Người đi trả nợ cho đời!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ainhien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Người đi trả nợ cho đời!

Gửi bài gửi bởi ainhien »

Bữa nọ có người xem cho em nói rằng em sinh ra là để trả nợ thay cho bố mẹ. Em cũng chẳng tin lắm, nhưng cũng thấy cuộc đời lắm chuân chuyên. Mọi người dành chút thời gian xem giúp em lá số với! Nợ thì trả nhưng duyên thì phải cầu rồi. Em cảm ơn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Người đi trả nợ cho đời!

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

https://m.youtube.com/watch?v=BO-jOEXeDQc
" trả nợ cho đời " chính là ta nhận của đời nhiều nhưng ta chưa cho đời được nhiều , sao ta không thử cho thay vì nhận
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, ĐàLinh2809, Phanh phành phạch, ainhien, anhthu5993
Đầu trang

ainhien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 10:06, 25/02/20 https://m.youtube. com/watch?v=BO-jOEXeDQc
" trả nợ cho đời " chính là ta nhận của đời nhiều nhưng ta chưa cho đời được nhiều , sao ta không thử cho thay vì nhận
mình cảm ơn về chia sẻ của b. ^^ Bản thân mình thấy nhận cũng được nhiều nhưng không trả được, chưa có làm được gì nhiều cho mọi người. Hôm nay cũng là đầy tuần bà mình mất, người yêu thương mình nhất nhưng đến lúc ra đi chẳng được gặp con cháu. Chỉ là nhiều lúc vẩn vơ mình tự hỏi bản thân đã làm được gì cho mn chưa thôi. Còn cái nợ, cái nghiệp mình giờ nghĩ mình nhiều lắm. Làm người lương thiện chẳng dễ dàng gì, mà làm người ác lại có đáng không?
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Lá số e trai này đẹp chứ có nghiệp quả gì đâu các anh em nhỉ !
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, ainhien
Đầu trang

ainhien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 14:08, 02/03/20 Lá số e trai này đẹp chứ có nghiệp quả gì đâu các anh em nhỉ !
Gió đưa cây cải về trời
Rau răm ở lại chịu đời đắng cay
Đầu trang

ainhien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ainhien đã viết: 07:39, 25/02/20 Bữa nọ có người xem cho em nói rằng em sinh ra là để trả nợ thay cho bố mẹ. Em cũng chẳng tin lắm, nhưng cũng thấy cuộc đời lắm chuân chuyên. Mọi người dành chút thời gian xem giúp em lá số với! Nợ thì trả nhưng duyên thì phải cầu rồi. Em cảm ơn
Hình ảnh
Mọi người có thể luận giải giúp em về cung phu thê và tài bạch một chút được không ạ!
Đầu trang

ZzXemtuongzZ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ZzXemtuongzZ »

Bạn này tiền vận tốt, trung vận và hậu vận là xấu, là người có tính cách hung bạo, coi thường người khác, khó làm nên việc lớn. khó phát đạt trong kinh doanh, hay gặp chuyện thị phi, lắm lúc đc sống được vui vẻ, bình yên nhưng chỉ tiền vận thôi còn trung vận và hậu vận thì cái vui vẻ bình yên bị giảm rất nhiều và thường thiếu quyết đoán......... Chuẩn thì tim nhé không chuẩn thì thôi khỏi phải tim đâu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”