Ra trường liệu có tìm được việc làm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kiet11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ra trường liệu có tìm được việc làm

Gửi bài gửi bởi kiet11 »

Dạ em chào anh chị cô chú ạ.
- Dạ không biết lá số này của em trong năm nay liệu có tìm được công việc phù hợp sau khi ra trường không ạ. Cháu theo mảng Kế - Kiểm - Tài chính ạ
- Lá này của cháu mai sau công danh và tiền tài có thành tựu không ạ
Tập tin đính kèm
IMG_5289.jpeg (236.94 KiB) Đã xem 250 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Ra trường liệu có tìm được việc làm

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

theo mảng kế - kiểm - tài chính là đúng số rồi đấy em, làm kiểm toán nhà nước lắm tiền lắm :))
Đầu trang

kiet11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiet11 »

Lavender91 đã viết: 13:12, 18/03/24 theo mảng kế - kiểm - tài chính là đúng số rồi đấy em, làm kiểm toán nhà nước lắm tiền lắm :))
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ, em định cố gắng xin vào big4 kiểm toán làm vài năm có kinh nghiệm rồi quay sang mảng tài chính đầu tư ạ. Nhưng năm nay ra trường rồi với tình hình kinh tế như này không biết xin được công việc phù hợp không nữa anh ạ
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

kiet11 đã viết: 12:58, 18/03/24 Dạ em chào anh chị cô chú ạ.
- Dạ không biết lá số này của em trong năm nay liệu có tìm được công việc phù hợp sau khi ra trường không ạ. Cháu theo mảng Kế - Kiểm - Tài chính ạ
Số này công danh đóng trục đế , tử tướng có quần thần phò tá , nhìn chung công danh ổn , có ngườu dẫn dắt , thành tựu đc .
Tình duyên có đôi chút mâu thuẫn từ bên ngoài tác động .
Nhóm hành động có cách nóng và liều , thì tránh mấy mảng đầu cơ , hoặc các lĩnh vực chưa nắm rõ , do cung tài và bộ hành động đều có dấu hiệu hao hụt , hoặc tay trắng khi nhập chu kỳ .
Số này nhìn chung cũng khá , tuy có 1 vài điểm xung khắc thị phi nhưng cũng ko quá quan trọng , điểm nhấn trên ls này là dễ phát bạo bệnh hoặc tai nạn ở chu kỳ 5x tuổi , từ đó dang dở mọi thứ khi đang đỉnh cao , hình thái bất ngờ và ko có sự chuẩn bị . Đột ngột , hay ko có dấu hiệu để biết trc , bao gồm bệnh lý hoặc xe cộ ..v..v... Điều này sinh ra do nợ cung nhân quả gốc đa hệ
Đời biết an gốc nhân quả này , thì xem như bài toán then chốt trên ls đc giải .
Còn như k biết an gốc này , thì thành tựu cỡ mấy cũng nên lo vấn đề yểu cách .
Đầu trang

kiet11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiet11 »

begauhn đã viết: 14:36, 18/03/24
kiet11 đã viết: 12:58, 18/03/24 Dạ em chào anh chị cô chú ạ.
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ. Dạ anh ơi lá em nơi cung nhân quả là cung nào để em biết nhằm sống đắc nhân tâm hơn được không ạ
Số này công danh đóng trục đế , tử tướng có quần thần phò tá , nhìn chung công danh ổn , có ngườu dẫn dắt , thành tựu đc .
Tình duyên có đôi chút mâu thuẫn từ bên ngoài tác động .
Nhóm hành động có cách nóng và liều , thì tránh mấy mảng đầu cơ , hoặc các lĩnh vực chưa nắm rõ , do cung tài và bộ hành động đều có dấu hiệu hao hụt , hoặc tay trắng khi nhập chu kỳ .
Số này nhìn chung cũng khá , tuy có 1 vài điểm xung khắc thị phi nhưng cũng ko quá quan trọng , điểm nhấn trên ls này là dễ phát bạo bệnh hoặc tai nạn ở chu kỳ 5x tuổi , từ đó dang dở mọi thứ khi đang đỉnh cao , hình thái bất ngờ và ko có sự chuẩn bị . Đột ngột , hay ko có dấu hiệu để biết trc , bao gồm bệnh lý hoặc xe cộ ..v..v... Điều này sinh ra do nợ cung nhân quả gốc đa hệ
Đời biết an gốc nhân quả này , thì xem như bài toán then chốt trên ls đc giải .
Còn như k biết an gốc này , thì thành tựu cỡ mấy cũng nên lo vấn đề yểu cách .
Đầu trang

kiet11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiet11 »

Dạ mong mọi người xem giúp em ạ
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

kiet11 đã viết: 13:15, 18/03/24
Lavender91 đã viết: 13:12, 18/03/24 theo mảng kế - kiểm - tài chính là đúng số rồi đấy em, làm kiểm toán nhà nước lắm tiền lắm :))
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ, em định cố gắng xin vào big4 kiểm toán làm vài năm có kinh nghiệm rồi quay sang mảng tài chính đầu tư ạ. Nhưng năm nay ra trường rồi với tình hình kinh tế như này không biết xin được công việc phù hợp không nữa anh ạ
kiểm toán tư nhân cũng nhiều mà, các công ty kế toán thuê ngoài cũng nhiều nữa, chị chả có bằng cấp liên quan mà hồi mới ra trường cũng đi làm kế toán xây dựng cho 1 trung tâm kế toán thuê ngoài của các doanh nghiệp XD địa phương, thì bằng cấp em xin đâu chả được :)) mới ra trường đừng đặt nặng vấn đề lương lậu, nhiều khi làm không lương lấy kinh nghiệm là cũng tốt rồi, đơn giản hơn thì xin làm thu ngân bán hàng lấy kinh nghiệm thực tế mà lại có lương :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”