Thân cư quan,sang năm là năm cuối nhưng mù mịt về tương lai!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thothuypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thân cư quan,sang năm là năm cuối nhưng mù mịt về tương lai!

Gửi bài gửi bởi thothuypham »

Sang năm em ra trường, em học quản trị ra, thật ra thì em ko có hứng thú lắm với kinh tế nhưng gia đình em cứ muốn thế nên em phải xuôi chèo +_+ bây h em đang bế tắc vì ra trường mà làm ngành mình ko thích thì cũng ko có hứng làm, em thích đi dạy học lắm ( nhà em truyền thống dạy học mấy đời rồi) nhưng mẹ em ko cho, bắt đi kinh tế :-s
Mong mọi ng xem lá số tử vi dùm em xem cuộc đời em như thế nào chứ em thấy tình hình em hiện giờ ko ổn chút nào
Xin giới thiệu sơ qua gia đình em ạ
+ Ba mẹ em li dị từ khi em còn nhỏ 4-5t j đấy, bây h cả 2 đều có gia đình riêng hết rồi, em ở với mẹ
+ Mẹ em tuổi Thìn,làm giáo viên, ba kế em tuổi Ngọ ( cùng tuổi với em luôn) đối xử rất tốt với em,
+ Ba em tuổi Dần, trước là công an nhưng bây h về nhà kinh doanh tư nhân thôi, mẹ kế thì em ko biết tuổi j hết, ba em có tính đào hoa lắm, sau mẹ em cưới 2-3 bà nữa cơ T_T
Đây là lá số của em:
Hình ảnh

Mong mọi ng góp ý dùm em ạ, em xin cảm ơn
Đầu trang

thothuypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Thân cư quan,sang năm là năm cuối nhưng mù mịt về tương

Em biết là xem một lá tử vi nghiêm túc phải nghiền ngẫm rất lâu, không phải muốn thì xem ngay được, nên em ko có ý giục giã gì, chỉ là bác nào thương thì chỉ bảo cho em tỏ tường, kiểu này em cứ thấp thỏm thế nào í :-s
Đầu trang

thothuypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Thân cư quan,sang năm là năm cuối nhưng mù mịt về tương

Ko ai giúp mình T_T
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”