Thiên Không ở Cung Phu với Tử Vi Phá Quân, xin nhờ cao nhân xem giúp ah. Xin cảm ơn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thienphu84
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thiên Không ở Cung Phu với Tử Vi Phá Quân, xin nhờ cao nhân xem giúp ah. Xin cảm ơn

Gửi bài gửi bởi Thienphu84 »

God of Magical đã viết: 10:07, 13/04/20
Thienphu84 đã viết: 09:40, 13/04/20
God of Magical đã viết: 09:08, 13/04/20 Bạn đăng lá ông xã bạn lên mình xem cho...., hôm qua không có thời gian buồn ngủ nên ngủ luôn, 50% là lá của bạn 50% là lá của ông xã bạn mới có thể biết đc kết quả chính xác nhất, nhìn lá của bạn nếu xét theo tứ trụ thì nhật nguyên đinh mùi chứng tỏ bạn là người rất yêu chồng...
Mình cảm ơn bạn Gold of Magical nhiều nhé vì đã chiếu cố xem lá số cho mình. Mình cũng hi sinh nhiều cho ông xã mình nói chung là cố gắng hết sức cố thể đến khi mệt mỏi giờ thì mình muốn buông thì ảnh níu kéo. Nhưng chắc còn nợ ổng bỏ ổng thấy tội lỗi vì ảnh nói hoài.

Mình có ngày tháng năm sinh còn giờ sinh thì mình không chắc mình phải hỏi lại xã mình khi ảnh thức dậy đại khái có lần mình hỏi ảnh thì mình nhớ ảnh nói từ 18:30-19:30 cho nên mình cứ để tạm thời ở đây đến khoảng 3-4h chiều việt Nam xã mình thức dậy mình sẽ hỏi lại giờ thêm lần nữa bạn nhé. Tự ông xã mình người nước ngoài ảnh cũng ko quan trọng tử vi còn mình thì rất thích bộ môn này rât thú vị.
Mình chúc bạn tuần mới vui nhé! Mình cứ post lá số tạm thời ở đây đánh dấu nhé.

Hình ảnh
OK bạn , lá này có thể thấy cung phu của anh chồng này ất mùi là mộc và thổ khắc nhau, cây cối thì hút hết chất dinh dưỡng của đất đai vậy có thể nói sống với ông chồng này, ông chồng là người có lợi nhiều nhất chứ không phải bạn, mà đinh mùi của bạn là tương sinh người vợ giúp cho người chồng nên đẹp rồi, ông chồng bạn là tương khắc nên vấn đề ở đây là ở ông chồng của bạn lục đục hay cãi nhau cũng là ở người chồng mà ra
Bạn nói rất đúng và hay quá! nào giờ mình cứ tưởng là mình mạng kim, xã mình mạng kim thì ko có xung khắc. Vậy là mình là thổ hả bạn ơi? Mong bạn thông cảm mình cũng gà mờ với tử vi lắm mặc dù mình thích môn này.
Chính xác là chồng mình toàn có lợi, từ nhà cửa trang hoàng dọn dẹp tới công việc của ảnh mình đều giúp, mình nhiều khi thấy quá mệt mỏi. Giờ thì 2 năm trở lại đây mình cũng cố hết sức động viên giúp ảnh thì ảnh làm việc tốt hơn và thu nhập tăng cũng gấp đôi, lý ra thì mình cũng phai vui lên chứ. Mình mình lo sợ và mình sợ là nếu sau này nghĩ tới việc cứ sống chung tiến tới thì mình cũng phải là người gánh vác, mình cũng cần 1 bờ vai để tựa chứ có chồng mà chồng tựa vai mình thì mình thấy cũng đuồi sức rồi....Tụi mình cải nhau vì do anh chồng mình ko biết nhường vợ cái gì cũng đòi là lý sự phải hơn mới chịu tính tình thì cứng đầu lắm đúng sai gì cải đã cho nên nhiều khi mình cũng hụt hơi mà bế tắc....nhưng đến chia tay thì ổng khóc lóc van nài như chết rồi thì mình bỏ thì thương mà vương thì tội.....mình cũng khổ tâm...sao ổng ko buông mình cho rồi cho mình nhẹ đi bạn ah.

Bạn ơi, vậy số giáp tý của mình là cứ lấy chồng là mình phải đứng mủi chịu sào hả bạn....hình như cung phúc mình ko có đẹp hả bạn nên lấy chồng chẳng nhờ vả gì ah ban....
Mình còn hi vọng cho bản thân là đường quan lộc công danh sự nghiệp của mình, mình hi vọng lắm...bạn thấy cung quan lộc của mình ổn ko bạn ah....mình cảm ơn bạn Gold of Magical nhiều nhé, có duyên được bạn xem cho mình cảm kích lắm!

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thiên Không ở Cung Phu với Tử Vi Phá Quân, xin nhờ cao nhân xem giúp ah. Xin cảm ơn

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Mình gửi ở phần thư bạn nhé, vô xem
Được cảm ơn bởi: Thienphu84

Toru Watanabe 8888
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Toru Watanabe 8888 »

Thienphu84 đã viết: 10:19, 13/04/20

Mình cảm ơn bạn Gold of Magical nhiều nhé vì đã chiếu cố xem lá số cho mình. Mình cũng hi sinh nhiều cho ông xã mình nói chung là cố gắng hết sức cố thể đến khi mệt mỏi giờ thì mình muốn buông thì ảnh níu kéo. Nhưng chắc còn nợ ổng bỏ ổng thấy tội lỗi vì ảnh nói hoài.

Mình có ngày tháng năm sinh còn giờ sinh thì mình không chắc mình phải hỏi lại xã mình khi ảnh thức dậy đại khái có lần mình hỏi ảnh thì mình nhớ ảnh nói từ 18:30-19:30 cho nên mình cứ để tạm thời ở đây đến khoảng 3-4h chiều việt Nam xã mình thức dậy mình sẽ hỏi lại giờ thêm lần nữa bạn nhé. Tự ông xã mình người nước ngoài ảnh cũng ko quan trọng tử vi còn mình thì rất thích bộ môn này rât thú vị.

Hình ảnh
OK bạn , lá này có thể thấy cung phu của anh chồng này ất mùi là mộc và thổ khắc nhau, cây cối thì hút hết chất dinh dưỡng của đất đai vậy có thể nói sống với ông chồng này, ông chồng là người có lợi nhiều nhất chứ không phải bạn, mà đinh mùi của bạn là tương sinh người vợ giúp cho người chồng nên đẹp rồi, ông chồng bạn là tương khắc nên vấn đề ở đây là ở ông chồng của bạn lục đục hay cãi nhau cũng là ở người chồng mà ra
Bạn nói rất đúng và hay quá! nào giờ mình cứ tưởng là mình mạng kim, xã mình mạng kim thì ko có xung khắc. Vậy là mình là thổ hả bạn ơi? Mong bạn thông cảm mình cũng gà mờ với tử vi lắm mặc dù mình thích môn này.
Chính xác là chồng mình toàn có lợi, từ nhà cửa trang hoàng dọn dẹp tới công việc của ảnh mình đều giúp, mình nhiều khi thấy quá mệt mỏi. Giờ thì 2 năm trở lại đây mình cũng cố hết sức động viên giúp ảnh thì ảnh làm việc tốt hơn và thu nhập tăng cũng gấp đôi, lý ra thì mình cũng phai vui lên chứ. Mình mình lo sợ và mình sợ là nếu sau này nghĩ tới việc cứ sống chung tiến tới thì mình cũng phải là người gánh vác, mình cũng cần 1 bờ vai để tựa chứ có chồng mà chồng tựa vai mình thì mình thấy cũng đuồi sức rồi....Tụi mình cải nhau vì do anh chồng mình ko biết nhường vợ cái gì cũng đòi là lý sự phải hơn mới chịu tính tình thì cứng đầu lắm đúng sai gì cải đã cho nên nhiều khi mình cũng hụt hơi mà bế tắc....nhưng đến chia tay thì ổng khóc lóc van nài như chết rồi thì mình bỏ thì thương mà vương thì tội.....mình cũng khổ tâm...sao ổng ko buông mình cho rồi cho mình nhẹ đi bạn ah.

Bạn ơi, vậy số giáp tý của mình là cứ lấy chồng là mình phải đứng mủi chịu sào hả bạn....hình như cung phúc mình ko có đẹp hả bạn nên lấy chồng chẳng nhờ vả gì ah ban....
Mình còn hi vọng cho bản thân là đường quan lộc công danh sự nghiệp của mình, mình hi vọng lắm...bạn thấy cung quan lộc của mình ổn ko bạn ah....mình cảm ơn bạn Gold of Magical nhiều nhé, có duyên được bạn xem cho mình cảm kích lắm!
Bạn ơi . Ko phải việc của mình , nhưng mình ko thích ai đem thần thánh ra để lừa gạt người khác . Vậy nên bạn có thể vô lịch sử bài viết của nick God of Magical này . Hết sức tĩnh tâm , sáng suốt , xem cách bình luận của nick này và suy nghĩ về mục đích của nó . Hết sức lưu ý nếu nội dung tin nhắn có kêu giải hạn , giải nghiệp gì đó . Ranh giới giữa đức tin với mê tín chỉ trong 1 nốt nhạc . Mong bạn sáng suốt , thân .

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Toru Watanabe 8888 đã viết: 11:47, 13/04/20

Bạn ơi . Ko phải việc của mình , nhưng mình ko thích ai đem thần thánh ra để lừa gạt người khác . Vậy nên bạn có thể vô lịch sử bài viết của nick God of Magical này . Hết sức tĩnh tâm , sáng suốt , xem cách bình luận của nick này và suy nghĩ về mục đích của nó . Hết sức lưu ý nếu nội dung tin nhắn có kêu giải hạn , giải nghiệp gì đó . Ranh giới giữa đức tin với mê tín chỉ trong 1 nốt nhạc . Mong bạn sáng suốt , thân .
Trẩu lượn đi........

Toru Watanabe 8888
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Toru Watanabe 8888 »

God of Magical đã viết: 11:49, 13/04/20

Trẩu lượn đi........
Anh ước gì được gặp em ở ngoài 1 lần . Cho e biết thế nào là nhân quả nhãn tiền của cái vụ buôn thần bán thánh , chứ đợi cái nghiệp của em nó lâu tới quá . Take care yourself .

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Toru Watanabe 8888 đã viết: 11:52, 13/04/20
God of Magical đã viết: 11:49, 13/04/20

Trẩu lượn đi........
Anh ước gì được gặp em ở ngoài 1 lần . Cho e biết thế nào là nhân quả nhãn tiền của cái vụ buôn thần bán thánh , chứ đợi cái nghiệp của em nó lâu tới quá . Take care yourself .
Đúng là, nhà không có bố mẹ dạy hay sao mà hư quá,..... Cạn lời
Được cảm ơn bởi: Toru Watanabe 8888

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

God of Magical đã viết: 09:08, 13/04/20 Bạn đăng lá ông xã bạn lên mình xem cho...., hôm qua không có thời gian buồn ngủ nên ngủ luôn, 50% là lá của bạn 50% là lá của ông xã bạn mới có thể biết đc kết quả chính xác nhất, nhìn lá của bạn nếu xét theo tứ trụ thì nhật nguyên đinh mùi chứng tỏ bạn là người rất yêu chồng...

Hình ảnh
Và nếu sinh ở Mỹ thì bang nào vì nó rộng quá áp dụng múi giờ khác nhau đó c, thầy tử vi Lê Đức có nói vậy. C hỏi các cao nhân xem chứ xem mà k đổi giờ thì sai bét vì khung giờ khác nhau.
Được cảm ơn bởi: Thienphu84

chunhathuy2
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chunhathuy2 »

Thienphu84 đã viết: 06:58, 13/04/20
chunhathuy2 đã viết: 01:51, 13/04/20
Thienphu84 đã viết: 00:04, 13/04/20

Mình cảm ơn bạn thật nhiều đã chiếu cố còm nhà mình và cho nói lời công bằng nhé! ^:)^
Em nói chị dễ làm tuesday thi mất công bằng à. Với lại chị già khòm rồi, hơn em cả 1 giáp, em đâu có sở thích đó

Xem dăm ba cái lá số như chị thì có gì mà khó mà cần cao nhân, mà diễn đàn này làm gì có cao nhân nào. Em tra sách nó nói còn cực đúng hơn các cao nhân ở đây

Em tổng hợp lại 1 số nguồn trên mạng em tra rồi em mới dám nói lá số chị nhé

Tử Vi Hóa Quyền, chủ về vợ đoạt quyền chồng, hôn nhân tuy không như ý nhưng không dễ nói lời chia li

Tử Vi Phá Quân đồng cung thì phần nhiều lấy vợ /chồng lớn tuổi hơn mình, còn chủ về nạp thiếp, hoặc có tình nhân bên ngoài. Nữ mệnh nên lấy chồng lớn tuổi hơn mình. Chủ về vợ chồng gần nhau ít mà xa nhau nhiều, hoặc có sóng gió, trắc trở

Khi Sao Phá Quân nhập vào Cung Phu Thê. Nam mệnh chủ về khắc vợ, hoặc chia ly rồi lấy người khác. Nên kết hôn muộn, thường gặp nhiều sóng gió, trắc trở, gần nhau ít mà xa nhau nhiều, sở thích không hợp nhau, dễ vì giận hờn mà chia ly, trong hạn tốt thì có thể tái hợp.

Gặp lục cát tinh thì tình cảm thiếu thú vị. Hoặc chủ về vợ/chồng hơi lớn hơn tuổi hơn chồng/vợ. Hoặc ở chung mà không có nghi lễ chính thức hay sau kết hôn thì ở hai nơi.

Khi Sao Đà La ở Cung Phu Thê. Chủ về người phối ngẫu cô độc, rời xa quê hương.Cũng chủ về kết hôn muộn, lần nữa trong chuyện hôn nhân. Sau kết hôn việc nhà nhiều thị phi.

... còn nhiều nữa mà em ko post ra đây nhé

Em thấy chị già đầu rồi mà dại bỏ mẹ, đem chuyện trọng đại lên giao phó cho mấy thằng đầu đất, số phận nó nó còn nắm chưa được, mình lại phó mặc cho mấy thằng đui mùi chỉ lối

Tính em nó thẳng, mấy anh chị ở đây hay cay cú thì là chuyện bình thường haha
Hi em, em cay cú nhỉ! Ah, nhờ em nói chị mới biết là diễn đàn toàn mấy thằng ĐUI ĐUI chớ ko thông minh như em. Em cứ tra sách thêm học nhé đừng vô Spam nhà chị copy rồi dán lên mọi người ở đây ai cũng biết em à.
Nè chị ăn nói cho đúng, chị nhờ luận thì em luận cớ gì bảo spam. Mà cái loại chị, em đã nói như thế rồi mà còn không hiểu, đúng là đồ con bò. Loại chị á, già đầu rồi mà còn máu chó, ly dị thằng này thì lần sau ấy thế méo nào cũng bấp phải thằng có gia đình, đúng là đồ con bò lúc lắc mà

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Thienphu84 đã viết: 23:40, 12/04/20
Duccon_cdl13 đã viết: 22:29, 12/04/20
God of Magical đã viết: 22:02, 12/04/20
Không thấy lá số này bế tắc gì trong hôn nhân nha, chắc nhầm lá rồi, lá này hôn nhân rất đẹp
khong biet luan thi dung co luan lung tung , sao biet day khong phai la so cua nguoi ta ??? ...nhin cung phu dep la bao dep ha :)) ...ve hoc cho ky di e , o day e khong luan duoc
Cảm ơn bạn Duccon_cdl13 chiếu cố lá số của mình. Nhờ bạn xem giúp thêm giúp mình với nhé, mình cũng đang phân vân ko biết có nên tiếp tục với ông xã ko vì ảnh cũng níu kéo nhiều lắm...nhưng mình thấy ở với ảnh mình có tình nghĩa chứ có lẽ mình ko yêu ảnh. Ông xã mình 1971 Ất hợi. Rồi mình cũng đắn đo nếu đến người sau liệu có chắc là hạnh phúc thực sự vì giờ kiếm được tình yêu thực sự cũng khó mà có khi phải chấp nhận nhau mà sống...nhưng cứ nghĩ sống với ảnh tiếp thì mình cũng ức .Mình cũng phân vân nghĩ hoài ko biết như thế nào...mình thắc mắc cách lá số của mình có phải 2 chồng hay chồng sau tốt hơn chồng trước hay có 2 chồng thì số đã vậy cũng như nhau thôi...cảm ơn bạn chịu khó xem cho mình nhé! mình cũng có duyên được bạn còm cho mình.
!

chi ke le het ra roi , vao xem mat hung ...tinh chi hay ke le ha !

tuoi giap : thi rat kho yeu nhung khi yeu thi rat chung thuy ( 100% chinh xac )
cung menh can dinh : phi hoa ky nhap nhap cung dien xung cung tu tuc -> chi la nguoi kha vat va ve chong/ con ...ah cung dien cua chi co sao khoc hu nua , chi hay buon ve gia dinh la nhieu !

chi co mot e trai : nguoi nay kha la kho tinh va ky tinh , trong gia dinh thi me chi la tru cot trong nha hoac cha me co su chia ly !
Được cảm ơn bởi: chó thiến 4pillar, Thienphu84

chunhathuy5
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chunhathuy5 »

Vũ Tuấn Linh đã viết: 23:52, 12/04/20 Này thằng chunhathuy kia, anh Linh không thích mấy thằng nổ. Nhưng mấy thằng xàm ngu như chú em thì anh cũng không ưa đâu. Khôn hồn thì biến đi để đất cho các cao nhân trên này luận, tối tối anh Linh vào đọc giải trí trước giờ đi ngủ. Gái không tự nhiên đụng vào mình thì đừng chủ động chọc gái. Đàn ông bẩn bựa thì được chứ đừng tranh váy với gái.
4pillar cũng là Vũ Tuấn Linh aka chunhathuy2. Cắt! Diễn tốt lắm.
Được cảm ơn bởi: chó thiến 4pillar

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”