xin các cô các bác trong diễn đàn xem giúp em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

xin các cô các bác trong diễn đàn xem giúp em

Gửi bài gửi bởi Tauthu92 »

em xin gửi lời chào đến các cô các bác trong diễn đàn ạ, chúc mọi người nhiều sức khoẻ , mong các cô bác và các cao nhân đi qua ghé lại xem giùm lá số của em , xem có được no ấm bình an không ạ, xem xin thành thật cảm ơn

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
ngoi sao may man.jpg
ngoi sao may man.jpg (183.74 KiB) Đã xem 586 lần
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: xin các cô các bác trong diễn đàn xem giúp em

Gửi bài gửi bởi ngockim »

Đến năm 2024 , giáp thân ở cung di , mã gặp hình .., coi chừng hạn thương tích vào chân , tay . Đến hạn 45_54 mới gặp thời .., số này gặp được a chồng tốt và được nhờ ck ...
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Năm 2024 là giáp thìn ...
Được cảm ơn bởi: Tauthu92
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ngockim đã viết: 21:27, 08/08/22 Đến năm 2024 , giáp thân ở cung di , mã gặp hình .., coi chừng hạn thương tích vào chân , tay . Đến hạn 45_54 mới gặp thời .., số này gặp được a chồng tốt và được nhờ ck ...
dạ, mình cảm ơn bạn ạ, đại vận 45-54 tại cung tài bạch có chính tinh là Cự Môn hãm , Cự Môn bị Hãm địa mà vẫn gặp thời được ạ ? Mình hiểu biết rất ít về tử vi, mong được bạn giúp xem cho ạ. Xin cảm ơn bạn :) :)
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gặp thiên thời là vì : đại vận ấy , vào tam hợp : thái tuế - quan phù - bạch hổ , có 3 : hổ , cái , long ( thiếu phựng ) , phù trợ cho
.đại vận . Chỉ ở cung tuất , trên đá số của ban , cò đà la nên đó mới là địa võng .vòn cung thìn vẫn binh thường . Đừng thấy cự môn hãm , mà lo lắng . Chính cự môn là sao cải cách , số của bạn đó .
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ngockim đã viết: 22:12, 09/08/22 Gặp thiên thời là vì : đại vận ấy , vào tam hợp : thái tuế - quan phù - bạch hổ , có 3 : hổ , cái , long ( thiếu phựng ) , phù trợ cho
.đại vận . Chỉ ở cung tuất , trên đá số của ban , cò đà la nên đó mới là địa võng .vòn cung thìn vẫn binh thường . Đừng thấy cự môn hãm , mà lo lắng . Chính cự môn là sao cải cách , số của bạn đó .
ôi mình cảm ơn bạn nhiều nhé, nhờ bạn giải thích mình mới thông hiểu ra, mình tự nghiên cứu tử vi được 1 năm rồi, nên biết lá số của chính mình đúng giờ sinh, mặc dù đã tự mày mò tử vi được hơn 1 năm, nhưng mình chỉ biết tính chất sao và ý nghĩa sao thôi ạ... Hic... À mà bạn ơi, cho mình hỏi số mình có kết hôn không hay có bị ế dài dài ạ, và nếu có thì năm nào sẽ kết hôn ạ? 😂 mong hữu duyên được bạn Ngọc Kim xem giúp cho, mình xin cảm ơn bạn rất nhiều ạ
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ngockim đã viết: 22:12, 09/08/22 Gặp thiên thời là vì : đại vận ấy , vào tam hợp : thái tuế - quan phù - bạch hổ , có 3 : hổ , cái , long ( thiếu phựng ) , phù trợ cho
Mà bạn ơi, tại sao cự môn là sao " cải cách" ạ, mình chưa hiểu lắm, nhờ bạn giải thích thêm giúp mình với, " cải cách" là 1 tính chất của cự môn hay sao ạ? Giúp mình với, mình cảm ơn bạn nhiều lắm ạ
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đang trong vận cung phu , sẽ cưới là chuyện đương nhiên . Sang năm 2023 , thấy hợp hội những sao có tính chất tình duyên ( tham , liêm , đào , hồng ..) .., nhưng mình đoán , sang 2024 ở cung dần mới lên xe hoa ..; năm nay , đươc 1 năm , trong " đất " thái tuế , đó . Bạn tự cảm nhận xem , vận hanh thông tn ? Mặc dầu , còn chịu sự " điều chỉnh " của chủ : thiên lương - đại vận !
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ngockim đã viết: 10:24, 10/08/22 Đang trong vận cung phu , sẽ cưới là chuyện đương nhiên . Sang năm 2023 , thấy hợp hội những sao có tính chất tình duyên ( tham , liêm , đào , hồng ..) .., nhưng mình đoán , sang 2024 ở cung dần mới lên xe hoa ..; năm nay , đươc 1 năm , trong " đất " thái tuế , đó . Bạn tự cảm nhận xem , vận hanh thông tn ? Mặc dầu , còn chịu sự " điều chỉnh " của chủ : thiên lương - đại vận !
Dạ, bạn đã nói vậy thì mình cũng không dám giấu nữa, từ hồi ra trường đến giờ, ra trường 2018 ( đáng lẽ là năm 2016 nhưng do mình nợ ngoại ngữ 2, từ 2018 đến giờ lận đận lông bông, đi làm công ty, làm được vài hôm áp lực quá lại nghỉ, xong về nhà mở lớp dạy học ( dạy ngoại ngữ) , học sinh ít quá nên không đủ sống, phải nhờ cậy nương nhờ nơi thân thích ( chị cô cậu cho ăn ở nhờ, bao trọn gói, còn tiền mình làm thì mình tiêu, không phải đóng góp gì cho chị ấy và mẹ chị ấy, ) dạy không được báo lâu thì bị bệnh trầm cảm, phải đi chữa trị và uống thuốc dai đăng, ( thuốc cho người bệnh trầm cảm), nhưng từ năm 2021 ( tháng 07) thì mình hữu duyên có công việc mới, và bắt đâu làm việc kiếm được tiền từ tháng 07/ 2021 đến nay, được gần 1 năm, nhờ có công việc mới mà tính thần mình tốt lên rất nhiều, đúng là vận năm nay rất tốt ạ, mà bạn ơi, 2024 có hạn tình duyên nhưng có mấy sao như đẩu quân, thiên hư, đà la, thiên khốc...này nọ hội họp... Thì khả năng có cưới hỏi gì không ạ? Mình rất rất cảm ơn bạn luôn 🌹🌹🌹
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Chỉ một trung tinh thiên tài , ở đúng vị , làm chuyển biến cự hãm thành phấn phát .
Đến năm 2024 , sẽ có : lưu lộc , lưu mã , lưu khốc , lưu khách ..vào cung dần . Tiểu hạn đến đó , sẽ có sự thay đổi , chuyển biến tốt đẹp ..bạn cứ chờ xem !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”