Đăng đàn xem tướng

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
motvuive
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đăng đàn xem tướng

Gửi bài gửi bởi motvuive »

haibatpho đã viết:
motvuive đã viết:hu hu. ngày nào em cũng check! anh hai bát phở hay onl mà chẳng xem cho em!
Thường thì lông mao phát triển biểu thị tính dục mạnh và bản chất phóng khoáng,nhưng bù lại do ấn đường của em rất sáng và đẹp,lại không bị xâm phạm nên tựu trung lại thì vấn giữ được tiền bạc.Nhưng sự tích lũy có lẽ chỉ xẩy ra vào giai đoạn về sau thôi.Mặc dù không quá tốt,trung nhạc phát triển nắm cả tứ nhạc,miệng vuông,mắt em lại có tiền tì như cái móc câu vốn là tướng hiếm nhưng lại không đủ bộ nên hơi khó phát huy, vì hạ đình của em hơi kém.
Yếu điểm của em nằm ở 2 vùng dịch mã và cung phúc đức,bản chất của tiền tì vốn là chủ về thông minh,lại có cái nhìn khác người (gần giống với sao địa không,địa kiếp trong tử vi)nhưng do phúc cung yếu nên khả năng phát huy nó ở mức thấp hay nói cách khác là ít tận dụng được năng lực của nó.Cái chính của bộ tướng này là nó tạo ra sự bất mãn ẩn nằm sâu trong nội tâm con người do sự thiếu cảm thông giữa những người mà em giao tiếp hàng ngày trong xã hội.
Giai đoạn trung niên là giai đoạn đắc thế nhất của em,do các bộ vị tại khu vực này đều tốt.Tính em nên cố gắng quảng giao hơn mặc dù ít bạn tâm giao và bạn bè dễ phản,nhưng để đong đếm lại thiệt hơn thì vẫn nên phát triển mạng lưới quan hệ các nhân nhiều hơn
em inbox phản hồi nhẫn xét của anh rồi! anh chưa nhận dc ạ? hay tn nhắn bị chặn nhi?
Đầu trang

thanhnhan.tbinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhnhan.tbinh »

tướng của em có tốt không các bác? em đang muốn đi trùng tu lại một số thứ mà chưa có đủ xiền nữa :(
p.s: anh haibatpho xem giúp tướng mặt em thế nào ạ? em cảm ơn ạ!
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

CHU THOT QUEN LUAN CHO EM ROI EM O TRANG 42
Đầu trang

trantheco1
Nhất đẳng
Nhất đẳng