Xem Giúp Lá Số GÁI BÁN HOA ( có ảnh)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
NguyenMinhAnh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem Giúp Lá Số GÁI BÁN HOA ( có ảnh)

Gửi bài gửi bởi NguyenMinhAnh »

Vâng thưa các bác.....đúng như tiêu đề em đã viết,em quê ở Quảng Ninh ạ.
Mặc dù nhà em không thiếu tiền,cũng thuộc dạng khá giả.......nhưng hồi nhỏ do lầm lỡ nên bị mất zin sớm, rồi từ đó về sau em sinh ra ăn chơi ạ..........cũng do nhu cầu nên thường hay tìm trai để quan hệ tình cảm..........các anh này cũng có mấy anh là đại ca khét tiếng ở Hải Phòng.........Rồi được mấy anh cho tiền,nên lâu dần thành ham vì không cần làm gì lại được tiền..........sau rồi thành thói quen nên kiếm nhiều anh khác nữa.........Em thì có đi phẫu thuật thẩm mỹ,dưỡng da makup nên mấy ảnh cũng thích lắm :"> .....chứ ở ngoài tẩy trang ra thì em xấu ạ.
Có cao nhân nào rảnh thì xem giúp em có bỏ nghề này được không ạ......chứ lỡ xa chân vào rồi rút ra không được ạ, mấy anh kia không cho rút nên cũng hâm dọa em......em sợ nên lên đây nhờ các bác xem giúp em :-S
Lá số em,với ảnh em đây ạ.Cảm ơn các bác
Hình ảnh
11108667_519253274895527_2682640129310900791_n.jpg (54.77 KiB) Đã xem 4159 lần
11828796_10203241013344398_675378254271150891_n.jpg (64.6 KiB) Đã xem 4159 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoaManLau
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xem Giúp Lá Số GÁI BÁN HOA ( có ảnh)

Gửi bài gửi bởi HoaManLau »

Chào bạn !
Tôi tự hỏi là này của bạn có đúng của bạn không , hay là ai đó viết lên đây , những chủ đề như này không nên công khai lên mạng . Tuy nhiên lá số cũng khá là khớp thông tin ( không chắc là đúng giờ. không có thời gian nếu không kiểm tra lại tứ trụ ) Liêm Tướng thủ mệnh triệt lại kẹp giữa Kình Đà thì thất tiết sớm có chi lạ khi vận hạn đã định , số gái Hình Diêu thì rõ ràng rồi, Thêm Thiên Hình gặp Bác Sĩ ,Thiên Y chủ về phẫu thuật hạn gặp kình dương chính là con dao giúp sức , hơn nữa Không Kiếp tam phương tứ chính, nhất lại Phá Quân tại Di có Hồng Đào gặp Mộc Dục .Tôi không dám nói , đặc biệt chú ý ở tại cung Phu . Muốn tìm tri kỉ đi về hường Tây Bắc.
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

có một sự bôi xấu người khác chăng? chẳng ai dại mà làm như này cả :))
Đầu trang

El Diego
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi El Diego »

Đang có nhu cầu mua hoa đây =P~
Đầu trang

El Diego
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi El Diego »

@Tên e chỉ thích hoa tươi thôi :))
Đầu trang

NguyenMinhAnh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NguyenMinhAnh »

HoaManLau đã viết:Chào bạn !
Tôi tự hỏi là này của bạn có đúng của bạn không , hay là ai đó viết lên đây , những chủ đề như này không nên công khai lên mạng . Tuy nhiên lá số cũng khá là khớp thông tin ( không chắc là đúng giờ. không có thời gian nếu không kiểm tra lại tứ trụ ) Liêm Tướng thủ mệnh triệt lại kẹp giữa Kình Đà thì thất tiết sớm có chi lạ khi vận hạn đã định , số gái Hình Diêu thì rõ ràng rồi, Thêm Thiên Hình gặp Bác Sĩ ,Thiên Y chủ về phẫu thuật hạn gặp kình dương chính là con dao giúp sức , hơn nữa Không Kiếp tam phương tứ chính, nhất lại Phá Quân tại Di có Hồng Đào gặp Mộc Dục .Tôi không dám nói , đặc biệt chú ý ở tại cung Phu . Muốn tìm tri kỉ đi về hường Tây Bắc.
Dạ cảm ơn bác,tại vì hồi trước em có đi xem các thầy........... có vài thầy lắc đầu không chịu xem số cho em nên em cũng tự biết tại sao ạ :-S
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ToQuangM »

Không biết có phải chủ nhân lá số chính là người có ảnh trên hay không, nhưng nếu thật tâm bạn dám dũng cảm đối mặt sự thật muốn quay đầu lại mà lên đây hỏi thì cũng đáng có lời khen. Nếu vậy, bạn có thể nào đưa 1 cái ảnh chụp rõ mặt lúc chưa phẫu thuật lên (ảnh chụp ngoài trời không trang điểm nhé ), 1 ảnh hình thái dáng người đứng nữa để đối chiếu tướng số không ? Tại hạ thích sự chân thật hơn, thì mới có hướng đưa ra lời khuyên. Tại ha sẽ hỏi bạn vài câu để đối chiếu thông tin, để xem số có khớp không, có lệch giờ không.
Được cảm ơn bởi: orangeyellow11
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Theo tại hạ thì nữ thí chủ nài sửa mũi :-? :-? :-? :-? :-? :-?
Đầu trang

startstop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi startstop »

:(( huhu lá số mình cũng có cung phu tham kị xấu xí như vậy
=(((((
Hình ảnh
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

Trong các sách Tử vi có sách nói đàn bà cung phung đức có sao Thất sát thì làm ca kỹ,lá này chẳng lẽ ứng nghiệm hoàn toàn sao :-O
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”