Xem giúp sự nghiệp mọi người năm 2019

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Oanhvb
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem giúp sự nghiệp mọi người năm 2019

Gửi bài gửi bởi Oanhvb »

4pillar đã viết: 23:21, 13/03/19 Gọi mà ban nick anh mày đi chứ? Nhanh nhanh lên.
Em iêu anh! Đang tìm hiểu về anh sao ai dám ban nịck anh.
Em oánh chết!
Em iêu anh rồi đấy!
Giờ em mới hiểu anh!
Đầu trang

Oanhvb
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Oanhvb »

4pillar đã viết: 23:21, 13/03/19 Gọi mà ban nick anh mày đi chứ? Nhanh nhanh lên.
Tổ sư bố anh, sao anh không nói ngay từ đầu! Làm em phải hỏi a Cường mới hiểu anh nói gì.
Anh đúng là con đĩ.
Em iêu anh rồi đáy!
Cho nhau địa chỉ ib đi.
Đầu trang

Oanhvb
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Oanhvb »

Biệt danh của anh là T... Tôn Ngộ Không, đẹp trai nhất lý sô đúng không?
Em gặp anh mấy lần rồi.
Cuối năm 2017 anh cưới còn không mời em. Chị Xuyến hỏi mà em xấu hổ.
Anh bây giờ trình độ tử vi kinh lắm nhỉ.
Hồi anh gặp em mới có 1 đứa, giờ 1 nách 2 đứa rồi, Bidv sắp đuổi em rồi, chắc sắp về theo anh Tuấn lão nông thôi.
Đầu trang

vudaithang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vudaithang »

Hình ảnh
Hình ảnh
Mong bạn cho ý kiến về lá số của mình
Thân
Đầu trang

Hocmai1988
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hocmai1988 »

Oanhvb đã viết: 14:57, 11/03/19 Trước hết, cho phép nhà em xin được kính chào các quý Ông bà, cô bác, anh chị em trong diễn đàn.
Mỗi dịp tết đến xuân về, thì nhu cầu xem số lại tăng vọt. Âu cũng là khó khăn bế tắc mà muốn tìm đến huyền học mong đón lành tránh dữ.
Em hiểu rằng, mọi người cũng là khó khăn bế tắc mới phải lên diễn đàn nhờ xem số miễn phí. Tuy vậy, thừa đục thả câu, nhiều người gạ gẫm bói toán thu phí là rất tội cho người nghèo muốn được coi số. Có lẽ anh chị em tiền bạc rủng rỉnh thì đã qua các thày bói chuyên nghiệp xem rồi.

Nay em xin mở topic này xem giúp mọi người, và em chỉ xem về sự nghiệp, và cũng chỉ xem cho những người thật sự cần thiết xem.

Cách luận của em như sau:

1- Luận qua về tổng thể ls.
2- Luận qua vận hạn quá khứ.
3- Nếu luận thấy ứng mới luận tương lai.
4- Xem xét trả lời 1 câu hỏi thêm của đương số.

Kính mong các Quý ông bà, cô bác, anh chị từ bi hỷ xả tạo điều kiện cho đệ tử giúp mọi người đang khó khăn bế tắc.
Kính thư!

Mong có duyên ạ, xin phép trích dẫn :

Chào các tiền bối, hậu bối!

Cháu sinh ra ở Bắc Ninh. Bố mẹ cháu không nhớ rõ giờ sinh của cháu , chỉ nhớ lúc đó nằm trong khoảng 00h30 đến 2h00. Cháu đang phân vân không biết giờ tý hay giờ sửu.
Cháu sinh ngày 17/2/1988(dương) tức 1/1/1988 (âm). Cháu là nam giới.
Thông tin cá nhân :
Cuộc đời của cháu rất bình lặng, từ lúc học xong đại học kinh tế quốc dân xong là có người giúp đỡ xin việc cho luôn, kiểu như luôn có quý nhân giúp đỡ. Nên không có gì để nói mấy.
Cháu làm bên chứng khoán nhà nước, đã được biên chế rồi ạ.
Bố mẹ cháu sinh được 3 người con ( 2 chị gái đầu, cháu là con trai út). Bố cháu đã nghỉ hưu, cũng là công chức nhà nước. Kể cả hai chị gái của cháu cũng đều biên chế nhà nước rồi.
2013, mẹ cháu mất
2016 , cháu lấy vợ
2017, cháu có 1 con gái
2018, bà nội cháu mất và năm này cháu mất cơ hội được lên chức.., mua được 1 ôtô...

Mong các tiền bối, hậu bối giúp đỡ cháu xác định lá số nào đúng ạ? Và xem giúp cháu vận hạn 2019 và sự nghiệp công việc ntn ạ?

Cháu chân thành cảm ơn ạ!
Chúc các tiền bối, hậu bối và diễn đàn sang năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc!!!

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Thao281
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thao281 »

Em chào các anh chị. Mong có duyên để được anh chị cho đôi lời ạ, năm nay công việc của em có biến chuyển gì không ạ? Năm ngoái em tốt nghiệp, đi học việc đến đầu năm nay nhưng chỗ này không theo được, em quyết định nghỉ và đang tìm chỗ mới. Anh chị xem giúp em như thế nào ạ?
Tập tin đính kèm
Thảo_2019_01b38d74.jpg (160.76 KiB) Đã xem 683 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”