Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
longnguyen_f1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Gửi bài gửi bởi longnguyen_f1 »

Bobbysir đã viết: 14:09, 28/05/24
longnguyen_f1 đã viết: 14:02, 28/05/24
Hỏi nhew. 30 và 31 kiếm tiền rất tốt
So với thời điểm trước đó thôi bạn ạ
[/quote]

Mình hỏi là so sánh các năm với nhau. Còn tốt với người này nhưng chỉ bé bằng cái móng tay của người khác. Ý mìh hỏi hai năm đó tốt lên hẳn so với cục diện các năm khác của bạn
[/quote]

Đúng rồi bạn. Thay đổi 180 so với trước đó
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

longnguyen_f1 đã viết: 14:10, 28/05/24
Mình hỏi là so sánh các năm với nhau. Còn tốt với người này nhưng chỉ bé bằng cái móng tay của người khác. Ý mìh hỏi hai năm đó tốt lên hẳn so với cục diện các năm khác của bạn
[/quote]

[/quote]

Vậy tạm chấp nhânj lá số của bạn chuẩn
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

[/quote]

[/quote]

Thê thiếp của bạn kình đà hoả linh ăn đủ cả. Nhìn phát hãi. Vẫn tìm đc các năm có duyên nam nữ, duyên vượng nhưng cưới được hay ko lại là câu chuyện khác. Vì cung thê của bạn nó ngáng trở ghê quá
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

xinchao1234 đã viết: 10:39, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 10:33, 28/05/24
xinchao1234 đã viết: 10:21, 28/05/24
Bố em tuổi mão, mẹ em tuổi mùi ạ.
Cấp 2,3 thì ham học hơn ham chơi. Còn đại học mới ham chơi chểnh mảng học ạ
Của e đúng h sinh đó nhưng e ít tuổi quá chả có dữ kiện nào để kiểm chứng. Nhiều cái thì chả nhớ. Nếu e 30-40 thì xem rất thích vid lúc đó nhiều dữ kiện để check rồi
Anh có thể xem qua tương lai cho em được không ạ. Hoặc cho em xin lời khuyên ạ. Theo anh lá số này làm nghề gì thì hơp ạ.

Ví dụ quá khứ của em không có nhiều sự kiện nhưng cũng có nhiều mốc đáng kể ạ.
Dạ em cảm ơn anh ạ
XEM ĐƯỢC NHƯNG MẤT RẤT NHIỀU THỜI GIAN. VÌ ANH PHẢI KIỂM TRA ĐƯỜNG ĐI CỦA E TỪNG NĂM MỘT. TỪNG ĐẠI VẬN MỘT RỒI BỐ CỤC. XONG MỚI DÁM KẾT LUẬN VỀ TỔNG QUAN LÁ SỐ CỦA E THẾ NÀO. TRƯỚC MẮT CỨ XEM HAI BA NĂM TỚI THÔI.
Đầu trang

longnguyen_f1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi longnguyen_f1 »

Bobbysir đã viết: 14:19, 28/05/24
[/quote]

Thê thiếp của bạn kình đà hoả linh ăn đủ cả. Nhìn phát hãi. Vẫn tìm đc các năm có duyên nam nữ, duyên vượng nhưng cưới được hay ko lại là câu chuyện khác. Vì cung thê của bạn nó ngáng trở ghê quá
[/quote]

Mình cố gắng trong chuyện tình cảm nhưng vẫn thấy khó khăn lắm
Đầu trang

fx6789
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Bobbysir đã viết: 14:03, 28/05/24

Dùng tứ hoá kết hợp ngũ hành. Ko nhiều người dám đoán hạn quá khứ đâu. Nếu ko nắm chắc. Khi nắm chắc rồi có thể kiểm tra ngược lại xem h sinh có chuẩn ko. Như bạn sinh năm 89 lúc tối qua có hỏi. Ai mà cứ lao đầu mà giải đoán sai ngay
ý câu hỏi của mình là bạn giải thích theo tứ hoá 1 cách clearly cho mình hiểu dc ko? và bạn đoán dc lý do rớt không? Đó, mình hỏi 2 câu hỏi đó. Còn nếu bạn muốn nghe lý do bằng tử bình thì mình cũng sẵn sàng giải thích ý 1 cho bạn nghe, 1 cách rất dễ hiểu.
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

fx6789 đã viết: 14:43, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 14:03, 28/05/24

Dùng tứ hoá kết hợp ngũ hành. Ko nhiều người dám đoán hạn quá khứ đâu. Nếu ko nắm chắc. Khi nắm chắc rồi có thể kiểm tra ngược lại xem h sinh có chuẩn ko. Như bạn sinh năm 89 lúc tối qua có hỏi. Ai mà cứ lao đầu mà giải đoán sai ngay
ý câu hỏi của mình là bạn giải thích theo tứ hoá 1 cách clearly cho mình hiểu dc ko? và bạn đoán dc lý do rớt không? Đó, mình hỏi 2 câu hỏi đó. Còn nếu bạn muốn nghe lý do bằng tử bình thì mình cũng sẵn sàng giải thích ý 1 cho bạn nghe, 1 cách rất dễ hiểu.
Mình chỉ đoán hạn tù tội, chứ mình ko đoán nguyên do gay ra tu toi vì mình chỉ dùng tử vi. Hay hạn được tiền mất tiền, hạn xuất ngoại, bị phụ bạc, hạn làm nhà hạn thăng chức. V.v.. cho phép mình chưa trình bày cách giải quyết của mình. Vì nó hơi riêng tư
Được cảm ơn bởi: fx6789
Đầu trang

fx6789
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Bobbysir đã viết: 14:54, 28/05/24
Mình chỉ đoán hạn tù tội, chứ mình ko đoán nguyên do gay ra tu toi vì mình chỉ dùng tử vi. Hay hạn được tiền mất tiền, hạn xuất ngoại, bị phụ bạc, hạn làm nhà hạn thăng chức. V.v.. cho phép mình chưa trình bày cách giải quyết của mình. Vì nó hơi riêng tư
ngon, mình có thể biết chính xác năm mình sẽ đi nước ngoài (trong tương lai), bạn đoán xem có khớp không :3 chắc trong đại vận tới này nè, bạn đoán năm đi ;;)
Có thể đoán dc năm nay mình có lấy vợ ko :s

Cảm ơn nhé.
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

fx6789 đã viết: 14:59, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 14:54, 28/05/24
ngon, mình có thể biết chính xác năm mình sẽ đi nước ngoài (trong tương lai), bạn đoán xem có khớp không :3 chắc trong đại vận tới này nè, bạn đoán năm đi ;;)
Có thể đoán dc năm nay mình có lấy vợ ko :s

Cảm ơn nhé.
lá số của bạn đâu up lên đi
Đầu trang

xinchao1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xinchao1234 »

Bobbysir đã viết: 14:23, 28/05/24
xinchao1234 đã viết: 10:39, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 10:33, 28/05/24
Của e đúng h sinh đó nhưng e ít tuổi quá chả có dữ kiện nào để kiểm chứng. Nhiều cái thì chả nhớ. Nếu e 30-40 thì xem rất thích vid lúc đó nhiều dữ kiện để check rồi
Anh có thể xem qua tương lai cho em được không ạ. Hoặc cho em xin lời khuyên ạ. Theo anh lá số này làm nghề gì thì hơp ạ.

Ví dụ quá khứ của em không có nhiều sự kiện nhưng cũng có nhiều mốc đáng kể ạ.
Dạ em cảm ơn anh ạ
XEM ĐƯỢC NHƯNG MẤT RẤT NHIỀU THỜI GIAN. VÌ ANH PHẢI KIỂM TRA ĐƯỜNG ĐI CỦA E TỪNG NĂM MỘT. TỪNG ĐẠI VẬN MỘT RỒI BỐ CỤC. XONG MỚI DÁM KẾT LUẬN VỀ TỔNG QUAN LÁ SỐ CỦA E THẾ NÀO. TRƯỚC MẮT CỨ XEM HAI BA NĂM TỚI THÔI.
Dạ vâng ạ, dự kiến 2026 em ra trường ạ. Ngành học của em có phù hợp không ạ ( Răng Hàm Mặt ạ)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”