Nhờ anh eye on me xem giúp cho em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hongdo2804
Tam đẳng
Tam đẳng

Nhờ anh eye on me xem giúp cho em

Gửi bài gửi bởi hongdo2804 »

Nhờ anh xem giúp em về đường công danh, sự nghiệp, tình duyên và làm ăn sau này. Anh xem giúp hậu vận sau này của em có khá hơn hiện tại không ạ. em cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Nhờ anh eye on me xem giúp cho em

Gửi bài gửi bởi eye on me »

lá số này làm quan dễ có chức có quyền do bộ tướng ấn quyền lộc nhưng ngộ triệt thì cũng dễ bị cắt chức , mệnh nằm trong vòng thiếu dương, lộc tồn thì may mắn hơn những người khác ! đây là lá số tốt, đại vận cũng đẹp theo kinh doanh thì hay hơn, tuy nhiên thân cư cụ môn, hội cự đà cự kỵ thì cãi nhau với những người trong họ,dễ gây chuyện thị phi, hôn nhân khó hạnh phúc, lời qua tiếng lại !
thân ái !
Đầu trang

hongdo2804
Tam đẳng
Tam đẳng

hôn nhân không được hạnh phúc ạ. vậy cũng buồn ạ, vì em coi hôn nhân rất quan trọng.
anh xem cho em về dường con cái sau này thế nào ạ.em ra trường gần 2 năm nay mà không thể xin được việc làm dù học 1 trường đại học cũng khá ổn mà đã đi qua rất nhiều cửa. anh xem giúp em năm nào thì mới xin được việc và tình duyên của em thế nào ạ.
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

năm thìn có hỷ thần kìa lại là năm tuổi tiếc gặp tuần có thể xin được việc nhưng làm mấy tháng chịu không nổi rồi bỏ , qua năm tị ngay cung mệnh là hạn đẹp nhất gặp bộ âm dương sáng sủa mọi sự hạnh thông ! lá này đường chồng con không thuận dễ xảy ra xích mích !
thân ái !
Đầu trang

hongdo2804
Tam đẳng
Tam đẳng

vậy sau này hậu vận của em có tốt hơn bây giờ không anh
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

hongdo2804 đã viết:vậy sau này hậu vận của em có tốt hơn bây giờ không anh

vòng đại vận em rất ổn về vật chất em không khổ đâu chỉ khổ tâm về chồng con thôi, nữ mệnh thái âm phạm vào hoả linh hình kỵ mấy ai hạnh phúc đâu em, âu cũng là số , biết số thì lo cãi số, cuộc sống vợ chồng em nên có khuynh hướng nhường nhịn chứ đừng có kiểu chồng nói chuột em nói mèo là không được , em nói voi thì còn nghe được vì voi thua chuột :D
thân ái !
Được cảm ơn bởi: aiminh14
Đầu trang

hongdo2804
Tam đẳng
Tam đẳng

dạ. anh xem giúp em với lá số này thì về con cái sau này có thành dạt được không ạ
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

hongdo2804 đã viết:dạ. anh xem giúp em với lá số này thì về con cái sau này có thành dạt được không ạ
con tinh anh nhập miếu thai toạ sau này học giỏi nhưng có dấu hiệu con ngoài dã thú :-O
thân ái !
Đầu trang

hongdo2804
Tam đẳng
Tam đẳng

dạ đó là sau này, nhưng tính em chung thuỷ lắm ạ. anh cho em hỏi với lá số như vậy có phải rất khắc con cái không ạ. sau này có ảnh hưởng nhiêu không ạ. tính em thẳng thắn có gì nói đấy nên có thể sau này bị chồng gét cũng nên. hehe
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

hongdo2804 đã viết:dạ đó là sau này, nhưng tính em chung thuỷ lắm ạ. anh cho em hỏi với lá số như vậy có phải rất khắc con cái không ạ. sau này có ảnh hưởng nhiêu không ạ. tính em thẳng thắn có gì nói đấy nên có thể sau này bị chồng gét cũng nên. hehe

nói khắc này khắc nọ nghe mê tính quá không có khoa học gì hết ! muốn không khắc thì cho nó đi là xong ! dễ ẹc
thân ái !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”