SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Gửi bài gửi bởi Zing919 »

HÔM QUA ĐI CHƠI VỀ MƯA QUÁ ,THẤY THẰNG BÉ BÁN VÉ SỐ TỘI NGHIỆP NHÌN THẤY THƯƠNG QUÁ NÊN MUA GIÚP NÓ VÀI TỜ , CƠN MƯA SÀI GÒN TO NHƯ TRÚT NƯỚC NÊN CŨNG KO THỂ CHẠY XE VỀ NHÀ ĐƯỢC RÚT ĐIẾU THUỐC LÁ RA HÚT VÀ TRÚ MƯA SAU MỘT HỒI TỶ TÊ NÓI CHUYỆN VỚI NÓ CŨNG XIN ĐƯỢC NGÀY THÁNG NĂM SINH VÀ GIỜ SINH NÓ , ANH EM THỬ LUẬN XEM THẰNG NÀY KHI NÀO HẾT KHỔ >:D<
Đầu trang

benankem
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: SỐ ĂN MÀY VÀO LUẬN CHƠI CÁC BÁC

Gửi bài gửi bởi benankem »

chắc òn dài dài em bé này mới hết khổ đây
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

up cho em bé bất hạnh :(
Đầu trang

san san 81
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi san san 81 »

Vào ủng hộ zing, chờ xem luận giải của các cao thủ thôi. Chưa biết xem nên không dám luận bàn, lá số xem qua thấy nhiều sao xấu quá? Mong là có phá cách gì đó khiến hung hoá cát?
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi tu_bnk51a »

thoạt nhìn lá số mà giật mình quá! hơi bỡ ngỡ vì thấy mệnh ko đến nỗi nào nhg lại để ý thấy cái địa kiếp ở phụ mẫu nên buồn cho cậu bé này! Bản mệnh tốt đấy! có mã khốc khách tại dần (mã mộc hợp mệnh) mã ngộ tam thai thì anh hùng vô đối! có khi sau này lại cầm đầu băng vé số cũng nên ^^
Được cảm ơn bởi: Zing919
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

tu_bnk51a đã viết:thoạt nhìn lá số mà giật mình quá! hơi bỡ ngỡ vì thấy mệnh ko đến nỗi nào nhg lại để ý thấy cái địa kiếp ở phụ mẫu nên buồn cho cậu bé này! Bản mệnh tốt đấy! có mã khốc khách tại dần (mã mộc hợp mệnh) mã ngộ tam thai thì anh hùng vô đối! có khi sau này lại cầm đầu băng vé số cũng nên ^^

=)) =)) LÃO TÚ BẮT ĐẦU HÀI RA KHI NÀO VẬY , LÀM TA ĐỌC ĐẾN ĐOẠN CẦM ĐẦU BĂNG VÉ SỐ XÉM ĐÁNH VỠ LY NƯỚC:-O , LÃO XEM TIẾP ĐI COI THỬ THẰNG NÀY SAU NÀY KHÁ HƠN KO:))
Đầu trang

tu_bnk51a
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi tu_bnk51a »

Giai đoạn phá quân chăc là dễ thở rồi, nhg vẫn trong vòng kìm kẹp của thiên la nên chả thể bật đc. tiếp sau là lộc ngộ thiên không, nếu ko muốn bị thiên không phạm thì phải sống đạo đức tử tế, nhg e rằng với 1 ng thân tại giang hồ thì nếu ko phạm ng thì nó sẽ bị ng phạm thôi khó mà ko bị thiên ko. Hơn thế ở đây lại hội cự kị lưu hà, kiếp sát e thằng bé này dễ bị họa sống nước lắm ah nha! nếu sống đc qua thì tiếp đó lại dính kình dương đọc thủ, vũ phủ sợ ko chế đc kình dương phải cỡ thất sát cơ nhg mà sát lại bị triệt vây mất rồi. sang đến âm hương hóa quyền thì lại gặp địa không có lẽ đây là giai đoạn nó phải đấu tranh nh lắm để giành lấy cái quyền lực (trưởng băng vé số^^) kia đây. Nhg cũng một mất một còn phết vì có địa ko mà. Về già đến tham lang hóa lộc thì ngon nhg ngộ trường sinh thì vẫn còn vất vả lắm! nếu giả nó sống đc tới đại vận tiếp thì cũng chả hay cự với kị kìa! Xét cung thân tử tướng đẹp nhg lại ngộ tuần nên xấu hẳn. chưa kể tới mệnh an tại mã. Kết 1 câu giàu nghèo hay ko thì chưa dám khẳng định cái này còn ở bản thân sự cố gắng của đương số nhg vất vả thì chắc là số này có chút vất vả hơn ng đây! ^^! Hết
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

tu_bnk51a đã viết:Giai đoạn phá quân chăc là dễ thở rồi, nhg vẫn trong vòng kìm kẹp của thiên la nên chả thể bật đc. tiếp sau là lộc ngộ thiên không, nếu ko muốn bị thiên không phạm thì phải sống đạo đức tử tế, nhg e rằng với 1 ng thân tại giang hồ thì nếu ko phạm ng thì nó sẽ bị ng phạm thôi khó mà ko bị thiên ko. Hơn thế ở đây lại hội cự kị lưu hà, kiếp sát e thằng bé này dễ bị họa sống nước lắm ah nha! nếu sống đc qua thì tiếp đó lại dính kình dương đọc thủ, vũ phủ sợ ko chế đc kình dương phải cỡ thất sát cơ nhg mà sát lại bị triệt vây mất rồi. sang đến âm hương hóa quyền thì lại gặp địa không có lẽ đây là giai đoạn nó phải đấu tranh nh lắm để giành lấy cái quyền lực (trưởng băng vé số^^) kia đây. Nhg cũng một mất một còn phết vì có địa ko mà. Về già đến tham lang hóa lộc thì ngon nhg ngộ trường sinh thì vẫn còn vất vả lắm! nếu giả nó sống đc tới đại vận tiếp thì cũng chả hay cự với kị kìa! Xét cung thân tử tướng đẹp nhg lại ngộ tuần nên xấu hẳn. chưa kể tới mệnh an tại mã. Kết 1 câu giàu nghèo hay ko thì chưa dám khẳng định cái này còn ở bản thân sự cố gắng của đương số nhg vất vả thì chắc là số này có chút vất vả hơn ng đây! ^^! Hết
đúng là lá số xấu vãi thật :( tội nghiệp em nó :((
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

phúc đức kém quá khi dính phá đà ở thiên la mà không có triệt án ngữ kìm kẹp hai thằng này.mệnh dính đại hao +mã nên hay di chuyển và hao tốn vì di chuyển.số có phần vất vả do phúc,mệnh thân không đẹp.
Đầu trang

Zing919
Đang bị cấm
Đang bị cấm

dung1 đã viết:phúc đức kém quá khi dính phá đà ở thiên la mà không có triệt án ngữ kìm kẹp hai thằng này.mệnh dính đại hao +mã nên hay di chuyển và hao tốn vì di chuyển.số có phần vất vả do phúc,mệnh thân không đẹp.
SỐ NÓ KO CÓ ANH SÁNG SAO TA :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”