Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

Hôm trước có lên mấy diễn đàn facebook về tử vi. Có đoán hạn cho môtk loạt bạn. Việc thắc mắc về tương lai là điều hoàn toàn chính đáng. Tuy nhiên hiện nay sách vở toàn là lí thuyết. Nếu ko tự mày mò nghiên cứu mà chỉ tin vào sách vở e rằng con đường tử vi chỉ là ngõ cụt và tốn thời gian.
Được cảm ơn bởi: 0981324132
Đầu trang

Kiss2m
Chính thức
Chính thức

Re: Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Gửi bài gửi bởi Kiss2m »

fx6789 đã viết: 19:10, 29/05/24
Kiss2m đã viết: 15:32, 29/05/24
Ồ thì ra là như vậy, mình xin mạnh dạn đưa ra luận đoán như sau, nếu có sai sót hoặc có gì mạo phạm mong bạn coi như là một lần nghiệm lý tạo cơ hội cho mọi người cùng thảo luận:
- Thứ nhất, người này là con trưởng trong gia đình có 3 anh chị em (còn 2). Là người thông minh, bác học đa năng, cũng có tiếng học giỏi. Chuẩn con trai cưng của mẹ
- Thứ hai, đại vận 22-31 chủ làm các công việc liên quan bác sĩ, thuốc chữa bệnh, hoặc cổ phiếu/đầu cơ hoặc cũng có tượng tiền tài không cần làm mà cũng được hưởng, công danh thì hiển đạt được người khác giúp đỡ, đề bạt; cũng có tượng lên năm quyền thế, trưởng bộ phận, tuy nhiên tiền tài không giữ được mà còn có tượng nợ nần nhiều.
- Thứ ba, đại vận 32-41 ham muốn đi xa lập nghiệp, công việc cũng có tính chất thường xuyên phải đi xa, đại vận này cũng chỉ sự thay đổi công việc, không theo tổ nghiệp, xây dựng sự nghiệp bằng hai bàn tay trắng. Đối với đại vận này, do có một số gợi ý từ bạn nên mình xin luận đoán tiếp như sau:
+ Xét Nhân trong giai đoạn chuyển giao giữa hai đại vận mình nhận thấy có năm 31 tuổi có tượng thu Lộc về từ cung Quan, cung Nộ cũng có tượng thu lộc về từ cung Quan như vậy có thể đoán người này nợ nần bạn bè, vì thế mà phải tham ô tài sản cơ quan dẫn đến hậu quả năm 32 tuổi
+ Xét Qủa trong năm 32 tuổi: Đại vận Thiên di tứ mã kỵ lưu thiên mã lại thêm tuần không "mã ngộ không vong - chung thân bôn tẩu", có quan phù, bạch hổ, phục binh là thế bị tố cáo, có văn xương - lưu niên hóa kỵ là thế bị phạt, lại thêm Lưu Thiên việt, Linh Tinh chỉ sự bào mòn ngày càng nhiều...kết quả là dính đến hình pháp, kiện tụng. Trong lưu niên này thì đại vận phụ mẫu song hao về liêm trinh - lưu hóa kị ý tượng là bố mẹ tốn một khoản tiền lớn để chạy chọt lo lót.
+ Ngoài ra, trong đại vận này cũng có tượng ly hôn vợ.
Đôi lời xét đoán để giao lưu cùng các bác, mong các bác chỉ giáo!
- Mình là con trưởng, nhiều em (chứ hem phải 2), còn mìn dc cái ai cũng quí mến cả, tất nhiên trừ kẻ thù, mà kẻ thù chỉ ghét mình lúc noá chuẩn bị đâm mình mà thôi B-)
- Thứ 2 thì đúng đó, mình làm trong ngành tài chính (từ lúc ra đời đến giờ) và IT, ngày trước quả thật là ai cũng mún giúp đỡ, mà từ xưa đến giờ luôn (lúc nhỏ đi học còn dc bảo kê miễn phí, mang tiếng học giỏi top cũng có bảo kê :v), không nợ ai, tự mìn làm tự mìn hưởng.
- Thứ 3, đại vận này thì trật rồi. Mình có nợ ai đâu mà lo lót, trên có ô nữa thì ko có gì đâu, năm 31t mình dc cơ cấu (lên trước) để lên cao hơn đoá, bạn bè toàn là chú bác thôi, chứ làm gì có bạn bằng tuổi :v, còn nhỏ tuổi hơn thì toàn là nữ.
Năm 32t thì mình dính theo vụ, nói chung là án thì loằng ngoằng lắm, giải thích ko thể 1 2 câu dc và ko lo lót dc nhé, tất nhiên khi dính án thì người ngoài phải lo, ví dụ từ luật sư, quan hệ xyz.....
Đại vận này rớt sớm quá nên chưa lấy vợ :v.

Bạn xem năm nay mình lấy vợ dc ko và tài chính năm nay năm sau của mình ntn :>
vậy là đại hạn của bạn mình luận đoán sai hết rồi, nên mình xin phép không đưa ra luận đoán gì thêm về lá số của bạn, hóng các cao nhân vào chỉ điểm thôi :))
Đầu trang

0981324132
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

Là sao ? Tui ko có nguyên cứu tử vi là thật , tui nói thật ? Bạn có nhìn tướng mà đoán ls được không ? Kkk :D à thường lấy lá số là nó có phần giải ở dưới luôn đó mà tùm lum hết :D

Đây còn đây là giọng tui keke :D tặng bạn bài Đêm Cuối của ca sỉ Ngọc Sơn . Tui có coi trên Youtube có xem bên Nhân Tướng có câu Nhất Thanh Nhị Sắc Tam Hình :D . Bài này tui hát gữi bạn nghe xã stress :D

https://wesingapp.com/user/609c9a8d2324 ... _page=2299
Đầu trang

PT1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PT1991 »

Bobbysir đã viết: 08:19, 29/05/24
Anh thấy có 4 năm có khả năng đi rất tốt. 26, 17, 21, 32.
Bố em mất cuối 2018.
Hạn đi xa thế kia a đoán trật rồi.
Đầu 2019 đi xa làm ăn (miền trung)
Xin mời luận đoán vận hạn năm 2023, 2024 2025 này xem sao đi anh. Hoan hỉ :))
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

PT1991 đã viết: 05:34, 30/05/24
Bobbysir đã viết: 08:19, 29/05/24
Anh thấy có 4 năm có khả năng đi rất tốt. 26, 17, 21, 32.
Bố em mất cuối 2018.
Hạn đi xa thế kia a đoán trật rồi.
Đầu 2019 đi xa làm ăn (miền trung)
Xin mời luận đoán vận hạn năm 2023, 2024 2025 này xem sao đi anh. Hoan hỉ :))
Phát bệnh trong cùng năm 2018 luôn à??
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Còn ai có lá số đã từng xuất ngoại không. Thômg tin chính xác up lên nhé. Đã bị sai mất hai người ở hạn xuất ngoại nhưng cũng hé lộ những điểm rất tuyệt vời
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Bobbysir đã viết: 06:46, 30/05/24 Còn ai có lá số đã từng xuất ngoại không. Thômg tin chính xác up lên nhé. Đã bị sai mất hai người ở hạn xuất ngoại nhưng cũng hé lộ những điểm rất tuyệt vời
Vậy mình xin phép up lá số mình. Lá số mình có 2 năm có xuất ngoại theo diện đào tạo bên nước ngoài(khoảng 1 tuần). Ngoài ra nếu được xin mời mọi người đoán hạn tình duyên của lá số. Mọi người có thể xét đến hạn tháng ứng nghiệm không? Lá số chuẩn và tháng xảy ra mình đều nhớ rõ nhé.
Tập tin đính kèm
IMG_3712.jpeg (338.63 KiB) Đã xem 92 lần
Đầu trang

Kiss2m
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Kiss2m »

xulaplen đã viết: 09:25, 30/05/24
Bobbysir đã viết: 06:46, 30/05/24 Còn ai có lá số đã từng xuất ngoại không. Thômg tin chính xác up lên nhé. Đã bị sai mất hai người ở hạn xuất ngoại nhưng cũng hé lộ những điểm rất tuyệt vời
Vậy mình xin phép up lá số mình. Lá số mình có 2 năm có xuất ngoại theo diện đào tạo bên nước ngoài(khoảng 1 tuần). Ngoài ra nếu được xin mời mọi người đoán hạn tình duyên của lá số. Mọi người có thể xét đến hạn tháng ứng nghiệm không? Lá số chuẩn và tháng xảy ra mình đều nhớ rõ nhé.
Mình xin phép đưa ra một số luận đoán khi nhìn sơ qua lá số và đưa ra một số năm có tượng xuất ngoại:
- Năm 2013 tháng 8 dương lịch
- Năm 2018 tháng 12 dương lịch
Ngoài ra năm 2024 này cũng có tượng xuất ngoại vào tháng 2,3 và 11 dương lịch
Trân trọng!
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Kiss2m đã viết: 10:02, 30/05/24
Mình xin phép đưa ra một số luận đoán khi nhìn sơ qua lá số và đưa ra một số năm có tượng xuất ngoại:
- Năm 2013 tháng 8 dương lịch
- Năm 2018 tháng 12 dương lịch
Ngoài ra năm 2024 này cũng có tượng xuất ngoại vào tháng 2,3 và 11 dương lịch
Trân trọng!
Cao thủ đây rồi😍😍😍. Đúng tháng 12-2018 và tháng 3-2024 mình xuất ngoại. Rất cám ơn bạn đã tham gia.
Vậy bạn có thể xem hạn tình duyên và hạn công việc của mình được không? Có 2 năm mình bị cho thôi việc. Tình duyên thì mình cũng có hạn cụ thể. Mời bạn nghiệm lý.
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

theo phương pháp của mình thì 23, 24, 29, 32 có khả năng đi nhất
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”