thành cách cơ nguyệt đồng lương bị địa không địa kiếp phá nát
theo như bác gacon nói đại vận nào cũng xấu, thế đại vận nào ít xấu nhất. Cung phúc có Không Kiếp đắc địa thì đươc hưởng lộc một thời chứ đâu đến nổi phá nát như bác nói.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nganha85
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nganha85 »

chị thì thấy cung điền tương đối được, song hao đắc + vũ khúc là tài tinh cho thấy e có thể phất bằng buôn bán BDS, nhưng cung tài cho thấy ko nên quá tham vào các phi vụ lớn mà mất tiền. Cung quan tương đối ổn. Số e ra đường hay gặp được giúp đỡ, đặc biệt từ phái nữ. Thân cư di nên đi xa lập nghiệp, ra ngoài thì thuận lợi hơn, hoặc làm các công việc hay phải di chuyển thì thuận. Bản thân cung di của em cũng ôm đủ Long Phi Hà và Đào hà triệt, ko đi mới lạ, còn đi xa ý chứ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nganha85
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nganha85 »

ngoài ra, chị nghĩ e nên học theo ngành luật, e hội đủ tố chất ở mệnh cự môn phù phủ, có ấn, hơn nữa nô gặp liêm tham tị hơi, chỉ những người bị xử là nguời xấu thì hợp cách. Không thì tính cách e sẽ hay đố kị và gặp phải bạn xấu nữa.
Đầu trang

gaconchaylonton
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gaconchaylonton »

cơ nguyệt đồng lương vốn đã yếu địa không địa kiếp phá nát còn gì không phải được hưởng 1 thời mà chẳng có gì, may ra đại vận từ 55 trở đi còn tạm được nhưng cơ nguyệt đồng lương gặp sát phá tham thì k ăn thua đâu. số này quá bình thường
Đầu trang

datnat32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

gaconchaylonton đã viết:cơ nguyệt đồng lương vốn đã yếu địa không địa kiếp phá nát còn gì không phải được hưởng 1 thời mà chẳng có gì, may ra đại vận từ 55 trở đi còn tạm được nhưng cơ nguyệt đồng lương gặp sát phá tham thì k ăn thua đâu. số này quá bình thường
thì em đâu nói rằng lá số này làm lớn đâu. Nếu lá số em đẹp như của Obama hay Jone Bosworth thì chả cần chạy đi khắp nơi hỏi làm gì :)) Chỉ cần có tiền đủ xài gái theo dài dài là được rồi.
Đầu trang

datnat32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hói phệ đã viết:mệnh em có Lộc tồn thì chắc sinh ra trong gia đình khá giả
bây h việc làm ăn nhà em còn tốt k
bố mẹ còn k
Cự môn đi cùng Hỏa linh thì hay bị căng thẳng thần kinh phải k
phản hồi theo mong muốn của bác hói phệ (mít trộn)
-Gia đình khá giả thì đúng. Sau khi em sinh ra được vài năm thì cha mẹ mới bắt đầu phát lên, phát vào trung vận.
-Bố mẹ hiện giờ vẫn còn và sức khoẻ vẫn tốt. Bố em bị bệnh cao huyết áp và mỡ trong máu.
-Không hiểu căng thẳng thần kinh là sao theo ý bác phệ, nhưng em thường thù dai để trong lòng, cũng nóng tính và tự ái cao lắm.
Được cảm ơn bởi: mít trộn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”