Nhờ mọi người bớt chút thời gian cho lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Plaguemint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người bớt chút thời gian cho lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Plaguemint »

Chào mọi người,

Nhờ các anh/chị bớt giúp thời gian xem giúp mình lá số. Không biết công danh của mình sau này và sắp tới thế nào ? gần 2 năm nay công việc lên xuống thất thường, tiền bạc thiếu đủ đường, tình duyên không thành, hay gặp xui xẻo... nên mình lo nghĩ stress nhiều lắm. Mong mọi người cho mình ít lời khuyên để an tâm phần nào. [-O<

Cảm ơn mọi người nhiều.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: chó thiến 4pillar, TonNgoKhong9999
Đầu trang

Plaguemint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người bớt chút thời gian cho lời khuyên

Có ai giúp mình không ạ ? Công việc thôi cũng được :( Mình thất nghiệp tháng 9 năm ngoái tới nay rồi
Tứ trụ mình ạ
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Plaguemint vào lúc 19:18, 12/04/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Bạn đăng tứ trụ đi...
Được cảm ơn bởi: Plaguemint
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TonNgoKhong9999 »

Plaguemint đã viết: 16:11, 12/04/20 Chào mọi người,

Nhờ các anh/chị bớt giúp thời gian xem giúp mình lá số. Không biết công danh của mình sau này và sắp tới thế nào ? gần 2 năm nay công việc lên xuống thất thường, tiền bạc thiếu đủ đường, tình duyên không thành, hay gặp xui xẻo... nên mình lo nghĩ stress nhiều lắm. Mong mọi người cho mình ít lời khuyên để an tâm phần nào. [-O<

Cảm ơn mọi người nhiều.

Hình ảnh
Em thấy năm ngoái vẫn là năm khá tốt với anh. Năm nay thì đa số mọi người khó khăn, riêng anh thì 2020 lại là năm cực kì khó khăn luôn.

Năm nay anh có gây gổ, dẫn đến tranh chấp, thậm chí đánh nhau không ?
Đầu trang

Plaguemint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]

Em thấy năm ngoái vẫn là năm khá tốt với anh. Năm nay thì đa số mọi người khó khăn, riêng anh thì 2020 lại là năm cực kì khó khăn luôn.

[/quote]

Mình thất nghiệp từ tháng 9 năm ngoái, bỏ lỡ 1 cơ hội tốt rồi lay lắt tới giờ luôn.Năm nay mình không gây gổ với ai, chỉ có stress quá nên khó ngủ, dễ cáu gắt :(

Năm ngoái mình thất nghiệp từ đầu năm tới tháng 5 có việc tốt, nhưng sau đó có 1 cơ hội tốt hơn nên mình nhảy việc, qua công ty mới thì mình không hợp với môi trường showbiz nên làm 1 tháng rồi nghỉ. Ngoài ra năm ngoái do chia tay bạn gái quen 2 năm cũng ảnh hưởng tâm trạng mình nhiều. :(
Sửa lần cuối bởi Plaguemint vào lúc 19:42, 12/04/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TonNgoKhong9999 »

Plaguemint đã viết: 19:16, 12/04/20
TonNgoKhong9999 đã viết: 19:14, 12/04/20
Plaguemint đã viết: 16:11, 12/04/20 Chào mọi người,

Cảm ơn mọi người nhiều.

Hình ảnh

Mình thất nghiệp từ tháng 9 năm ngoái, bỏ lỡ 1 cơ hội tốt rồi lay lắt tới giờ luôn.Năm nay mình không gây gổ với ai, chỉ có stress quá nên khó ngủ, dễ cáu gắt :(

Năm ngoái mình thất nghiệp từ đầu năm tới tháng 5 có việc tốt, nhưng sau đó có 1 cơ hội tốt hơn nên mình nhảy việc, qua công ty mới thì mình không hợp với môi trường showbiz nên làm 1 tháng rồi nghỉ. Ngoài ra năm ngoái do chia tay bạn gái quen 2 năm cũng ảnh hưởng tâm trạng mình nhiều. :(
Em nghĩ qua năm sau anh sẽ ổn thôi. Năm nay cố gắng kiềm chế để không xung đột với ai
Đầu trang

Plaguemint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TonNgoKhong9999 đã viết: 19:14, 12/04/20

Năm nay mình vẫn thất nghiệp hả bạn ? Mình có Tứ trụ ở trên ấy :(
God of Magical đã viết: 19:10, 12/04/20 Bạn đăng tứ trụ đi...
Anh xem giúp em, trước dịch có 2 chỗ gọi em đi phỏng vấn, em vừa nộp CV vào 2 3 chỗ nữa không biết sau dịch có được không ạ ? em lo nghĩ quá stress lắm :(
Được cảm ơn bởi: TonNgoKhong9999
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bạn đăng lá tứ trụ đi tui luận tổng quan cho luận lá tử vi mất thời gian lắm
Đầu trang

Plaguemint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

God of Magical đã viết: 19:51, 12/04/20 Bạn đăng lá tứ trụ đi tui luận tổng quan cho luận lá tử vi mất thời gian lắm
Dạ em đăng tứ trụ ở comment số 2 rồi ạ, anh kéo lên xem giúp em với, em sợ post lại nhiều hình sẽ rối. Nhờ anh :(
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

OK, lá này có thể nói hỏng ở phu thê hôn nhân nhiều trắc trở, nếu có hôn nhân thì cũng bất hòa nói chung hôn nhân là dào cản của lá này vì nhật can suy nên bản thân cũng là người không giải quyết đc những việc khó khăn, công việc cũng nhiều chuyện trở ngại, số đc nhờ anh em và con cháu rất nhiều, cha mẹ ông bà hay tổ tiên thì không trợ giúp đc gì nhiều cho bản mệnh........
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”