Nhờ các cao nhân luận giúp em cung Phu thê kiểu gì 22 tuổi chưa có mảnh tình vắt vai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chitm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân luận giúp em cung Phu thê kiểu gì 22 tuổi chưa có mảnh tình vắt vai

Gửi bài gửi bởi chitm »

marco đã viết: 09:45, 01/05/24
chitm đã viết: 08:34, 01/05/24
marco đã viết: 17:32, 25/04/24 Mới 22 tuổi mà ế cái gì còn nhỏ mà, từ 24 tuổi âm trở đi là sẽ hết hạn cô quả. Tính hay áp đặt lắm nè mà hành động thì nhún nhường ở thế thua thiệt.
Người vợ sau này có vẻ ngoài hơi trẻ con, nói nhiều nhưng tốt tính hiền lắm. Cho hỏi là chủ nhân ls có phải con trưởng hay kiểu đứng ra gánh vác chuyện trong gia đình không?
dạ đúng là như thế, em là con trưởng ạ, nhưng mà nói thật ra thì chuyện trong nhà thì chả nhúng tay vào làm bao giờ :) bác cho em hỏi có Thiên Khôi như thế thì phối ngẫu có ngoại hình không ạ? ngoài ra thì phối ngẫu có phải là người gia giáo hay con nhà có điều kiện không ạ? xin cảm ơn bác rất nhiều ạ :">
Cung phu thê làm gì có thiên khôi, cái đó là sao lưu mà đâu phải!
à ra vậy :) tại em chưa hiểu cái sao lưu này lắm bác ạ. thế ngoài ra bác có soi được gì thêm về đặc điểm của phối ngẫu em không ạ? xin bác chỉ giáo!
Đầu trang

chitm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân luận giúp em cung Phu thê kiểu gì 22 tuổi chưa có mảnh tình vắt vai

Gửi bài gửi bởi chitm »

CHUONGZKHUE đã viết: 08:45, 20/04/24 Có người trong đây mới đây hỏi . Hải để minh châu là cái gì .
Số nầy cung Tài Hải để minh châu đó . Làm quan đi rồi tiền bạc chất đống .
quan trọng là có làm quan được không đó bác :) nhờ bác coi giúp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”