Nữ mệnh Phá Quân . Sao số phận lại chông chênh quá!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kim1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ mệnh Phá Quân . Sao số phận lại chông chênh quá!

Gửi bài gửi bởi Kim1992 »

Mình so với bạn bè cùng trang lứa thì luôn theo sau họ ( học vấn, sự nghiệp, tình cảm..) nhưng về mặt tinh thần thì lại có trải nghiệm trước nhiều điều, ngộ ra nhiều thứ hơn so với bạn bè cùng trang lứa ( chủ yếu là trải nghiệm buồn là nhiều). Năm 25 tuổi thì ba mất, hai năm sau thì anh trai mất. Bây giờ thì không thể giữ lại đất ông bà để lại sau mười mấy năm tranh chấp, kiện tụng. Công việc cũng sắp mất. Tình cảm cũng là con số 0
Mong được hữu duyên đôi lời. Sao số phận mình lại buồn nhiều như vậy!
Tập tin đính kèm
kim1992.png (750.75 KiB) Đã xem 297 lần
Được cảm ơn bởi: Hi Du
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nữ mệnh Phá Quân . Sao số phận lại chông chênh quá!

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Bạn Kim cưới chồng năm 2019 hay 2021 vậy? 2021 ah? 2023 sinh trai hay gái vậy?

Chuyện cũ qua rồi, nhưng vụ kiện tụng và công việc thì năm nay chỉ động thôi chứ có thể sẽ ko có thay đổi gì. Có thể sẽ xảy ra biến cố vào phút chót mà tác động đến kết quả cuối cùng đấy
Kiên trì bạn ơi, và đừng quá bi quan. Chuyện nhân quả kiếp trước kiếp sau thì ko ai nói mạnh đc, vì ko ai chứng minh đc.
Nhưng có 1 điều là ông trời ko lấy của ai toàn bộ mọi thứ, khi 1 cánh cửa khép lại thì sẽ có cánh cửa khác mở ra, tiền vận chông chênh thì hậu vận lại an nhàn. Trẻ ko cậy đc cha đc anh nhưng già lại cậy đc con.
Xét ra, thế có khi còn tốt hơn là người khác lúc trẻ dc cậy cha nhờ anh nhưng già lại phải lo cho con cái, ko yên tâm.
Vì trẻ thì mình có sk, chịu đc khổ chứ về già sức khỏe yếu, mà con hư, con cái ko nhờ cậy đc thì lấy gì để xoay sở đây
Được cảm ơn bởi: Kim1992
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Kim1992 đã viết: 16:13, 04/04/24 Mình so với bạn bè cùng trang lứa thì luôn theo sau họ ( học vấn, sự nghiệp, tình cảm..) nhưng về mặt tinh thần thì lại có trải nghiệm trước nhiều điều, ngộ ra nhiều thứ hơn so với bạn bè cùng trang lứa ( chủ yếu là trải nghiệm buồn là nhiều). Năm 25 tuổi thì ba mất, hai năm sau thì anh trai mất. Bây giờ thì không thể giữ lại đất ông bà để lại sau mười mấy năm tranh chấp, kiện tụng. Công việc cũng sắp mất. Tình cảm cũng là con số 0
Ls bạn đang trong chu kỳ trả nợ nhân quả , nên sóng gió cũng là điều dễ hiểu , ngoài vấn đề gia đạo bạn đã chia sẻ , thì mình bàn đến 1 góc khác là hôn nhân . Vì 2024 này bạn có chuyển biến , biến động trong vấn đề tình cảm . Có mối mới , hoặc có vấn đề tcam nào đó phát sinh . H chưa thì trải nghiệm tới cuối năm .

Ls bạn sau khi lập gdinh , tài lộc và thành tựu sẽ dần đến , tuy nhiên cái thành tựu này có thể do cái vận may , mà lập gdinh xong mới có , cũng có thể người phối ngẫu giúp bạn tạo dựng .
Tuy vậy do nợ cung nhân quả ,mà tình duyên 2 bạn sau khi lap gdinh cũng ko tốt và mâu thuẫn , có sự liều lĩnh và xa cách khá rõ nét . Nhìn chung là 2 bạn ko hợp nhau nhưng dc cái có vận may ở 1 giai đoạn nào đó . Tất nhiên nó chỉ mang tính chất như 1 cơn gió mát giữa trưa hè oi ả .
Bạn và họ nên duyên nơi xa , hoac là ng nơi xa .
Tuy vậy bạn vướng nợ nhân quả bộ thuyên chuyển , thì thường khó gặp ng như ý , hoặc dễ vướng tai nạn bệnh lý bất ngờ theo 1 góc độ nguy hiểm .
Thực tế biết an gốc nhân quả này , bài toán trên ls ắt dc giải quyết thôi , thuyên chuyển ra thành tựu , gap ng như ý dìu dẳt , còn như k biết an gốc này , ko nói tình duyên ,mà ngay cả cái nạn xe cộ , bệnh lý ở ls bạn cũng rất nan giải .
Đầu trang

Kim1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

十面埋伏 đã viết: 17:40, 04/04/24 Bạn Kim cưới chồng năm 2019 hay 2021 vậy? 2021 ah? 2023 sinh trai hay gái vậy?

Chuyện cũ qua rồi, nhưng vụ kiện tụng và công việc thì năm nay chỉ động thôi chứ có thể sẽ ko có thay đổi gì. Có thể sẽ xảy ra biến cố vào phút chót mà tác động đến kết quả cuối cùng đấy
Kiên trì bạn ơi, và đừng quá bi quan. Chuyện nhân quả kiếp trước kiếp sau thì ko ai nói mạnh đc, vì ko ai chứng minh đc.
Nhưng có 1 điều là ông trời ko lấy của ai toàn bộ mọi thứ, khi 1 cánh cửa khép lại thì sẽ có cánh cửa khác mở ra, tiền vận chông chênh thì hậu vận lại an nhàn. Trẻ ko cậy đc cha đc anh nhưng già lại cậy đc con.
Xét ra, thế có khi còn tốt hơn là người khác lúc trẻ dc cậy cha nhờ anh nhưng già lại phải lo cho con cái, ko yên tâm.
Vì trẻ thì mình có sk, chịu đc khổ chứ về già sức khỏe yếu, mà con hư, con cái ko nhờ cậy đc thì lấy gì để xoay sở đây
Mình chưa lập gia đình bao giờ cũng chưa có con.
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã động viên.
Đầu trang

Kim1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 17:48, 04/04/24
Kim1992 đã viết: 16:13, 04/04/24 Mình so với bạn bè cùng trang lứa thì luôn theo sau họ ( học vấn, sự nghiệp, tình cảm..) nhưng về mặt tinh thần thì lại có trải nghiệm trước nhiều điều, ngộ ra nhiều thứ hơn so với bạn bè cùng trang lứa ( chủ yếu là trải nghiệm buồn là nhiều). Năm 25 tuổi thì ba mất, hai năm sau thì anh trai mất. Bây giờ thì không thể giữ lại đất ông bà để lại sau mười mấy năm tranh chấp, kiện tụng. Công việc cũng sắp mất. Tình cảm cũng là con số 0
Ls bạn đang trong chu kỳ trả nợ nhân quả , nên sóng gió cũng là điều dễ hiểu , ngoài vấn đề gia đạo bạn đã chia sẻ , thì mình bàn đến 1 góc khác là hôn nhân . Vì 2024 này bạn có chuyển biến , biến động trong vấn đề tình cảm . Có mối mới , hoặc có vấn đề tcam nào đó phát sinh . H chưa thì trải nghiệm tới cuối năm .

Ls bạn sau khi lập gdinh , tài lộc và thành tựu sẽ dần đến , tuy nhiên cái thành tựu này có thể do cái vận may , mà lập gdinh xong mới có , cũng có thể người phối ngẫu giúp bạn tạo dựng .
Tuy vậy do nợ cung nhân quả ,mà tình duyên 2 bạn sau khi lap gdinh cũng ko tốt và mâu thuẫn , có sự liều lĩnh và xa cách khá rõ nét . Nhìn chung là 2 bạn ko hợp nhau nhưng dc cái có vận may ở 1 giai đoạn nào đó . Tất nhiên nó chỉ mang tính chất như 1 cơn gió mát giữa trưa hè oi ả .
Bạn và họ nên duyên nơi xa , hoac là ng nơi xa .
Tuy vậy bạn vướng nợ nhân quả bộ thuyên chuyển , thì thường khó gặp ng như ý , hoặc dễ vướng tai nạn bệnh lý bất ngờ theo 1 góc độ nguy hiểm .
Thực tế biết an gốc nhân quả này , bài toán trên ls ắt dc giải quyết thôi , thuyên chuyển ra thành tựu , gap ng như ý dìu dẳt , còn như k biết an gốc này , ko nói tình duyên ,mà ngay cả cái nạn xe cộ , bệnh lý ở ls bạn cũng rất nan giải .
Mình mặc cảm về số phận nên chưa từng đặt vấn đề tình cảm với ai. Vậy theo như bạn nói nếu mình lập gia đình thì cũng có lúc sẽ phải ly hôn ?
Đầu trang

marco
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi marco »

Số này thường hay được bạn bè giúp đỡ, nhưng mà lại khắc anh chị em trong nhà.
Mệnh SPT thì nên làm những công việc có tính động, kinh thương buôn bán các kiểu.
Cung phu gặp triệt chính tinh khắc hành bản mệnh nên khó lập gia đình.
Sau này được nhờ con về mặt tiền bạc, số này đúng là không được hưởng đất cát.
Đầu trang

Kim1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

marco đã viết: 21:10, 04/04/24 Số này thường hay được bạn bè giúp đỡ, nhưng mà lại khắc anh chị em trong nhà.
Mệnh SPT thì nên làm những công việc có tính động, kinh thương buôn bán các kiểu.
Cung phu gặp triệt chính tinh khắc hành bản mệnh nên khó lập gia đình.
Sau này được nhờ con về mặt tiền bạc, số này đúng là không được hưởng đất cát.
Cảm ơn bạn đã chia sẽ. Vì khó lập gia đình nên mình cũng không mong đường con cái.
" số này đúng là không được hưởng đất cát" tuy biết nhưng nghe xong buồn thật bạn ạ
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

Tuổi Nhâm Thân hầu như lận đận, cao số.
Tớ cũng Nhâm Thân, cũng mệnh Phá Quân tại Tuất. Cả tình cả tiền cũng chưa có gì. Được cái mạnh khoẻ, gia đình yêu thương.
Thôi thì cứ vui vẻ mà sống bạn à hihi
Đầu trang

Kim1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenhuong52 đã viết: 22:00, 04/04/24 Tuổi Nhâm Thân hầu như lận đận, cao số.
Tớ cũng Nhâm Thân, cũng mệnh Phá Quân tại Tuất. Cả tình cả tiền cũng chưa có gì. Được cái mạnh khoẻ, gia đình yêu thương.
Thôi thì cứ vui vẻ mà sống bạn à hihi
Cảm ơn bạn. Mình cũng đang tập suy nghĩ tích cực mỗi ngày để tinh thần thoải mái hơn.
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Kim1992 đã viết: 20:56, 04/04/24
十面埋伏 đã viết: 17:40, 04/04/24 Bạn Kim cưới chồng năm 2019 hay 2021 vậy? 2021 ah? 2023 sinh trai hay gái vậy?

Mình chưa lập gia đình bao giờ cũng chưa có con.
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã động viên.
Oh, vậy những năm đó,( 2019, 2021) có chuyện gì đặc biệt về tình duyên ko bạn?

Tôi đúng là có ý động viên bạn 1 chút, nhưng là động viên theo lá số bạn post. Mà theo lá số đó thì khẳ năng cưới ck năm đó rất cao.
Nếu năm đó ko có chuyện gì về tình duyên với bạn thì lời động viên đó vô ích.
Bạn coi như tôi chém gió thôi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”