Số em vừa khổ vừa lận đận. Mong các cao nhân xem giúp em ạ!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
banhbeochen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số em vừa khổ vừa lận đận. Mong các cao nhân xem giúp em ạ!!

Gửi bài gửi bởi banhbeochen »

Số em sao khổ quá các bác ạ.
Lận đận, tới giờ tình duyên chẳng đi đến đâu lúc nào cũng lủi thủi một mình, toàn đứt gánh giữa chừng. Sao người ta nói số em đào hoa, mà sao em chẳng thấy đúng tý nào. Nhưng có người lại bảo em có căn tu, đúng không ạ?

Đã vậy, năm nay em gặp quá nhiều vấn nạn, em mất hết cả hy vọng luôn ạ. Hết biến cố này đến biến cố khác. Làm gì cũng gặp trục trặc, tương lai có hy vọng gì sáng sủa hơn hay có gì cần phải tránh không ạ?

Mong xin các cao nhân hữu duyên xem giúp em về tình duyên, công việc và cuộc sống được không ạ?

Em cám ơn các bác rất nhiều ạ!
Tập tin đính kèm
IMG_8206.jpeg (313.38 KiB) Đã xem 351 lần
Được cảm ơn bởi: Hi Du
Đầu trang

hoangvusquall
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Số em vừa khổ vừa lận đận. Mong các cao nhân xem giúp em ạ!!

Gửi bài gửi bởi hoangvusquall »

vào vận 43 thì tha hồ mà đếm tiền em :D
Đầu trang

van_tho
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi van_tho »

Dựa vào lá số đoán số thế này :

+ đại hạn 23 , 33 xấu nên gặp nhiều trục trặc khó khăn

+ mệnh số 4.2 trên 10 điểm , có căn tu 42%

+ nghề nghiệp tuy được tôn trọng nhưng tiền bạc thì hẻo

+ 54% xác xuất là không có chồng hoặc có rồi ly hôn

+ cho đến hạn 83 thì phần nhiều là hạn khó khăn , trắc trở ; nên sống an phận thì hơn
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cách : Mệnh Cơ Âm cư Dần, Tam Hóa đu . Thân cư Tài Bạch Hóa Lộc . P hát nhưng chậm đó thôi . Tình duyên cũng thế đừng nãn .
Số nầy tự nhiên giàu có sau vận 43 tuổi . Tin chắc đi .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
marco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi marco »

Người này hay lo nghĩ nhiều, cô độc nóng tính với vẻ ngoài hiền lành và nghị lực không có. Được cha mẹ lo cho về tiền bạc và hay bị cay đắng trong tình yêu do có Quả tú ở cung thân. Nói có căn tu thì cũng đúng vì Thiên đồng hãm có bộ Hỏa linh, ân quang một chút gì đó tâm linh.
Đầu trang

banhbeochen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 17:02, 14/09/24 Cách : Mệnh Cơ Âm cư Dần, Tam Hóa đu . Thân cư Tài Bạch Hóa Lộc . P hát nhưng chậm đó thôi . Tình duyên cũng thế đừng nãn .
Em cám ơn bác ạ! Bác cho em hỏi thêm là hông biết lá số của em có nói ra là nếu có phát lộc thì về ngành nghề nào không ạ? Giờ em cũng vẫn làm công ăn lương cộc ba đồng thôi, chứ đó giờ em cũng chẳng có dư dả gì để mà nghĩ đến chuyện kinh doanh nên em cũng hơi ngạc nhiên với lá số mình ạ.

Tình duyên em chậm thế thì không biết bao nhiêu tuổi em mới có người kết duyên được ạ? Chứ em ế quá rồi thật sự buồn ghê luôn đấy ah, nhìn bạn bè có gia đình mà tuổi thân
Đầu trang

banhbeochen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

marco đã viết: 18:19, 14/09/24 Người này hay lo nghĩ nhiều, cô độc nóng tính với vẻ ngoài hiền lành và nghị lực không có. Được cha mẹ lo cho về tiền bạc và hay bị cay đắng trong tình yêu do có Quả tú ở cung thân. Nói có căn tu thì cũng đúng vì Thiên đồng hãm có bộ Hỏa linh, ân quang một chút gì đó tâm linh.
Em cám ơn bác ạ. Quả đúng là em lo nghĩ nhiều kinh khủng. Hồi xưa nóng tính nhưng mấy năm nay em cũng hướng tu cố gắng chuyển nghiệp nên thấy tâm tính mình cũng có vẻ nhẹ nhàng, dễ chịu hơn và chỉ mong sống an phận thôi ạ.

Tình duyên em hay bị đau khổ vì tình đúng thật như bác nói. Không biết có cơ hội kết duyên với ai vào tuổi nào không ạ? Chứ em thấy xung quanh chẳng có 1 đối tượng nào, nếu có thì cũng đứt gánh giữa chừng. Làm em cứ lo sợ là có duyên âm đi theo ấy.

Không biết số này là lập nghiệp, định cư ở nước ngoài hay là hồi hương mới tốt ha bác ?
Đầu trang

banhbeochen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

van_tho đã viết: 16:25, 14/09/24 Dựa vào lá số đoán số thế này :

+ đại hạn 23 , 33 xấu nên gặp nhiều trục trặc khó khăn

+ mệnh số 4.2 trên 10 điểm , có căn tu 42%

+ nghề nghiệp tuy được tôn trọng nhưng tiền bạc thì hẻo

+ 54% xác xuất là không có chồng hoặc có rồi ly hôn

+ cho đến hạn 83 thì phần nhiều là hạn khó khăn , trắc trở ; nên sống an phận thì hơn
Em cám ơn bác ạ! Đúng thật là năm 23t em gặp đại hạn liên tục. Tới giờ cũng chỉ biết sống ngày nào qua ngày đó chứ không dám mơ mộng hay lập kế hoạch lâu dài vì em thấy số mình cứ mà nghĩ chuyện xa là sẽ không thành. Ôi, bác nói làm em cũng lo xa cho năm 33 quá. Năm nay năm cuối tam tai của em mà gặp nạn nhiều không đếm xuể, thầy bói còn bảo em gặp tiểu nhân luôn ấy.

Tận 54% ế hả bác. Có cách nào cứu chữa không ạ, 46% còn lại thì em có cơ hội gặp được ý trung nhân vào năm bao nhiêu tuổi không ạ? Em yêu người ta đau khổ đứt gánh giữa chừng, hoặc nếu có thích ai đó người ta cũng thích mình xong tự nhiên đùng 1 cái, hết duyên với họ thành ra người ta cũng tự nhiên nhạt phai dần và lặn mất tăm. Người yêu cũ em chia tay em xong cũng đùng cái có vợ có con ngay, em cũng shock. Vì đó giờ người ta cũng kiểu lãng tử, chẳng chịu yên bề gia thất.

Không biết bác có thấy được số em có xuất ngoại sống ở nước ngoài định cư lập nghiệp không ạ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

banhbeochen đã viết: 22:32, 14/09/24
CHUONGZKHUE đã viết: 17:02, 14/09/24 Cách : Mệnh Cơ Âm cư Dần, Tam Hóa đu . Thân cư Tài Bạch Hóa Lộc . P hát nhưng chậm đó thôi . Tình duyên cũng thế đừng nãn .
Em cám ơn bác ạ! Bác cho em hỏi thêm là hông biết lá số của em có nói ra là nếu có phát lộc thì về ngành nghề nào không ạ? Giờ em cũng vẫn làm công ăn lương cộc ba đồng thôi, chứ đó giờ em cũng chẳng có dư dả gì để mà nghĩ đến chuyện kinh doanh nên em cũng hơi ngạc nhiên với lá số mình ạ.

Tình duyên em chậm thế thì không biết bao nhiêu tuổi em mới có người kết duyên được ạ? Chứ em ế quá rồi thật sự buồn ghê luôn đấy ah, nhìn bạn bè có gia đình mà tuổi thân
Tôi chỉ biết được có chừng đó nhưng chắc như bắp . Sau 43 tự nhiên sẽ đổi đời, làm ăn phát tài rồi đổi đời .
Tình duyên có . Khi có tiền rồi thì người nầy lặn mất tăm nhưng người khác sẽ đến o bế lo gì . Cứ làm ăn như hiện tại, hồi sau sẽ rõ .
Đầu trang

Tự tin chiến thắng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tự tin chiến thắng »

Bạn luôn nhớ người âm đánh không nổi người dương trừ khi người dương sinh tâm tà thì âm dương không khác nhau thậm chí người âm mạnh hơn người dương là bình thường.
Thật ra ai cũng có duyên âm nhiều là đằng khác bạn trải qua biết bao nhiêu kiếp rồi kết duyên tình oán thù không ít đếm không xuể
Trừ trường hợp là quỷ đến kiếm thì mệt lắm, nhưng nếu quỷ thì bạn không có hỏi câu "không biết có duyên âm không?" Quỷ là chắc chắn bạn tự biết luôn rồi.
Nếu chịu ăn chay và giữ ít nhất năm giới thì đỡ cho bạn rất nhiều.
Lá bạn chồng với bạn sống với nhau rất hạnh phúc tương đầu ý hợp, có hơn tính toán khó tính một chút . Sẽ cưới trong đại vận này.
Trong đời chắc chắn trải qua khoảng thời gian rất khó khăn nhưng sẽ có người giúp đỡ. Mình nghĩ vận 33
Chúc may mắn 🍀
Sống thật tốt, thật hạnh phúc vui vẻ, hiếu thảo, yêu thương giúp đỡ mọi người.
Có cuộc sống hạnh phúc và sự nghiệp thành công.
Được cảm ơn bởi: banhbeochen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”