Tử vi chỉ là trò chơi!! Đọc là thấy Hay.haizzzzzzzzz

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

Tử vi chỉ là trò chơi!! Đọc là thấy Hay.haizzzzzzzzz

Gửi bài gửi bởi nikari_77 »

Thân chào các bạn,các anh em.và các bạn mà mình đã xem tử vi cho
Có vài lời tâm sự thế này.
Thực sự mình biết diễn đàn ly số này dc khoảng 3 tuần.nhưng thật sự mình rất ham và đam mê tìm hiểu.rồi lập cả pic để giúp mọi người luận giải.
Cái gọi là ĐI TÌM CÁI LÝ CỦA SỐ chỉ là để con ng ta an ủi mình mà thôi các bạn à.con người sinh ra.trừ anh em ko ai cùng cha mẹ.mỗi ng một định hướng một phẩm hạnh và số mệnh khác nhau.Điều đó có khi nào được thể hiện ở lá số Ư??Theo tôi là không.Nếu bạn Sinh ra trong một gia đình giàu có Giầu từ khi sinh ra.các bạn tưởng rằng đó là mệnh mình sướng Ư?? Theo tôi là không.Bởi vì cha mẹ bạn đã đổ biết bao công sức.bao đêm không ngủ,vất vả,học tập,ko ngừng phấn đấu,để cạnh trạnh rồi có tiền bạc.Các bạn tưởng xem cung Phúc ĐƯC tốt là bạn ko phải tôn thờ nữa ư.??THeo tôi là sai.Bạn xem lấy dc thần linh phù trợ thì ko sợ nữa ư.Lá số nói bạn Giàu thì bạn giàu thật ư? Chỉ có nhưng kẻ ảo vọng.luôn mộng tưởng,hoặc chẳng có tài cán gì mới TIN như vậy thôi.Những ngưòi nghiên cứu TỬ Vi thì tôi rất tôn trọng bởi họ có cái lý của họ.hàng ngày tôi thấy rất nhiều bạn vào đây.xem và cả tôi cũng vậy.rôi hi vọng sao có một ai đó" mà các bạn gọi là các bác ,cao nhân" gì gì đó phán cho 1 câu xanh rờn.số bạn rất giầu vậy là sướng rồi.Nếu vào ng nghĩ nhiều mà phán họ nghèo.họ đâm ra bi quan,gặp thất bại gì cũng cho là Ui.Đúng thế.
Ai muốn xem lá số của mình thì Tự xem là tốt nhất các bạn ạ.CÁc bạn có thể tham khảo ở xem tương chấm nét ấy.khá đủ.và lên google gõ Vd: mình mệnh vũ khúc thì gõ sao vũ khúc và xem có ý nghĩa gì.thế là ra thôi.

Sách nói thế,Cao nhân phán thế.nhưng nó đâu đúng với mọi trường hợp đâu hả các bạn.mỗi ng sinh ra nếu ko học tập,tu dưỡng.ý thức phấn đấu hay đơn củ là biết nghĩ.và làm thiện thì tôi nghĩ loại đó dù có giàu,dù có là cao Nhân thì...đã sao? hehee các bạn tự nghĩ.
Kính chúc ADMIN và các MOD.ng thành lập FORUMS luôn mạnh khỏe.THích ban nick thì cứ ban nha.

Tạm biệt anh em.Nikari_77 tử bỏ,dã từ tử vi ly so từ hôm nay.

Thân.ái
và đây là lá số của mình.và ai đó kêu mình nghèo...kẻ đó N.G.U X.u.A.n
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: ctna
Đầu trang

nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Re: Tử vi chỉ là trò chơi!! Đọc là thấy Hay.haizzzzzzzzz

hoangyen91 đã viết:Ls đắc Khôi Việt Khúc Khoa sao ngu đc
Vậy ko đắc thì Ngu hả bạn.Vậy mình Vd nha.thế bạn đắc thì bạn ko Ngu vậy bố mẹ bạn ko đắc thì sao nhể. :)) :)) :))
Đầu trang

vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Tử vi chỉ là trò chơi!! Đọc là thấy Hay.haizzzzzzzzz

Gửi bài gửi bởi vietbao1623 »

haizzzzzzzzz!!!! Nói và làm là 2 việc hoàn toàn khác nhau ;;) 16:58 tạo topic chia tay;17:10'.......... lại chát B-) =))(không phải ls chủ nhân rồi, nếu đúng ls thì chắc bye hẳn; nhưng lại "mật bí với bạn về tại sao cha bạn (ở ls này) hai vợ nhé vì âm dương ngộ tuần triệ) :D - ke ke tiếc quá vì bạn đã chia tay.......diễn đàn..... nên không hỏi tại sao ls kia cha bạn 2 vợ :((
Sửa lần cuối bởi vietbao1623 vào lúc 16:27, 05/03/12 với 6 lần sửa.
Đầu trang

cuchuoichammuoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cuchuoichammuoi »

Trẻ con quá ..........
Sửa lần cuối bởi cuchuoichammuoi vào lúc 16:16, 05/03/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nostress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nostress »

vietbao1623 đã viết:haizzzzzzzzz!!!! Nói và làm là 2 việc hoàn toàn khác nhau ;
Anh vietbao1623 hướng dẫn em chút kiến thức nhé
trường hợp VCD có tuần án ngữ có Nhật Nguyệt xung chiếu đc xem ntn vậy a ?
Hj mong a giúp
Đầu trang

Kim Tứ Cục
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kim Tứ Cục »

bạn còn trẻ quá, cũng k ai trách bạn đâu, cứ từ từ chiêm nghiệm, mỗi ng suy nghĩ, nếu bạn thấy tốt thì cứ làm theo đi, tuy nhiên mình chỉ đính chính điều, xem tử vi mà chỉ xem theo sao là k dc rùi nhé....nói vậy để tránh có số bạn k biết tử vi cứ lên mạng tra mấy cái sao xấu tốt rùi tự suy nghĩ huyền hoặc hại đầu.
Được cảm ơn bởi: thusuong1232002, HoaSenTuoiSang
Đầu trang

nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

vietbao1623 đã viết:haizzzzzzzzz!!!! Nói và làm là 2 việc hoàn toàn khác nhau ;;) 16:58 tạo topic chia tay;17:10'.......... lại chát B-) =))(không phải ls chủ nhân rồi, nếu đúng ls thì chắc bye hẳn; nhưng lại "mật bí với bạn về tại sao cha bạn (ở ls này) hai vợ nhé vì âm dương ngộ tuần triệ) :D
hehehe.vậy mà đúng thì sao bác. am duong tuần triệt.,chài bác phán xanh rờn.
p/s: bac cuchuoi kia chắc cao nhân lắm.già rồi nghỉ dưỡng đi bác.phán bừa tổn thọ lắm đấy.

Toàn mấy bác dân thường.cao nhân giờ TU hết rồi.
Đầu trang

HoangH4388
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi HoangH4388 »

:)). Thế nếu người châu phi đi xem tử vi, mà lá số lại bảo da trắng đẹp thì làm thế nào ;))
Đầu trang

*THỜI* _*THẾ*
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi *THỜI* _*THẾ* »

Thằng điên này không tin tử vi nữa thì cút đi =))
Được cảm ơn bởi: LTTS, HoangH4388
Đầu trang

nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Re: Tử vi chỉ là trò chơi!! Đọc là thấy Hay.haizzzzzzzzz

Kim Tứ Cục đã viết:bạn còn trẻ quá, cũng k ai trách bạn đâu, cứ từ từ chiêm nghiệm, mỗi ng suy nghĩ, nếu bạn thấy tốt thì cứ làm theo đi, tuy nhiên mình chỉ đính chính điều, xem tử vi mà chỉ xem theo sao là k dc rùi nhé....nói vậy để tránh có số bạn k biết tử vi cứ lên mạng tra mấy cái sao xấu tốt rùi tự suy nghĩ huyền hoặc hại đầu.
thì tớ nói là xem thế.là xem qua qua mà.nhưng tớ thật tâm chẳng tin cậu à. :-O :-O :-O
Tí với trả Ngọ.họ chém gió đấy.uhm.50t vào đây chiêm nghiệm tớ vẫn nói Tử vi là cái môn chém gió cho vui.còn riêng với tớ.Nếu sau này nghèo.,thề ko làm ng.ko sống qua 40t.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”