Nhờ mn hữu duyên giúp e lá số này ạ, vận hạn và tiền tài ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vuvanduy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mn hữu duyên giúp e lá số này ạ, vận hạn và tiền tài ạ

Gửi bài gửi bởi vuvanduy123 »

lasotuvi.jpg (185.28 KiB) Đã xem 182 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ mn hữu duyên giúp e lá số này ạ, vận hạn và tiền tài ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Nếu đúng giờ thì năm nay 2024 có tin mừng vô số kể .
Báo cho tôi biết .
Được cảm ơn bởi: vuvanduy123
Đầu trang

vuvanduy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:00, 27/03/24 Nếu đúng giờ thì năm nay 2024 có tin mừng vô số kể .
Báo cho tôi biết .
dạ tin mừng về tiền tài hay về vấn đề gì ạ, có thể nói rõ giúp cháu được không ạ
Sửa lần cuối bởi vuvanduy123 vào lúc 23:17, 27/03/24 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vuvanduy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:00, 27/03/24 Nếu đúng giờ thì năm nay 2024 có tin mừng vô số kể .
Báo cho tôi biết .
cháu làm về các dự án MMO theo team ạ, không biết sau có thể bứt lên mở rộng được không ạ
Đầu trang

nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenphuong523 »

Bạn đang làm công việc gì? trình độ học vấn thế nào? Tình hình cha mẹ và anh chị em trong nhà? Bạn chia sẻ rồi tôi sẽ luận kỹ cho bạn
Đầu trang

vuvanduy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenphuong523 đã viết: 10:51, 28/03/24 Bạn đang làm công việc gì? trình độ học vấn thế nào? Tình hình cha mẹ và anh chị em trong nhà? Bạn chia sẻ rồi tôi sẽ luận kỹ cho bạn
dạ e đang làm máy tính cụ thể là làm dự án online theo team ạ, đã tốt nghiệp đại học ạ, tình hình cha mẹ đều ổn, e là con trưởng dưới em còn 2 đứa em đang đi học ạ
Đầu trang

nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mệnh bạn Thiên Phủ đáng nhẽ rất thận trọng, tỉ mỉ và có tính toán lường trước được rủi ro, nhưng bị phá cách nhiều nên có máu liều cao, ít cẩn thạn, thiếu chú ý vào những chi tiết, ít khi gặp được những cơ hội lộc và cũng hay thay đổi, không thích những thứ qua ổn định, lại hay có tính chậm trễ dây dưa. Vì lười làm theo quy trinh nên lại hay có những ý tưởng sáng tạo mới lạ để đạt được mục đích bằng đường tắt. Với lỗi tư duy như vậy thì có những thời điểm gặt hái thành tựu rất nhanh nhưng lại không bền vì nền móng bản mệnh yếu, do đó thành bại thất thường, tới một thời điểm sau này bạn sẽ thấy cuộc đời mọi thứ thật vô thường. Ngày hôm nay thành công danh lợi đầy đủ, rồi ngày mai lại là con số 0.
Điểm tốt là lá số đi qua các đại vận thuận lợi, phụ mẫu và huynh đệ đều có lực.
Tuy nhiên cũng cần xem xét xem mệnh đã vững đến đâu mới nắm bắt được cái tốt của vận
Được cảm ơn bởi: vuvanduy123
Đầu trang

vuvanduy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenphuong523 đã viết: 11:13, 28/03/24 Mệnh bạn Thiên Phủ đáng nhẽ rất thận trọng, tỉ mỉ và có tính toán lường trước được rủi ro, nhưng bị phá cách nhiều nên có máu liều cao, ít cẩn thạn, thiếu chú ý vào những chi tiết, ít khi gặp được những cơ hội lộc và cũng hay thay đổi, không thích những thứ qua ổn định, lại hay có tính chậm trễ dây dưa. Vì lười làm theo quy trinh nên lại hay có những ý tưởng sáng tạo mới lạ để đạt được mục đích bằng đường tắt. Với lỗi tư duy như vậy thì có những thời điểm gặt hái thành tựu rất nhanh nhưng lại không bền vì nền móng bản mệnh yếu, do đó thành bại thất thường, tới một thời điểm sau này bạn sẽ thấy cuộc đời mọi thứ thật vô thường. Ngày hôm nay thành công danh lợi đầy đủ, rồi ngày mai lại là con số 0.
Điểm tốt là lá số đi qua các đại vận thuận lợi, phụ mẫu và huynh đệ đều có lực.
Tuy nhiên cũng cần xem xét xem mệnh đã vững đến đâu mới nắm bắt được cái tốt của vận
dạ e cảm ơn ạ, về tổng quát thì lá số của e vẫn ổn đúng ko ạ, tại e hay có tính lo xa ạ
Đầu trang

nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Có thêm thông tin thì chị sẽ luận được sâu hơn. Nếu e ngại chia sẻ trong topic thì có thể nhắn riêng chị
Đầu trang

vuvanduy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenphuong523 đã viết: 11:53, 28/03/24 Có thêm thông tin thì chị sẽ luận được sâu hơn. Nếu e ngại chia sẻ trong topic thì có thể nhắn riêng chị
dạ vâng ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”