Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi hungton »

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Sửa lần cuối bởi hungton vào lúc 00:41, 01/01/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: koollee, Anbinh123, cự nhật không kiếp, Nhung Hua, AdaCoree, vio, aib, nguoigiaochi, Jayyyyyy, quochuu1996, Tieudieu2510, ĐàLinh2809, Quoctien999, laicoi, thanh163, nguyenhuy, Tedy Yang, 12010277, Quan Nguyen, Thuyplatin, namu0802, Hungternopil, thamvu88, hoanghaui, teamoon, Maithanhtung, Hoanglan152, Thuy105, Phamdinhtu1989, tinhde
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Kính gửi bác Hùng. Ngày giờ sinh cháu chính xác do được ghi vào tờ lịch lúc cháu sinh ra. Cháu mới xin nghỉ việc chỗ làm hiện tại. Mong bác xem giúp cháu tình trạng năm 2020 với ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Mong hữu duyên được Tiền bối (Đồng Môn) bác Hungton và bác VIO luận giải cho cháu lá số của bản thân vào năm 2020, về công việc và Tiền bạc.

Hiện tại cháu đã trai qua năm 2019, năm đầu tiên Đi làm xây dựng sự nghiệp. Nửa năm làm thuê cho công ty nhà đất, may mắn và thu nhập khá ổn, đến giữa năm thì nghỉ công ty làm việc tự do, nguồn thu nhập đến từ nhiều nguồn như môi giới nhà dân, bán đá quý, chạy xe... Nhưng thu nhập không khá bằng làm thuê cho công ty lúc trước. Nhưng vì muốn tự do, muốn làm chủ nên ra ngoài khởi nghiệp, hi vọng tìm được con đường kinh doanh phù hợp.
Hi vọng 2 Bác luận giúp cháu năm sau có thể xây dựng sự nghiệp kinh doanh tốt không? Và không biết Tiền thu nhập năm sau có tốt hơn năm nay không?

Cuối cùng chúc 2 Bác nhiều sức khỏe, bình an, hạnh phúc trong năm 2020 này.
Hình ảnh
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

Kính chúc 2 bác Hungton - Vio và anh em lyso năm mới an khang, vạn sự như ý
Cháu xin được nhờ 2 bác xem giúp năm Canh Tý 2020 tới về sự nghiệp, khả năng chuyển ngành nghề, Nam tiến có thành công không ạ?
Chuyện tình cảm năm tới nhiều mối hay ít mối ạ? Nghiêm túc hay không ạ? Tốt hay không tốt ạ?
Giờ sinh chính xác ạ, cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

Vân Kê Khởi Vũ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vân Kê Khởi Vũ »

Kính chào bác Hung tôn và Vio ạ. Hữu duyên mong được 2 bác xem lá số giúp cháu. Chẳng là cháu mới sinh em bé. Bác xem giúp cháu lá số cho bé về cung phụ mẫu ạ. Cháu k muốn biết gì nhiều về tương lai con nhưng nhìn cung phụ mẫu của bé đọc nhiều tài liệu làm cháu rất lo lắng. Có phải rất xấu k ạ. Mong các bác xem giúp cháu đúng cung ấy thôi ạ. Cháu cảm ơn ạ. Cháu thực sự rất lo sợ mong các bác xem giúp cháu
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Vân Kê Khởi Vũ vào lúc 01:30, 01/01/20 với 3 lần sửa.
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

hungton đã viết: 00:35, 01/01/20

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Cháu xin nhờ bác vio và bác Hùng Tôn xem giúp hạn năm sau, giờ sinh chính xác. Năm 2019 công việc cháu đầu năm không tốt lắm nhưng cuối năm rất thuận lợi. Tình duyên năm 2019 thì tốt hơn năm 2018 nhưng khoảng giữa năm tụi cháu cãi nhau cũng nhiều. Bạn cháu sinh năm Tân Mùi.

Năm sau cháu dự là có nhiều thay đổi (do cháu chuẩn bị từ năm nay nên đoán thế ạ). Không biết có thuận lợi không?

Đôi lời chia sẻ mong hữu duyên với 2 bác. Chúc 2 bác năm mới vui vẻ ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

Nhờ bác luận vài dòng về công danh sự nghiệp ạ, nhất là cặp sao bạch hổ đường phù cung quan, liệu con có duyên với ngành tòa án ko ạ ?? con xin chân thành cám ơn

Hình ảnh
Đầu trang

Cumon2101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cumon2101 »

Nhân dịp năm mới cháu chúc 2 bác sức khỏe và vạn sự như ý ạ. Cảm ơn 2 bác đã lập topic xem cho mọi người ạ. Mong bác xem giúp công việc và tình duyên 2020 của cháu với ạ? Cháu định xin vào nhà nước có thuận lợi ko ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi hươngq »

Cháu chào bác . chúc bác năm mới mạnh khỏe vạn sự an lành
Kính nhờ bác xem giúp là cháu ạ
Cháu sinh ở quê bố mẹ bình thường có 1anh trai làm xa nhà. Bố mẹ cháu cũng thường xuyên xa nhau do bố cháu đi làm xa, cháu hợp bố. Hiện tại cháu cũng đi làm xa nhà và đang ở với anh cháu ạ
Cháu đang đi làm trong lúc chờ tốt nghiệp. Cháu họ kế toán. Và làm đúng ngành. Nhưng công việc khác mệt và áp lực.
Cháu học cũng bình thường k giỏi lắm ạ
Cháu thấp người bé da hơi ngăm ngăm
Hữu duyên mong bác xem giúp cháu năm 2020 ạ. Cảm ơn bác rất nhiều

Hình ảnh
Đầu trang

TanDuy285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TanDuy285 »

Kính gửi bác Hung tôn. Chúc bác năm mới thật nhiều sức khoẻ.
Cháu rất cảm kích nếu bác có thể xem qua lá số giúp cháu. Cháu xin giới thiệu qua hoàn cảnh. Bố đã mất. Hiện cháu đang kinh doanh nhưng không có dư dã nhiều. Cháu đang nuôi đứa em đi học. Mẹ cháu hay bệnh. Bác có thể giúp cháu nói qua về cuộc đời và tương lai sau này được không ạ.
Cháu xin cảm ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”