Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

:D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: hoanghaui, lobangtho91, Bé Mây, Tedy Yang, ngoclee23, Hungmil, TMTuan, Văn Lê Tinh Anh, ASPIRE, Thuhuong99, MinhBich, meyeuchiken, Hạt Dẻ, Minhkhang1, Hanhh99, ToThien, ntngochuyen033, 0981324132, Quỳnh Nga97, tieuca92
Đầu trang

longines235
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận luận giải lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi longines235 »

Gửi bác ls này nhé kkk
Tập tin đính kèm
48CB2AA3-A76B-4AFB-9AF4-8BACF1829B27.jpeg (310.02 KiB) Đã xem 11998 lần
Được cảm ơn bởi: ycon7124
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi caluudadi25 »

thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Mong hoan hỉ xem giúp em với ạ
Tập tin đính kèm
Nhàn.jpg (181.92 KiB) Đã xem 11986 lần
Đầu trang

quangdavid
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quangdavid »

Đầu trang

Thaoly_bong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thaoly_bong »

Anh nghiệm giúp em lá số này với ạ ! Mong hữu duyên ạ 😊 Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
IMG_6341.JPG (299.28 KiB) Đã xem 11964 lần
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cảm ơn các bạn đã cho mình cơ hội . Mình sẽ cố gắng luận 4 lá số đầu tiên này . Nếu có thể các bạn cho mình ls của hai cụ thân sinh ( Nếu độc thân) hoặc lá số của người phối ngẫu ( nếu đã lập gđ) . Nếu có những ls này mình sẽ dễ xem và thấy nhiều hơn . Nếu các bạn ngại thì có thể gửi những ls này qua tin nhắn hoặc nếu không có thì cũng không sao . Mình sẽ cố gắng .
À mình quên nói với các bạn là mình sinh hoat trên dd này cũng khá lâu . Nick cũ của mình là HongDuc12.

Minh xin bắt đầu nghiệm lý nhé
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

thien_quan đã viết: 03:40, 27/01/19 Cảm ơn các bạn đã cho mình cơ hội . Mình sẽ cố gắng luận 4 lá số đầu tiên này . Nếu có thể các bạn cho mình ls của hai cụ thân sinh ( Nếu độc thân) hoặc lá số của người phối ngẫu ( nếu đã lập gđ) . Nếu có những ls này mình sẽ dễ xem và thấy nhiều hơn . Nếu các bạn ngại thì có thể gửi những ls này qua tin nhắn hoặc nếu không có thì cũng không sao . Mình sẽ cố gắng .
À mình quên nói với các bạn là mình sinh hoat trên dd này cũng khá lâu . Nick cũ của mình là HongDuc12.

Là anh HongDuc12 ? Anh còn nhớ em không? :D

Em chưa lập gia đình, bố mẹ thì không nhớ ngày tháng sinh. Anh xem giúp em với nhé! Em cảm ơn anh nhiều :)

Hình ảnh
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhận luận giải lá số tử vi

longines235 đã viết: 00:22, 27/01/19 Gửi bác ls này nhé kkk
Chào bạn Longines235

Năm nay bạn còn nằm trong ĐV 16-25 . ĐV cung Phụ Mẫu này can Mậu khiến Thiên cơ Hóa Kỵ tại cung mệnh gặp Hóa Quyền năm sinh . Quyền gặp Kỵ thì có lẽ trong DV này bạn gặp không ít rắc rối không tốt cho bản mệnh bạn . Cung Mệnh cũng là cung Huynh Đệ của DV. Vận Cự Kỵ Đào Hoa Thiên Không trên đất Tử thì chắc cũng nhiều lúc chuyện tiền bạc, gái gú , thị phi cũng khiến bạn buồn đến chết người .

ĐV đường thời cũng khiến Thái Âm Hóa Quyền , Hữu Bật Hóa khoa tại cung Thê . Khoa Quyền phi hóa vào Cung Thê Nên ĐV này có nhiều cơ hôi bạn lập gd . Nhưng chỉ còn 2 năm nữa thì hết DV mình không hiểu bạn có thể phấn đấu cho kịp với, bạn bè không :) . Người Cơ Cự thủ Mệnh thì cũng hay kén chọn lắm . :D

Thê có Tả Hữu thì đời sống tình cảm khá là bay bướm . Thê hội đủ Âm Dương thì bạn và người phối ngẫu thường có tư tưởng, ý thích trái chiều nhau . Thê có Quang Quý thì vợ chồng có duyên nợ ân nghĩa sâu nặng với nhau , khó mà bỏ nhau được.

Năm Kỷ Hợi thì vận mệnh bạn sáng sủa hơn so với năm qua . Đi làm có của ăn của để . Số bạn giữ tiền tốt Lúc chưa vợ thì phụ giúp ba mẹ rất nhiều khi lập gd thì cũng nhất tâm lo cho người phối ngẫu

Bạn phản hồi nhé , Đúng hay sai để mình biết mà học hỏi thêm .

Cảm ơn bạn Longines235.
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 03:54, 27/01/19
thien_quan đã viết: 03:40, 27/01/19 Cảm ơn các bạn đã cho mình cơ hội . Mình sẽ cố gắng luận 4 lá số đầu tiên này . Nếu có thể các bạn cho mình ls của hai cụ thân sinh ( Nếu độc thân) hoặc lá số của người phối ngẫu ( nếu đã lập gđ) . Nếu có những ls này mình sẽ dễ xem và thấy nhiều hơn . Nếu các bạn ngại thì có thể gửi những ls này qua tin nhắn hoặc nếu không có thì cũng không sao . Mình sẽ cố gắng .

Là anh HongDuc12 ? Anh còn nhớ em không? :D

Em chưa lập gia đình, bố mẹ thì không nhớ ngày tháng sinh. Anh xem giúp em với nhé! Em cảm ơn anh nhiều :)

Hình ảnh
Chào em Cương :)

Vâng anh nhớ chứ

Em muốn anh xem gì thêm cho em .

Anh HD
Đầu trang

PHUONG123456
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PHUONG123456 »

Nếu còn cơ hội được xem mong anh nghiệm lý lá của em ạ, lá của em hình như cũng dễ xem ạ. Em đã lấy chồng nhưng lá chồng thì băn khoăn giữa 3 giờ sinh nên em cũng ko chắc lắm ạ. Em xin gửi lá của em trươc ạ! E cảm ơn anh ạ! Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”