Mục rùi đen tren mép có phải là điềm xấu?!

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Hình đại diện của thành viên
kaitoumagic
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Mục rùi đen tren mép có phải là điềm xấu?!

Gửi bài gửi bởi kaitoumagic »

Nguyen Minh Cuong đã viết:Dưới rún mà có gần rún ko em? Nếu mà gần lỗ rún là mọi chuyện hanh thông, sách ghi thế! :D
Còn 3 nốt son sau gáy sao mà em thấy được? ;;)
3 nốt son sau gáy là của chị gái em, nốt dưới rún cách xa rún độ 2 đốt ngón tay , ko gần rún rồi , chắc là xấu :D
Đầu trang

Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyen Minh Cuong »

Xem cho con gái thì anh phải xem trưc tiếp nó mới gần đúng em à! :D Biết tính anh rồi lại còn xem hộ :-?
Đầu trang

kaitoumagic
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vậy là ko xem được rồi :D
Quên cái nốt rùi dưới rún là của kaitou nhé !
Đầu trang

sauquyt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sauquyt »

cảm ơn bác Cường va Phuong_nhi đã comment . Riêng bác Cường va Kaitoumagic xin đặc biệc cảm ơn hai bác đã spam topic của em để kiếm ngân lượng x(. Nói chơi thui . Củng cảm ơn mọi người đã ghé thăm topic của em.

@Phuong_Nhi: à em hiện tại đang có "Bồ ruột". Chị có thể xem dùm mấy nốt rùi dùm em được không? Cảm ơn chị nhiều
Đầu trang

Phuong_Nhi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuong_Nhi »

SauQuyt mến.

Sao tham lam thế hả? Muốn xem nốt ruồi phải theo bộ vị, hình dạng, độ bóng, màu sắc ..Tuy nhiên nốt ruồi nằm ở biểu bì da, là những khối u lành tính nếu nó xuất hiện quá nhiều là do khí huyết không thông. Muốn có nốt ruồi chỗ nào có thể làm được và nếu muốn nó biến mất chỉ cần 50k là mất. Số mệnh con người đâu dễ thay đổi vậy. Những người ở vùng Bắc Á thì nhiều nốt ruồi vô số, nhìn như rắc mè, chỉ cần ngồi đếm cho hết cũng toát mồ hôi rồi nói chi luận đoán. Do đó PN không chú trọng đến việc luận đoán nốt ruồi. Nếu Bạn có thắc mắc gì thêm thì cứ hỏi, PN sẽ trả lời trong khả năng hiểu biết của mình. PN muốn hỏi thêm là bạn thuở nhỏ có ở cùng với cha mẹ không?
Đầu trang

sauquyt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Xin lỗi chắc Phuong_Nhi đã hiểu lầm với ý của em rồi. Em chỉ vì lo lắng cho hạn vận của em trong mấy năm nay vì 2009 em không được tốt đấy chị a. Đã vậy cách đây mấy ngày nó lại nỗi thêm nút rùi kia mà em nghe nói nốt đen rùi là không tốt nên mới thành khẩn xin mọi người xem và chỉ điểm. Nếu là hoạ thì biết đường để mà giảm được cái hoạ ấy càng nhiều càng tốt mà thôi. Em từ năm 1998 tức 15 tuổi tây đã qua Úc du học và sống xa gia đình.

Sau đây là 1 vài hình khác của em vào năm 2008

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Xin lỗi em hồi đó giờ ít chụp hình nên chẳng có tấm nào ra trò . Xin chị coi giúp nếu có cơ hội em se chụp 1 tấm đàng hoàng nhé.

Cám ơn chị Phuong_Nhi nhiều.

Xin chị xem dùm về tình yêu và công danh .
Đầu trang

Phuong_Nhi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuong_Nhi »

Bạn sinh tháng và năm nào? để PN còn biết bạn đang ở niên vận nào trên khuôn mặt. Những tấm hình trên hình nào được chụp mới nhất. PN thấy những tấm hình bạn mới gửi lên sau có thần thái tốt hơn nhiều so với tấm hình post lên đầu tiên.
Đầu trang

sauquyt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ thưa chị Phuong_Nhi. Em sinh 14/10/1983. Củng xin thưa rằng tấm kia chụp bằng webcam nên khác hơn so với ngoài củng vì dạo này em gầy đi do biến cố cuối năm 2009 ạ. tấm em chụp trong phòng riêng là tấm em chụp vào tháng 04/2009 ạ.
Đầu trang

kaitoumagic
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bạn làm nghề gì ? Hình như là về nghệ thuật ?Tướng bạn nếu làm về nghệ thuật thì hợp . Tấm ảnh trong bài đầu topic + tấm cuối thần bạn ko được tốt lắm .Mình đoán bạn đang ở vận ko tốt , cố gắng chờ thời .Cố gắng hay cười cho mắt đưa lên , mắt bạn về phía đuôi bị hướng xuống ko tốt .Mũi có lực tuy nhiên cánh mũi ko đc dầy , lại hơi lộ . Đừng nên tham vọng quá mà chán nản , cứ vui vẻ mà sống là tốt rồi .
Được cảm ơn bởi: sauquyt
Đầu trang

kaitoumagic
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cung phu thê ( từ đuôi mắt hướng ra dưới thái dương ) của bạn mình thấy sáng sủa , sau này vợ chồng êm ấm . Àh về chuyện nốt rùi , bạn ko cần quan tâm về mấy nốt rùi đâu . Nhiều thầy xem tướng ko chú trọng về nốt rùi lắm , nốt rùi tự có tự mất là chuyện rất bình thường . Chỉ 1 số nốt rùi nổi lên thành cục rõ mới có ý nghĩa nhiều .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”