Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Mấy chị em vào đây muh chỉ bảo cho mấy bác thầy và anh em.. phụ nữ cần những yếu tố gì để kết hôn kìa hihi

Thực ra, bạn Buonvacodon hok phải hok có lý... Thời nay, mặc dù kinh tế nước nhà có cải thiện đáng kể đi chăng nữa, nhưng nền kinh tế thị trường khiến "cám dỗ đồng tiền" cũng theo đó tăng cao chất ngất............... :-S

Các chị em hiện đại có lẽ có cái nhìn thực dụng hơn rất nhiều so với phụ nữ truyền thống.. và nếu như hồi xưa chỉ tuyển chồng dựa vào những đức tính chính như tinh thần trách nhiệm và khả năng gánh vác.. thì giờ đây còn đi kèm điều kiện thu nhập và tài sản.. tuỳ vào mức độ và tiêu chuẩn của mỗi cô ;))

Các bác thầy muốn chống ế.. phòng tránh và ngăn ngừa thì đúng hơn.. nên "tăm tia" và "chăn" em nào từ ghế nhà trường ý :))

Bồ TLXD ơi! Hôm nọ tớ xem phim "A Simple Favor" năm 2018 (9/10) hay kinh khủng lun ý.. hok dứt mắt ra được! Đặc bịt mấy món thời trang trong đó mới "hào nhoáng" lèm seo.. tớ ưng nhứt phong cách của Emily, 1 trong 2 nữ chính :x

https://www.imdb.com/title/tt7040874/

Tớ còn phát hiện ra 1 bài hát tiếng Pháp thuộc soundtrack trong đó khá ấn tượng và đã kịp thể hiện nó :P

https://soundcloud.com/romankid-5067882 ... dire-adieu

https://www.youtube.com/watch?v=8_lqLFKCy5I

P.S.: Tình yêu "chú - cháu" muh thầy Trúc Lâm giới thiệu thì thật là khó hiểu hihi Em hok tin ông bố với người nhà ban đầu ủng hộ :)) Đến khi người vợ U40.. xuân phơi phới.. thì người chồng sẽ ra sao?
Được cảm ơn bởi: fx6789, Trúc Lâm, TLXD
Đầu trang

fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Ai có đầy đủ điều kiện hơn thì có quyền chọn thôi, cũng ko có vấn đề gì cả. Quan điểm của mình là giàu nghèo hay gì đó chỉ là đk cần, ví dụ khi người ta có nhiều tiền, nhu cầu sẽ là làm đẹp và thể hiện mình, sau đó dùng địa vị, học thức để tẩy trắng quá khứ và tiếp xúc lên tầng mây cao hơn, nhưng đối với người thật nhiều tiền và có địa vị rồi, nhu cầu của họ lại khác, họ ko để ý đến cái vấn đề tiền bạc nữa, mà là cái khác từ đối phương, ví dụ như cái mình chưa dc tiếp xúc hoặc từng thiếu thốn chả hạn.

Và họ thường luôn ko matching dc với nhau, đó là chuyện khá bình thường. Tất nhiên ai cũng khôn khéo cả, tuy nhiên, khác nhau ở tầm nhìn và ai khôn thật ai là khôn... giả vờ thôi.

Đận này giang hồ nó tạo ra chatbot dựa trên các AI có sẵn :v
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: LadyR, Trúc Lâm
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Trùi ui, các bác thầy cô đơn đến độ phải đi chat với chatbot giả gái ấy huh :))

Đương nhiên, quy luật chung vẫn sẽ là "mây tầng nào gặp gió tầng đó" hihi Nhưng nhiều cô gái thời nay có tư tưởng khá "phóng khoáng" đó nha.. thiên về kỉu "hedonistic".. truy tìm "lạc thú" và thoả mãn nhu cầu tức thời... Họ có thể "iu" 1 người nhưng lại hok nghĩ đến việc kết hôn với người đó.............. ^:)^
Được cảm ơn bởi: fx6789, Trúc Lâm
Đầu trang

fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

LadyR đã viết: 11:16, 28/07/24 Trùi ui, các bác thầy cô đơn đến độ phải đi chat với chatbot giả gái ấy huh :))

Đương nhiên, quy luật chung vẫn sẽ là "mây tầng nào gặp gió tầng đó" hihi Nhưng nhiều cô gái thời nay có tư tưởng khá "phóng khoáng" đó nha.. thiên về kỉu "hedonistic".. truy tìm "lạc thú" và thoả mãn nhu cầu tức thời... Họ có thể "iu" 1 người nhưng lại hok nghĩ đến việc kết hôn với người đó.............. ^:)^
Đận này Ai đang phát triển mà, tất nhiên để xây dựng Ai thì ko có khả năng rồi vì nguồn tài nguyên và dữ liệu là quá rộng và quá lớn nên sử dụng nguồn AI để kiếm tiền đó, nhưng xây dựng Ai để chăm sóc khách hàng, tâm sự hay xây dựng video tự động trên fb chả hạn, mô hình này khả năng sẽ là mô hình sinh lợi nhuận khá tốt đấy, quan trọgn là xây dựng tập khách hàng như nào thôi.

Giờ có hình thức fwb (friend with benefit), kiểu như là sử dụng quyền chọn để có nhiều option để quyết định trước khi đá chung kết thôi, ai cũng nghĩ rằng mình đang là kẻ thắng cuộc trước khi đá chung kết, hehe.

Nhiều người nghĩ rằng yêu thực dụng nhưng cuối cùng yêu vẫn là cảm xúc, ai nắm dc quy tắc của cảm xúc thì đó là kẻ thắng thôi, thiếu gì người luôn chứng tỏ mình thực dụng, nắm cán nhưng cuối cùng chỉ là nắm cái mép cán khúc gần cái lưỡi dao thôi. Yêu cũng là 1 loại áp dụng lí thuyết trò chơi dc.
Đầu trang

Buonvacodon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Buonvacodon »

LadyR đã viết: 10:38, 28/07/24 Mấy chị em vào đây muh chỉ bảo cho mấy bác thầy và anh em.. phụ nữ cần những yếu tố gì để kết hôn kìa hihi

Thực ra, bạn Buonvacodon hok phải hok có lý... Thời nay, mặc dù kinh tế nước nhà có cải thiện đáng kể đi chăng nữa, nhưng nền kinh tế thị trường khiến "cám dỗ đồng tiền" cũng theo đó tăng cao chất ngất............... :-S

Các chị em hiện đại có lẽ có cái nhìn thực dụng hơn rất nhiều so với phụ nữ truyền thống.. và nếu như hồi xưa chỉ tuyển chồng dựa vào những đức tính chính như tinh thần trách nhiệm và khả năng gánh vác.. thì giờ đây còn đi kèm điều kiện thu nhập và kinh tế.. tuỳ vào mức độ và tiêu chuẩn của mỗi cô ;))

Các bác thầy muốn chống ế.. phòng tránh và ngăn ngừa thì đúng hơn.. nên "tăm tia" và "chăn" em nào từ ghế nhà trường ý :))

Bồ TLXD ơi! Hôm nọ tớ xem phim "A Simple Favor" năm 2018 (9/10) hay kinh khủng lun ý.. hok dứt mắt ra được! Đặc bịt mấy món thời trang trong đó mới "hào nhoáng" lèm seo.. tớ ưng nhứt phong cách của 1 trong 2 nữ chính :x

https://www.imdb.com/title/tt7040874/

Tớ còn phát hiện ra 1 bài hát tiếng Pháp thuộc soundtrack trong đó khá ấn tượng và đã kịp thể hiện nó :P

https://soundcloud.com/romankid-5067882 ... dire-adieu

https://www.youtube.com/watch?v=8_lqLFKCy5I

P.S.: Tình yêu "chú - cháu" muh thầy Trúc Lâm giới thiệu thì thật là khó hiểu hihi Em hok tin ông bố với người nhà ban đầu ủng hộ :)) Đến khi người vợ U40.. xuân phơi phới.. thì người chồng sẽ ra sao?
:D em thấy em có tuổi mình lại đẹp " chai" hơn chị ạ
Đầu trang

longnguyen_f1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi longnguyen_f1 »

fx6789 đã viết: 11:33, 28/07/24
LadyR đã viết: 11:16, 28/07/24 Trùi ui, các bác thầy cô đơn đến độ phải đi chat với chatbot giả gái ấy huh :))

Đận này Ai đang phát triển mà, tất nhiên để xây dựng Ai thì ko có khả năng rồi vì nguồn tài nguyên và dữ liệu là quá rộng và quá lớn nên sử dụng nguồn AI để kiếm tiền đó, nhưng xây dựng Ai để chăm sóc khách hàng, tâm sự hay xây dựng video tự động trên fb chả hạn, mô hình này khả năng sẽ là mô hình sinh lợi nhuận khá tốt đấy, quan trọgn là xây dựng tập khách hàng như nào thôi.

Giờ có hình thức fwb (friend with benefit), kiểu như là sử dụng quyền chọn để có nhiều option để quyết định trước khi đá chung kết thôi, ai cũng nghĩ rằng mình đang là kẻ thắng cuộc trước khi đá chung kết, hehe.

Nhiều người nghĩ rằng yêu thực dụng nhưng cuối cùng yêu vẫn là cảm xúc, ai nắm dc quy tắc của cảm xúc thì đó là kẻ thắng thôi, thiếu gì người luôn chứng tỏ mình thực dụng, nắm cán nhưng cuối cùng chỉ là nắm cái mép cán khúc gần cái lưỡi dao thôi. Yêu cũng là 1 loại áp dụng lí thuyết trò chơi dc.
Yêu cũng là 1 loại áp dụng lí thuyết trò chơi dc.
Phát hiện gì hay vậy anh? E đang bế tắc đây..hic
Được cảm ơn bởi: Trúc Lâm
Đầu trang

fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

longnguyen_f1 đã viết: 12:55, 28/07/24
gúc đi, tiếng việt là "lý thuyết trò chơi", có hiện ra tên tiếng anh luôn đó.

Giải thích trong từng case cũng dc nhưng anh đang bận tí nên lười quá, đọc xong ko hiểu hỏi cũng dc.
Đầu trang

longnguyen_f1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi longnguyen_f1 »

fx6789 đã viết: 13:11, 28/07/24
longnguyen_f1 đã viết: 12:55, 28/07/24
gúc đi, tiếng việt là "lý thuyết trò chơi", có hiện ra tên tiếng anh luôn đó.

Giải thích trong từng case cũng dc nhưng anh đang bận tí nên lười quá, đọc xong ko hiểu hỏi cũng dc.
Ý e là e chỉ có thể kiếm soát cảm xúc của bản thân, cộng thêm với 1 chút bình thản, lạc quan nhưng cũng có chút bối rối
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Trưa nay, lúc tầm 11h30, em lần đầu tiên trải nghiệm rung chấn động đất trong đời mình, các bác các bạn ạ ^:)^ Hy vọng sẽ là lần duy nhất và cuối cùng.. thật đáng sợ huhu

Em đang ngồi trên ghế.. bỗng cảm nhận rất rõ sự rung chuyển dưới chân, cả toà nhà như đang "rung rinh", lung lay rất đáng lo ngại... Các ý nghĩ lướt qua trong đầu em rất nhanh, trong đó có cả.. có phải mình đang bị quay cuồng chóng mặt hay tiền đình chi đó muh tưởng lầm hay hok hicccc Nhưng đến khi xác định đó là hiện tượng bên ngoài thì lo sợ thực sự ý... Còn nghĩ thoáng qua là có nên chui xuống gầm bàn ngay hay chưa...........

Em bắt đầu chắp tay cầu xin nó chấm dứt, hok cần bít có thế lực nào nghe được hay hok.. chủ yếu để tự trấn tĩnh bản thân, hok làm cho tình hình thêm trầm trọng chỉ bằng suy nghĩ trong đầu mình........ [-O< Cũng may là sự chấn động đó ngay sau đó dừng..........

"Tin động đất gây rung chấn tới Đà Nẵng lan truyền trên mạng":

https://laodong.vn/moi-truong/tin-dong- ... 372519.ldo
Được cảm ơn bởi: TLXD, fx6789, Trúc Lâm, coco87
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

LadyR đã viết: 14:20, 28/07/24 Trưa nay, lúc tầm 11h30, em lần đầu tiên trải nghiệm rung chấn động đất trong đời mình, các bác các bạn ạ ^:)^ Hy vọng sẽ là lần duy nhất và cuối cùng.. thật đáng sợ huhu

Em đang ngồi trên ghế.. bỗng cảm nhận rất rõ sự rung chuyển dưới chân, cả toà nhà như đang "rung rinh", lung lay rất đáng lo ngại...
Sợ thế bồ nhỉ? Bồ ổn kg? Mấy cái động đất khu vực biển Đà Nẵng, Hội An cũng nguy hiểm lắm. Khu đó đã đc cho vào danh sách chịu tác động lớn nhất của BĐKH mờ. Take care bồ nhé.
Được cảm ơn bởi: LadyR, fx6789, Trúc Lâm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”