sao chính toàn ở hãm địa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sauvolehy93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

sao chính toàn ở hãm địa

Gửi bài gửi bởi sauvolehy93 »

càng tập xem tử vi càng thấy lá số mình xấu có ai chỉ được điểm tốt nào ở lá số này không huhuHình ảnhchán quá lá số có cả không kiếp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kimtudon
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: sao chính toàn ở hãm địa

Gửi bài gửi bởi kimtudon »

vợ hiền cung tử đẹp . phúc đức thì có thể cải thiện bằng việc em tích đức, năng làm điều tốt, có hiếu với cha mẹ, thờ cúng tổ tiên mộ phần chu đáo. chị up cho em gặp may được cao nhân luận thôi. em phải bổ sung thêm thông tin về bản thân, quăng mỗi lá số lên thì ko dc luận giải đâu.
Đầu trang

sauvolehy93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kimtudon đã viết:vợ hiền cung tử đẹp . phúc đức thì có thể cải thiện bằng việc em tích đức, năng làm điều tốt, có hiếu với cha mẹ, thờ cúng tổ tiên mộ phần chu đáo. chị up cho em gặp may được cao nhân luận thôi. em phải bổ sung thêm thông tin về bản thân, quăng mỗi lá số lên thì ko dc luận giải đâu.
trước up bài oy cũng biết sơ sơ về lá số rồi chị à bây h rảnh up các diễn đàn xem sao chứ tầm 1 tháng nữa là đi làm oy không còn có thời gian mà quan tâm đến thể loại khoa học huyền bí này nữa . Mong mọi người ý kiến lá số mình làm ăn có hậu vận không chứ trùm sao không kiếp hãm quá à
Đầu trang

thangmyden
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thangmyden »

Xét về độ xấu, LS này mới đỉnh :D , u có 4 (H), ở dưới 9 (H) :-bd
Hình ảnh
Đầu trang

lenhosung
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lenhosung »

sauvolehy93 đã viết:càng tập xem tử vi càng thấy lá số mình xấu có ai chỉ được điểm tốt nào ở lá số này không huhuHình ảnhchán quá lá số có cả không kiếp

thông minh, nhanh nhẹn trời cho rồi
được nhiều sự giúp đỡ trogn cả cuộc đời
bạn còn muồn gì nữa:P
Được cảm ơn bởi: kimtudon
Đầu trang

sauvolehy93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

lenhosung đã viết:
sauvolehy93 đã viết:càng tập xem tử vi càng thấy lá số mình xấu có ai chỉ được điểm tốt nào ở lá số này không huhuHình ảnhchán quá lá số có cả không kiếp

thông minh, nhanh nhẹn trời cho rồi
được nhiều sự giúp đỡ trogn cả cuộc đời
bạn còn muồn gì nữa:P
nhưng dù sao đến bây giờ thấy số minh khổ quá không có bạn bè , buồn nhiều vui thì ít
Đầu trang

Liem Phu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Liem Phu »

Sauvolehy93 yên tâm đi em, lá số của em chỉ có 4 H, của chị có tới... 9 H cơ, vẫn sống nhăn nhở, đời đẹp mà.
So lá số của Liêm Phủ và của Thangmyden thì ai... xấu đỉnh hơn ạ? hihi
Hình ảnh
Đầu trang

Ngon_gio_Dong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngon_gio_Dong »

Xin mời em LiemPhu tham gia CLB những lá số có hầu hết các chính tinh hãm địa : https://lyso.vn/viewtopic.php?f=34&t=16995" target="_blank (toàn là 8H, 9H)

Mà mệnh em có Liêm Phủ Khoa Lộc thế kia thì cứ gọi là ...
Đầu trang

Liem Phu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Liem Phu »

Ngon_gio_Dong đã viết:Xin mời em LiemPhu tham gia CLB những lá số có hầu hết các chính tinh hãm địa : https://lyso.vn/viewtopic.php?f=34&t=16995" target="_blank (toàn là 8H, 9H)
Mà mệnh em có Liêm Phủ Khoa Lộc thế kia thì cứ gọi là ...

Cảm ơn anh Ngon_Gio_Dong, em vừa tham gia xong. Nhìn lá số của em toàn thấy Hờ hoa (H - Hãm địa) mà chán quá ạ. Em đọc sách thấy may là em có Khoa kéo lại thôi ah, chứ Lộc vào đất ấy thì bị chôn vùi rồi, còn nữa đâu anh, hic.
Em chỉ muốn nhắn chủ thớt là cứ để mọi việc tự nhiên và tươi tắn đi, đời còn nhiều thứ vui mà ^^
Đầu trang

sauvolehy93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Liem Phu đã viết:Sauvolehy93 yên tâm đi em, lá số của em chỉ có 4 H, của chị có tới... 9 H cơ, vẫn sống nhăn nhở, đời đẹp mà.
So lá số của Liêm Phủ và của Thangmyden thì ai... xấu đỉnh hơn ạ? hihi
hic tuy la thế nhưng 2 miếu vs 1 vượng ở tuần triệt còn xấu hơn hãm địa à bây giờ này nghỉ học từ năm lớp 11 gia đinh không giúp được gì xin việc đâu cũng toàn tự mình làm có đau ốm gì toàn tự lực tự cường không khổ hả chị
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”