Sao Thiên Mã

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Sao Thiên Mã

Gửi bài gửi bởi Andre »

thaibk61 đã viết: 23:28, 09/06/19
Andre đã viết: 17:55, 09/06/19
thaibk61 đã viết: 15:36, 09/06/19
Phải đợi đến tận 52t sao kkk
Bác Hungternopil trả lời ở dưới kìa bạn ơi. Nhẩm đoán chắc bạn đẹp trai lắm thì phải. ;;) Hehe, chúc bạn may mắn nhé!
miinhf cũng bt thôi gọi là nhìn ổn
Ổn thôi là gái đổ rầm rầm bạn nhỉ? Được cái cung mệnh của bạn là cung phu của tớ mà tiếc cái lại bằng tuổi. Chúc bạn gặp nhiều may mắn nhé. Tại đang cần tí vận may nên chúc lấy hên. Thân ái. >:D< :x :-h ^:)^ :-j :-w :-bd :-h :x (chẳng mấy khi được comment nên cố dung hết mấy cái icon ) . Thân ái và quyết thắng.
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Andre đã viết: 23:41, 09/06/19
thaibk61 đã viết: 23:28, 09/06/19
Andre đã viết: 17:55, 09/06/19
Bác Hungternopil trả lời ở dưới kìa bạn ơi. Nhẩm đoán chắc bạn đẹp trai lắm thì phải. ;;) Hehe, chúc bạn may mắn nhé!
miinhf cũng bt thôi gọi là nhìn ổn
Ổn thôi là gái đổ rầm rầm bạn nhỉ? Được cái cung mệnh của bạn là cung phu của tớ mà tiếc cái lại bằng tuổi. Chúc bạn gặp nhiều may mắn nhé. Tại đang cần tí vận may nên chúc lấy hên. Thân ái. >:D< :x :-h ^:)^ :-j :-w :-bd :-h :x (chẳng mấy khi được comment nên cố dung hết mấy cái icon ) . Thân ái và quyết thắng.
Bh chỉ sợ nghèo chứ k lo xấu
Đầu trang

vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vanillacandy »

Mình cũng Mã Triệt hồi nhỏ hay té xe bây giờ vẫn còn một cái sẹo lớn ở chân 😥
Hình ảnh
Đầu trang

Baongoc13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Baongoc13 »

Hình ảnh
Như em thiên mã đắc địa tại dần ở cung phu như thế này thì có ý nghĩa gì mọi người ? Momg mọi người xem giúp, em cảm ơn
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Baongoc13 đã viết: 12:52, 17/07/19 Hình ảnh
Như em thiên mã đắc địa tại dần ở cung phu như thế này thì có ý nghĩa gì mọi người ? Momg mọi người xem giúp, em cảm ơn
lấy chồng quê xa, gặp nhau ở nơi xa, chồng tháo vát đảm đang. nghĩa nó đó. mệnh thủy mã hành mộc, hay mất xe. :))
thiếu hoạt lực,
Được cảm ơn bởi: Baongoc13
Đầu trang

zangvoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi zangvoi »

Cung Phu của mình Thiên Mã hãm tại Hợi
Lại gặp Tuần nữa
Cách này luận như thế nào ạ?
Mình xin cảm ơn

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

zangvoi đã viết: 17:18, 17/07/19 Cung Phu của mình Thiên Mã hãm tại Hợi
Lại gặp Tuần nữa
Cách này luận như thế nào ạ?
Mình xin cảm ơn

Hình ảnh
Ngon mã nhảy cùng thành hành mộc, hợp
Được cảm ơn bởi: zangvoi
Đầu trang

Baongoc13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Baongoc13 »

Hungternopil đã viết: 13:12, 17/07/19
Baongoc13 đã viết: 12:52, 17/07/19 Hình ảnh
lấy chồng quê xa, gặp nhau ở nơi xa, chồng tháo vát đảm đang. nghĩa nó đó. mệnh thủy mã hành mộc, hay mất xe. :))
thiếu hoạt lực,
Thiếu hoạt lực nghĩa là sao ạ? A giải nghĩa giúp e với. Có phải là thiếu năng lực , sức lực cho hoạt động thường ngày ko a? Nếu vậy thì e buồn quá :(
Đầu trang

zangvoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi zangvoi »

Ngon mã nhảy cùng thành hành mộc, hợp
[/quote]

Woh, cảm ơn bạn 👍🏻

Phiền bạn cho mình hỏi thêm, mình có đọc vài tài liệu về Thiên Mã, có đoạn viết: Thiên mã ở cung Phu có Tuần/ Triệt ắt ly hôn

Liệu lá của mình có kết cục vậy k? Bạn có chút kiến thức nào về mảng này chia sẻ cho mình với.

Mình cảm ơn nhìu !!!
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

@BaoNgoc13, thiếu hoạt lực thì thiên mã là một trong những tài tinh, nghĩa là bạn làm lụng vất vả, bươn trải ngược xuôi thì sẽ giành được thành quả. ở đây nó hãm địa nên lao lực mà không được như nguyện.
@Zangvoi, cái đó còn tùy bạn nhé, phu có tuần triệt thì muộn vợ muộn chồng mới tốt, cung phu sợ tuần triệt, tuần đỡ hơn chứ triệt thì hay xa cách, khó đến với nhau. tuy vậy sau 30 triệt giải ra nó khác.
với trường hợp của bạn, phu thì đáng lo, nhưng đáng lo hơn là cung mệnh có hoa cái - bạch hổ (h), những người mệnh ôm tang, hổ hãm thì muộn chậm vợ chồng, một lần đò khó thành gia thất, sinh ra đã gặp nhiều khó khăn vất vả, hay phải cáng đáng, sớm trưởng thành trước tuổi. cơ bản là mệt. Hoa cái thì yêu ai thì chiều hết mình, hết yêu là hắt nước đổ đi. nên người có hoa cái ở mệnh không ăn tuần triệt hay một vài sao cứu giải khác thì khó sống với ai quá 10 năm, thằng 5-7 là chán ngán ngoại tình rồi chia tay li hôn sau đó 2-3 năm.
Được cảm ơn bởi: Baongoc13
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”