Nhờ Ha Tuc Dao luận giải giúp.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thuy105
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ Ha Tuc Dao luận giải giúp.

Gửi bài gửi bởi Thuy105 »

Mình có xem nhiều bài luận giải của bạn cho mọi người. Mình muốn nhờ bạn luận giải dùm lá số của mình : về gđ có ba mình đang ốm k biết ra sao. Và gia chủ của mình, con cái, vợ chồng, sự của mình trong lá số này. Vì mình muốn biết số mệnh mình sẽ ra sao? Mong bạn giúp mình. Xin cảm ơn!

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thuy105, Hungternopil, Thupy
Đầu trang

Thuy105
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ Ha Tuc Dao luận giải giúp.

Thuy105 đã viết: 22:22, 02/01/20 Mình có xem nhiều bài luận giải của bạn cho mọi người. Mình muốn nhờ bạn luận giải dùm lá số của mình : về gđ có ba mình đang ốm k biết ra sao. Và gia chủ của mình, con cái, vợ chồng, sự của mình trong lá số này. Vì mình muốn biết số mệnh mình sẽ ra sao? Mong bạn giúp mình. Xin cảm ơn!

Hình ảnh
Nhờ bạn Hà Túc Đạo luận giải dùm lá số của mình đc kg?
Cảm ơn bạn
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Thuy105 đã viết: 07:15, 04/01/20
Thuy105 đã viết: 22:22, 02/01/20 Mình có xem nhiều bài luận giải của bạn cho mọi người. Mình muốn nhờ bạn luận giải dùm lá số của mình : về gđ có ba mình đang ốm k biết ra sao. Và gia chủ của mình, con cái, vợ chồng, sự của mình trong lá số này. Vì mình muốn biết số mệnh mình sẽ ra sao? Mong bạn giúp mình. Xin cảm ơn!

Hình ảnh
Cảm ơn bạn
Bạn có muốn xem bệnh tật của bố bạn không?
Được cảm ơn bởi: Thuy105, Thupy, Hungternopil, koollee, thamvu88
Đầu trang

Thuy105
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vio đã viết: 08:18, 04/01/20
Thuy105 đã viết: 07:15, 04/01/20

Hình ảnh
Cảm ơn bạn
Bạn có muốn xem bệnh tật của bố bạn không?
Mình đang rất lo lắng về điều nầy.
Bạn cho mình biết dùm.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Bạn vào trang web sau đây:

https://hocvienlyso.org/phanmem/?id=4

Có 3 mục, thì bạn vào mục: Lập quẻ ngẫu nhiên
Việc cần xem: xem bệnh tật của bố.

Bạn sẽ được 1 quẻ, hãy copy quẻ đó rồi gửi vào mail: timpv147@gmail.com, vì trang này không nhận dân quẻ từ trang khác.
Bạn lưu ý lac hãy tĩnh tâm và nghĩ đến sức khỏe của bố bạn, rồi thực hành như nêu trên.
Mình sẽ luận cho bạn luôn ở đây cùng ls của bạn.
Được cảm ơn bởi: Thupy, koollee
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Hình ảnh
[/quote]

Lá số bât tự:
Dán cả 2 ls cho dễ xem:

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Oh, gái 77 à? Sao lại là tôi vậy bạn Thuy105?

Nếu bạn thực sự đọc lại những gì tôi đã viết thì bạn sẽ hiểu rằng trình độ tôi rất gà (cho nên ko cần thử tôi :D ) và tôi ko xem khi ko đủ thông tin để tôi tin rằng ls ấy đúng là của bạn. Càng ko thích bị người khác gọi tên ra để đòi nợ :D

Làm quen chút đi.
Bạn cưới chồng năm nào thế? 25 hay 29? Chồng bạn làm nhà nước à? Tại tôi thấy thu nhập ko cao nhưng quan hệ rất rộng. Bạn có mấy nhóc rồi? 2 hay 3? Trai đầu lòng à? Năm 2019 ngoài chuyện bệnh tình bố bạn diễn biến xấu ra thì bạn có thay đổi cv hoặc chỗ ở ko? Mấy lần? Năm 2018 thì xấu cho tình cảm vc và tiền bạc nhỉ?

Mà bạn hỏi nhiều quá. Bạn quan tâm nhất vấn đề gì? Bởi nhiều khi biết nhiều chuyện tương lai chắc gì đã là tốt....

------------
Nếu mấy câu tôi hỏi mà câu trả lời của bạn là yes nhiều thì tôi nghĩ ông cụ sẽ khá hơn vì theo ls này thì 2020 chắc bạn ko có đại tang đâu.
Được cảm ơn bởi: Thupy, Hungternopil, koollee, QuyDau1993, 12010277, FallDaisy
Đầu trang

Thuy105
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn. Đọc luận giải của quân sư mình thấy ở đó có sự chia sẻ thân tình. Và mình cần sự luận giải của bạn về mình chứ k có sự thử cm của bạn. Mình lấy chồng năm 25 tuổi. 2 vc cùng tuổi. Và đc 2 nàng công chúa 7 tuổi (10 năm mới đc làm mẹ) và cũng k có thay đổi chồng nhưng cũng qua nhiều lần sóng lớn. Hiện mình là bs còn chồng là kỹ sư. Cả 2 điều làm nhà nước Mình có thay đổi phòng mạch riêng đc 1 tháng. Mình muốn nhờ bạn luận giải giúp về năm 2020 và tương lai: con cái, vc, và sự nghiệp giúp mình. Vì mình thấy bạn luận giải hay.
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Thuy105 đã viết: 09:38, 04/01/20 Cảm ơn bạn. Đọc luận giải của quân sư mình thấy ở đó có sự chia sẻ thân tình. Và mình cần sự luận giải của bạn về mình chứ k có sự thử cm của bạn. Mình lấy chồng năm 25 tuổi. 2 vc cùng tuổi. Và đc 2 nàng công chúa 7 tuổi (10 năm mới đc làm mẹ) và cũng k có thay đổi chồng nhưng cũng qua nhiều lần sóng lớn. Hiện mình là bs còn chồng là kỹ sư. Cả 2 điều làm nhà nước Mình có thay đổi phòng mạch riêng đc 1 tháng. Mình muốn nhờ bạn luận giải giúp về năm 2020 và tương lai: con cái, vc, và sự nghiệp giúp mình. Vì mình thấy bạn luận giải hay.
Ok bạn. Mà trước đó bạn có hỏng đốt nào ko?
Mà bỏ qua đi. Tôi sai chút. (Vì cứ nghĩ bạn có trai đầu lòng tầm 2004, 2005) nhưng có thể thông cảm vì ko có ls chồng bạn.

Tôi nghĩ ls bạn là chính xác, ý kiến cá nhân thôi, ko cần tranh cãi làm gì.

Năm 2020 bạn bước sang đại vận mới, 44-53, cung thân cư quan có tử vi cư ngọ ngộ thiên ko, đẹp nhất và cũng xấu nhất trong đời, trong đại vận này bạn có đc nhiều thứ ví dụ như danh vọng và tiền bạc, sự nghiệp thăng hoa... và cũng mất đi nhiều thứ, ví dụ như người thân và sức khỏe bản thân bạn... ( 2021 có thể có đại tang)
Nhưng trước mắt, 2020 là rất tốt đẹp, kinh tế tốt, sức khỏe ok, mọi việc thuận lợi. Bạn có thể sẽ mua thêm nhà hay xe hay gì đó trong năm này, sức khỏe bố bạn cũng khá hơn, chắc gặp thầy gặp thuốc.

Nếu cần phải có lời khuyên gì đó thì tôi khuyên bạn nên lưu ý dành thời gian nhiều hơn đầu tiên là cho bản thân, rồi ck con bố mẹ, những người thân thiết, đại loại tình cảm gia đình, bởi đời chẳng có gì là mãi mãi. Vũ tướng ko giỏi chuyện này, bạn chắc cũng ko giỏi trong việc ăn nói hay bộc lộ tình cảm. Mà thôi, khuôn sáo quá

Chúc may mắn.

----
Ps: Bỏ mợ, tôi lên 4 sao mất rồi. Huhuhu :(
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Phuc8569, 12010277, koollee, Thanthatsattuvi, FallDaisy
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Hà Túc Đạo đã viết: 10:08, 05/01/20
Thuy105 đã viết: 09:38, 04/01/20 Cảm ơn bạn. Đọc luận giải của quân sư mình thấy ở đó có sự chia sẻ thân tình. Và mình cần sự luận giải của bạn về mình chứ k có sự thử cm của bạn. Mình lấy chồng năm 25 tuổi. 2 vc cùng tuổi. Và đc 2 nàng công chúa 7 tuổi (10 năm mới đc làm mẹ) và cũng k có thay đổi chồng nhưng cũng qua nhiều lần sóng lớn. Hiện mình là bs còn chồng là kỹ sư. Cả 2 điều làm nhà nước Mình có thay đổi phòng mạch riêng đc 1 tháng. Mình muốn nhờ bạn luận giải giúp về năm 2020 và tương lai: con cái, vc, và sự nghiệp giúp mình. Vì mình thấy bạn luận giải hay.
Ok bạn. Mà trước đó bạn có hỏng đốt nào ko?
Mà bỏ qua đi. Tôi sai chút. (Vì cứ nghĩ bạn có trai đầu lòng tầm 2004, 2005) nhưng có thể thông cảm vì ko có ls chồng bạn.

Tôi nghĩ ls bạn là chính xác, ý kiến cá nhân thôi, ko cần tranh cãi làm gì.

Năm 2020 bạn bước sang đại vận mới, 44-53, cung thân cư quan có tử vi cư ngọ ngộ thiên ko, đẹp nhất và cũng xấu nhất trong đời, trong đại vận này bạn có đc nhiều thứ ví dụ như danh vọng và tiền bạc, sự nghiệp thăng hoa... và cũng mất đi nhiều thứ, ví dụ như người thân và sức khỏe bản thân bạn... ( 2021 có thể có đại tang)
Nhưng trước mắt, 2020 là rất tốt đẹp, kinh tế tốt, sức khỏe ok, mọi việc thuận lợi. Bạn có thể sẽ mua thêm nhà hay xe hay gì đó trong năm này, sức khỏe bố bạn cũng khá hơn, chắc gặp thầy gặp thuốc.

Nếu cần phải có lời khuyên gì đó thì tôi khuyên bạn nên lưu ý dành thời gian nhiều hơn đầu tiên là cho bản thân, rồi ck con bố mẹ, những người thân thiết, đại loại tình cảm gia đình, bởi đời chẳng có gì là mãi mãi. Vũ tướng ko giỏi chuyện này, bạn chắc cũng ko giỏi trong việc ăn nói hay bộc lộ tình cảm. Mà thôi, khuôn sáo quá

Chúc may mắn.

----
Ps: Bỏ mợ, tôi lên 4 sao mất rồi. Huhuhu :(
Kkk, lên cho xứng đáng trình độ của Ca chứ, :)) Chắc phải còn lên nữa thì mới hợp vị \:D/ :))
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Polyrhythm, koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”