Nhờ các bác xem hộ em lá số về đường tài vận, sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hamv1368
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xem hộ em lá số về đường tài vận, sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi hamv1368 »

Hình ảnh

Không giấu gì các bác, em mới mở một cái business bên Cambodia, làm ăn xa nhà nên muốn xem một chút vận hạn về đường làm ăn, tiền tài sự nghiệp trong năm nay (2012) cũng như tài mệnh, sự nghiệp cả đời. Kính mong các thầy xem giúp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Anquang7777
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nhờ các bác xem hộ em lá số về đường tài vận, sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Anquang7777 »

hamv1368 đã viết:Hình ảnh

Không giấu gì các bác, em mới mở một cái business bên Cambodia, làm ăn xa nhà nên muốn xem một chút vận hạn về đường làm ăn, tiền tài sự nghiệp trong năm nay (2012) cũng như tài mệnh, sự nghiệp cả đời. Kính mong các thầy xem giúp
Truoc tien chuc mung Ha co mot la so that dep. Mot la so dai dien cho mot thuong gia thanh dat.
Ve phuc duc thi dong ho nha ban thuoc mot dong ho noi tieng danh gia vong toc phat ve kinh doanh và vo nghiep. Nhung ban la nguoi ganh han cho mot dong ho. Ban hop voi ngoi mo cụ 5 doi o tren nui cao, dat sac do.
Ban vat va ve duong hanh phuc vo chong, va hiem muon con cai.
Dai van 23 den 32 tuoi la nhung giai doan rat noi tieng cua ban. Co nhung thanh cong vuot bac lam nhung cong viec kho khan. Thanh bai van cu dan xen lan nhau day la mot dai van thang tram.
Năm nay la mot nam kho khan doi voi ban. Mot nam vat va nguoc xuoi, dau tu nhieu cong viec khong dc thuan loi lam. Tai chinh gan nhu kiet que. Dau tu rat lon nhung chua thay thu ve. Năm nay ban de dung den viec phap luat, kien tung, can tranh nhe.
Co van de tac mac lien he voi toi SDT 0934 068 388 (Nguyen Duc)[/b]
Được cảm ơn bởi: TruaVang999
Đầu trang

hamv1368
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhờ các bác xem hộ em lá số về đường tài vận, sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi hamv1368 »

Cám ơn bác Anquang7777 , các thầy khác vô tình nghía qua thì em xin mấy lời chỉ bảo.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”