Nhờ xem giúp tôi chuyện tình duyên và sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
rotaki
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ xem giúp tôi chuyện tình duyên và sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi rotaki »

Đây là lá số của tôi Hình ảnh .
Năm nay tôi 29 rồi nhưng vẫn chưa có 1 cuộc tình vắt vai. Đã thế công việc cũng chẳng có gì sáng sủa.
Nhờ mọi người xem giúp chuyện tình duyên của tôi sau này thế nào, nếu lấy vợ thì nên lấy người tuổi nào. Và cuộc sống của tôi sau này có sung túc hay không. Xin cảm ơn mọi người.
Đầu trang

greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhờ xem giúp tôi chuyện tình duyên và sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

Tham lang làm gì ko ai yêu dc ,chẳng qua tham lang là những ng mau chán và ít khi nhìn thấy ngay tình cảm đối phương vì có những mục tiêu khác,sau khi nghĩ lại đối phương đã yêu ng khác
ng cung tham lang dù hãm địa hay đác địa gì bề ngoài cũng ko thể nào xấu dc
tham lang mà ở đất trường sinh sẽ sống lâu lắm đó
a tóc nhiều ,đen,hơi xoăn,mắt to ,ng ko cao lắm nhưng ko thấp mập mạp ,da trắng???
nhưng có cô thần ở mệnh và thất sát xung chiếu thì ko thích nơi đông người ,làm gì cũng 1 mình ,hay giấu suy nghĩ trong lòng ,ít nói
a là thân cư phúc nên nửa đời sau hành động ,làm gì cũng sẽ liên quan đến phúc đức ông bà,tổ tiên
cung phu của a có địa kiếp rất rất xấu luôn nên nếu có thể sau 30t a hãy kết hôn
tránh tuổi thân ,tý ,thìn nha
Được cảm ơn bởi: rotaki
Đầu trang

rotaki
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rotaki »

Cảm ơn Greenfield09 nhiều lắm.

"a tóc nhiều ,đen,hơi xoăn,mắt to ,ng ko cao lắm nhưng ko thấp mập mạp ,da trắng???
nhưng có cô thần ở mệnh và thất sát xung chiếu thì ko thích nơi đông người ,làm gì cũng 1 mình ,hay giấu suy nghĩ trong lòng ,ít nói"

Đoạn chữ đỏ mình thấy đúng lắm. Tuy nhiên mình nghĩ " ít nói " ở đây là ít nói những suy nghĩ của mình, bởi với bạn bè và người thân mình rất hay tiếu lâm, hóm hỉnh. Trong mắt bạn bè, mình là anh chàng vui tính, nói nhiều, nhưng chỉ đùa vui những chuyện vô thưởng vô phạt.
Mình ko hiểu câu: " a là thân cư phúc nên nửa đời sau hành động ,làm gì cũng sẽ liên quan đến phúc đức ông bà,tổ tiên" lắm. Nghĩa là nữa đời sau mình làm gì cũng ảnh hưởng đến phúc đức ông bà, tổ tiên, hay là mình làm gì cũng được ông bà tổ tiên phù hộ?
Và cho mình hỏi nếu lấy vợ thì mình nên lấy người tuổi nào là hợp nhất.
Rất mong câu trả lời từ bạn.
Đầu trang

greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

nếu a chưa có ng yêu có thể lấy vợ tuổi kỷ tỵ 1989,còn nếu đã yêu ai đó dù xấu hay tốt cũng yêu bằng cả tấm lòng đi a ,đừng quan tâm ,con ng ai cũng phải "lên voi xuống chó",thất bại rùi thành công,rùi thất bại theo 1 vòng tuần hoàn
số a ko nghèo đâu
e nói về vấn đề phúc đức vì a là thân cư phúc ,nên a hãy quan tâm mồ mã ông bà ,quan tâm a chị e ,bố mẹ mình rùi mọi khó khăn sẽ vượt qua
a nên nghe lời e qua 30t hãy kết hôn
vợ a sau này giàu có ,có tài nhưng hai ng ko hiểu nhau,ko hợp nhau
Được cảm ơn bởi: rotaki
Đầu trang

rotaki
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rotaki »

Cảm ơn những lời khuyên chân thành của Greenfield09 nhé, nghe bạn nói mình cũng thoả mãn nhiều. Từ giờ mình sẽ chú ý đến những cô gái tuổi Kỷ Tỵ :) . Chuyện sau 30t mình mới lấy vợ thì gần như là thế rồi, vì đến giờ này vẫn chưa có người yêu, mà công việc cũng chưa ra sao. Bạn nói mình mới để ý, trước giờ mình cũng rất thờ ơ với chuyện quan tâm mồ mã ông bà, ..., từ giờ mình sẽ chú ý đến chuyện này 1 cách nghiêm túc.
Nhưng cũng hơi suy tư, vậy là sau này cuộc sống vợ chồng mình ko như mình mong muốn hả.
Dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc bên những người thân của mình.
Đầu trang

Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngàn Phố »

ủa vậy mà mình đọc ở đâu đấy rằng Kỷ Tỵ 89 và 84 không hợp nhau nhỉ :(
Đầu trang

rotaki
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rotaki »

Không không Ngàn Phố ơi, mình cũng search Google rồi, thấy nói sinh năm 84 thì hợp với 86 hoặc 89. Nhưng hợp 89 hơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”