Nữ mệnh Dương Lương Xương Lộc mong được cao nhân giúp tìm hạn hỷ ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Khanhnguyen2410
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nữ mệnh Dương Lương Xương Lộc mong được cao nhân giúp tìm hạn hỷ ạ

Gửi bài gửi bởi Khanhnguyen2410 »

Cháu chào các bác cao nhân ạ. Cháu nhờ các bác luận giải lá số của Cháu với ạ. Cháu nghe nói đây là đặc cách mệnh đẹp trong 50 cách nên cháu cũng hơi tò mò.

Trong cung Phu của cháu có Tang Hổ Điếu Binh vị chi Tứ Hung, nhược ngộ Thiên Đồng nhi hoá cát. Cháu có tìm hiểu thì thấy Thiên Đồng đắc địa có thể hoá giải, nhưng Thiên Đồng của cháu thì hãm. Như vậy có ý nghĩa thế nào ạ?

Cháu nói sơ về bản thân:
1. Cháu sinh sống ở nước ngoài được 11 năm từ lúc 15 tuổi rồi về việt nam lại
2. Cháu có hai bằng cử nhân và hai bằng thạc sĩ. Hiện cháu đang làm bên mảng Thuế cho công ty nước ngoài, vị trí quản lý từ năm 27 tuổi ÂL ạ
3. Bố mẹ cháu có thể gọi là có của ăn của để ạ
4. Chị gái cháu thì rất buồn ạ, bệnh nan y nặng từ lúc 28t, ung thư giai đoạn cuối

Cháu có đi xem thì nghe nhiều nơi bảo 29t có hạn hỷ. Như vậy đúng không ạ? Cháu sẽ gặp người này ở đâu? Là người mới hay người cũ quay về (phục binh)? Chị gái cháu trông cháu lên xe hoa lắm để còn dự ạ.
(402.31 KiB) Chưa tải về lần nào.
Sửa lần cuối bởi Khanhnguyen2410 vào lúc 09:26, 05/02/23 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nữ mệnh Dương Lương Xương Lộc mong được cao nhân giúp tìm hạn hỷ ạ

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Mệnh Bạn đẹp quá. Mệnh hỏa có thái dương quyền linh lộc lại sinh ban ngày. Âm dương thuận lý, mệnh sinh cục độ số gia tăng. Tuổi ất hợi lộc tồn chính vị, nắm hai vòng lộc tuế. Âm dương đi cùng xương khúc, tướng ấn đủ cả. Hóa kị cư tài lại hợp vì giữ của tốt.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc, hacvt9a
Đầu trang

Khanhnguyen2410
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ em xin cảm ơn ạ. Mong bác giúp em xem hạn hỷ với ạ!
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Hạn hỷ sự có thể là năm nay
Chồng làm ngành y, ở phương xa, có quen anh nào như thế không?
Số này nên kiềm chế bản thân lại, quá nam tính. Mệnh hoả dương lương cơ thì cơ mưu quyền biến, lại thêm song lộc, sách xưa gọi là người chuyên quyền, hình hoả vào nữa thì tính cực kỳ khó chi ly tiểu tiết. Và ngầm báo luôn ở cung phu thê cự đồng thì chắc mắng chồng như đứa trẻ con luôn không phải lành gì đâu.
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, Tudotutronghanhphuc, Free Wind
Đầu trang

Khanhnguyen2410
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ em cảm ơn chị Hoalando. Em có quen người yêu cũ ở phương xa, anh này béo đen tính cách cũng hơi trẻ con, làm ngành tài chính ạ. Hiện tại thì em vẫn độc thân thôi ạ.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Khanhnguyen2410 đã viết: 08:40, 05/02/23 Cháu chào các bác cao nhân ạ. Cháu nhờ các bác luận giải lá số của Cháu với ạ. Cháu nghe nói đây là đặc cách mệnh đẹp trong 50 cách nên cháu cũng hơi tò mò.

Trong cung Phu của cháu có Tang Hổ Điếu Binh vị chi Tứ Hung, nhược ngộ Thiên Đồng nhi hoá cát. Cháu có tìm hiểu thì thấy Thiên Đồng đắc địa có thể hoá giải, nhưng Thiên Đồng của cháu thì hãm. Như vậy có ý nghĩa thế nào ạ?

Cháu nói sơ về bản thân:
2. Cháu có hai bằng cử nhân và hai bằng thạc sĩ. Hiện cháu đang làm bên mảng Thuế cho công ty nước ngoài, vị trí quản lý từ năm 27 tuổi ÂL ạ
4. Chị gái cháu thì rất buồn ạ, bệnh nan y nặng từ lúc 28t, ung thư giai đoạn cuối

Cháu có đi xem thì nghe nhiều nơi bảo 29t có hạn hỷ. Như vậy đúng không ạ? Cháu sẽ gặp người này ở đâu? Là người mới hay người cũ quay về (phục binh)? Chị gái cháu trông cháu lên xe hoa lắm để còn dự ạ.
Hạn hỉ thì năm nay và năm sau đều có em nhé! Sang năm chị gái gặp hạn nặng.
Chồng thì có thể là thuộc cấp hoặc người tuyến dưới, hoặc bạn cũ gặp lại khi vui chơi
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, LadyR, Khanhnguyen2410
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Dokhoavan đã viết: 10:15, 05/02/23
Khanhnguyen2410 đã viết: 08:40, 05/02/23 Cháu chào các bác cao nhân ạ. Cháu nhờ các bác luận giải lá số của Cháu với ạ. Cháu nghe nói đây là đặc cách mệnh đẹp trong 50 cách nên cháu cũng hơi tò mò.

Cháu nói sơ về bản thân:

Hạn hỉ thì năm nay và năm sau đều có em nhé! Sang năm chị gái gặp hạn nặng.
Chồng thì có thể là thuộc cấp hoặc người tuyến dưới, hoặc bạn cũ gặp lại khi vui chơi
Giận em hả anh
Đừng giận em nha
Yêu anh nhiều lắm
Chút chút chút chút

Ngày mới vui vẻ
Buồn anh làm ngơ
Thôi đừng giận nha
Em đây ngốc lắm
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Lá này hình như năm 2022 người yêu cũ liên lạc lại?
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Khanhnguyen2410
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ em yêu và chia tay cùng năm 2022 ạ. Người chồng em có ngoại hình thế nào ạ? Công việc thế nào ạ?
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

ngoại hình thì bạn tự tra trên mạng được, cứ soi cơ cự đồng ra sao, về tính thì cũng là người thiện lành. chỗ này tôi đang phân vân chút, nhưng đang nghiêng về hướng là bạn sẽ giỏi hơn chồng.
năm 2020 bạn có tình duyên hay đổi việc?
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, LadyR
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”