năm mới mọi người xem giúp em vỡi chuyện tình cảm năm nay cóa đi tới đâu không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
NhưÝ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

năm mới mọi người xem giúp em vỡi chuyện tình cảm năm nay cóa đi tới đâu không ạ

Gửi bài gửi bởi NhưÝ »

em chia tay người yêu cũng được một thời gian ùi cũng vật vã lắm nhưng cho tới thời điểm bây giờ thì họ đối với em bình thường như bao người khác.
em có 1 cậu bạn ít hơn em 1 tuổi có thê gọi là bạn thân , bạn đó thích em 4 năm rồi nhưng vì nhiều lý do em không nhận lời... thời gian em có ny thì em với bạn đó không nói chuyện với nhau nữa, sau khi em ct người yêu thì 2 đứa lại thân thiết trở lại ... và bây giờ em lại thấy cóa tình cảm với bạn ấy..
mọi người xem giúp em với nếu năm nay iu đương thì cóa đi đến đâu không ạ. vì em sợ iu mà cuối cùng lại đường ai lấy đi 1 lần nữa lắm với cả k muốn mất đi 1 tình bạn đẹp ạ. hay là em nên đợi năm nào thích hợp đi tới hôn nhân thì iu bạn đó ạ.cảm ơn mọi người nhiều ạ.
năm mới chúc mọi người sức khỏe dồi dào, vui vẻ, hạnh phúc, công việc thuận lợi... vạn sự như ý!
Hình ảnh
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: năm mới mọi người xem giúp em vỡi chuyện tình cảm năm nay cóa đi tới đâu không ạ

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

Chúc Mừng Năm Mới......Úp
Đầu trang

Chim En
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: năm mới mọi người xem giúp em vỡi chuyện tình cảm năm nay cóa đi tới đâu không ạ

Gửi bài gửi bởi Chim En »

Mình cũng từng up lá số của m và ng yêu lên đây bao nhiêu lần.. Vì m cũng 27 rồi nên lo lắm.. Nhưng ko có ai nhiệt tình xem cho hết.. Rất rất là buồn luôn.. :( Hi vọng bạn gặp được cao nhân tốt bụng!!!
Đầu trang

Không Màng Thế Sự
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Không Màng Thế Sự »

Năm Thân có hy vọng tiến triển trong tc.
năm Mùi này cẩn thận đau ốm bệnh tật.
Đầu trang

NhưÝ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NhưÝ »

Không Màng Thế Sự đã viết:Năm Thân có hy vọng tiến triển trong tc.
năm Mùi này cẩn thận đau ốm bệnh tật.
dạ em cảm ơn anh ạ. anh cho em hỏi năm mùi liệu chuyện tc có tốt không ạ hay làcó nguy cơ cuối cùng chia ly tan vỡ ạ :D
Đầu trang

A Củi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi A Củi »

Rình rập con gái nhà người ta 4 năm trời liền, quả là có chí khí nha :))
Đầu trang

ngoj sao bang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngoj sao bang »

Nếu đi xa tình cờ túm được anh này thi năm Thân có tiến triển, bằng khỗng e là chậm lắm...nằm chờ 30 thui
Đầu trang

NhưÝ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NhưÝ »

ngoj sao bang đã viết:Nếu đi xa tình cờ túm được anh này thi năm Thân có tiến triển, bằng khỗng e là chậm lắm...nằm chờ 30 thui
thiệt hả a số e đúg là nhọ. Vậy tc năm nay của e thì sao a.
Đầu trang

NhưÝ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NhưÝ »

A Củi đã viết:Rình rập con gái nhà người ta 4 năm trời liền, quả là có chí khí nha :))
nên học tập nha chú mate
Đầu trang

A Củi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi A Củi »

NhưÝ đã viết:
A Củi đã viết:Rình rập con gái nhà người ta 4 năm trời liền, quả là có chí khí nha :))
nên học tập nha chú mate

chời. Chú chú cháu cháu gì.
chú có bị ấy ấy như hắn đâu mà học tập :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”