Nữ Thân cư Mệnh - Sát Phá Tham, đứng trước thay đổi lớn, mong nhờ hữu duyên luận giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phaquanvukhuc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ Thân cư Mệnh - Sát Phá Tham, đứng trước thay đổi lớn, mong nhờ hữu duyên luận giúp

Gửi bài gửi bởi phaquanvukhuc »

Mình đến tuổi này mới biết đến tử vi và rằng lá số mang bộ sao Sát Phá Tham ghê gớm này. Mong muốn nghiệm lại những diễn biến đã qua trong đời, dự đoán bước ngoặt sắp tới - di cư. Nhờ ace hữu duyên để mắt lưu ý lá số dưới đây và chia sẻ giúp mình luận giải. Xin đa tạ! :) ☺️😊🙃🫶🫶🙏
Tập tin đính kèm
satphatham.jpg (278.68 KiB) Đã xem 257 lần
Được cảm ơn bởi: Hi Du
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nữ Thân cư Mệnh - Sát Phá Tham, đứng trước thay đổi lớn, mong nhờ hữu duyên luận giúp

Gửi bài gửi bởi begauhn »

phaquanvukhuc đã viết: 01:18, 29/05/24 Mình đến tuổi này mới biết đến tử vi và rằng lá số mang bộ sao Sát Phá Tham ghê gớm này. Mong muốn nghiệm lại những diễn biến đã qua trong đời, dự đoán bước ngoặt sắp tới - di cư. Nhờ ace hữu duyên để mắt lưu ý lá số dưới đây và chia sẻ giúp mình luận giải. Xin đa tạ! :) ☺️😊🙃🫶🫶🙏
Năm nay 2024 nhìn chung xoay quanh gia đạo .
Điểm nhấn thì rơi vào 2025 , ngoài thuyên chuyển ra , thì còn biến động cung tình duyên phu thê . Thực tế số này thuộc cách đi xa sớm muộn .
Chu kỳ biến động trước kia rơi vào 2016-2018

nợ nhân quả Phá cung phu thê và tật ách ( tình duyên , sức khoẻ , tư tưởng nói chung ) đây là 2 điểm then chốt đáng lo . An dc 2 gốc này thì đời ắt viên mãn .
Còn thực tế công danh các thứ ko đáng ngại lắm , đôi chút thị phi . Sau cơn mưa dần trời lại sáng , dù có trở ngại cũng chỉ xét tùy chu kỳ , chứ ko mang tính gian nan nền tảng , sau vẫn thành tựu nên ko lo .
Được cảm ơn bởi: phaquanvukhuc
Đầu trang

phaquanvukhuc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ Thân cư Mệnh - Sát Phá Tham, đứng trước thay đổi lớn, mong nhờ hữu duyên luận giúp

Gửi bài gửi bởi phaquanvukhuc »

begauhn đã viết: 08:51, 29/05/24
phaquanvukhuc đã viết: 01:18, 29/05/24 Mình đến tuổi này mới biết đến tử vi và rằng lá số mang bộ sao Sát Phá Tham ghê gớm này. Mong muốn nghiệm lại những diễn biến đã qua trong đời, dự đoán bước ngoặt sắp tới - di cư. Nhờ ace hữu duyên để mắt lưu ý lá số dưới đây và chia sẻ giúp mình luận giải. Xin đa tạ! :) ☺️😊🙃🫶🫶🙏
Năm nay 2024 nhìn chung xoay quanh gia đạo .
Điểm nhấn thì rơi vào 2025 , ngoài thuyên chuyển ra , thì còn biến động cung tình duyên phu thê . Thực tế số này thuộc cách đi xa sớm muộn .
Chu kỳ biến động trước kia rơi vào 2016-2018

nợ nhân quả Phá cung phu thê và tật ách ( tình duyên , sức khoẻ , tư tưởng nói chung ) đây là 2 điểm then chốt đáng lo . An dc 2 gốc này thì đời ắt viên mãn .
Còn thực tế công danh các thứ ko đáng ngại lắm , đôi chút thị phi . Sau cơn mưa dần trời lại sáng , dù có trở ngại cũng chỉ xét tùy chu kỳ , chứ ko mang tính gian nan nền tảng , sau vẫn thành tựu nên ko lo .
Cảm ơn bạn nhiều vì đã ghé luận. Vài năm trước đến nay (2024) đúng là đương số tập trung vào gia đạo, vì một số duyên do như phụ thân qua đời tác động cực lớn đến tâm tư tình cảm, xoay chuyển tư tưởng, hướng về nội tâm và gia đình nhiều hơn trước hẳn, tránh va chạm công việc ngoài xã hội, phát triển về tri thức tâm linh.
Năm 2016 - 2018 đúng là có biến động với phối ngẫu nhưng đã vượt qua. Sự dịch chuyển lớn dự kiến trong cuối năm nay xuất phát từ nhu cầu tạo cơ hội mới cho ông xã, ko có sự nghiệp ở VN đã mấy năm. Nếu được anh chị nghiệm lý thêm, mình xin up cả lá số của ông xã.

Nhờ bạn và ace xem thêm giúp!
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Có vẻ bọn em đầu tư, tiêu xài nhiều
nên thiếu tiền. Nợ nần nên phải di cư à em?
Năm nay và năm sau đều có thể phải thay đổi nơi ở đấy! Tức là năm nay di cư thì năm sau lại chuyển chổ ở tiếp!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”