nhờ các cao nhân xem giúp tướng của một người bình thường

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
tuannn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhờ các cao nhân xem giúp tướng của một người bình thường

Gửi bài gửi bởi tuannn »

đây là ảnh của em, xin các bác cho ý kiến
Tập tin đính kèm
Đầu trang

phuongarch
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: nhờ các cao nhân xem giúp tướng của một người bình thường

Gửi bài gửi bởi phuongarch »

phải reply mới thấy ảnh à?
Đầu trang

tuannn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tuannn »

bạn không thấy được hình của mình ah
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

Bạn ơi,
Sakura ko thấy ảnh luôn bạn à .
Bạn có thể chèn ảnh bằng cách sau : Bạn có thể chèn vào trong bài viết dòng chữ như sau :
[img]LINK%20ẢNH[/img]
LINK ẢNH : Bạn upload ảnh của bạn vào trong flickr hay photobucket.com , xong rồi nhập link chứa ảnh của bạn từ flick hay photobucket.com vào dòng chữ LINK ẢNh ở trên . Nhưng để upload ảnh của bạn vào trong flickr hay photobucket.com , bạn phải đăng kí làm thành viên của các chương trình này .

Giờ thì mình thấy hình rồi :)
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

Theo mình , bạn có đôi mắt, lông mày , trán , tóc , má , miệng, cổ đều tốt cả. Tuy nhiên hàm răng và tai, mũi , và cằm nhìn ko tốt .
Mời các vị cao nhân cho thêm ý kiến :)
Được cảm ơn bởi: tuannn
Đầu trang

chuducvn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chuducvn »

chắc phải trả lời mới thấy ảnh à
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

chuducvn đã viết:chắc phải trả lời mới thấy ảnh à
Nếu bác ko thấy ảnh của anh ý, bác vào link này là thấy được ngay thoai : https://lyso.vn/download/fil ... &mode=view
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tinhyeu_cuagio
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhyeu_cuagio »

Người này mày mắt khá điềm đạm và thông thái.chịu khó học hành do có cái nốt ruồi ngay trên gò má.Nhưng suy nghĩ nhiều khi bất định.Anh em chắc là cũng đông. Lỗ mũi rộng như vậy nên nhiều khi hao tài.Tuy nhiên 2 răng cửa kín và cụp vào nên đây là người sẵn sàng đãi bạn một bữa ngon nhưng tự mình thì không dám ăn một bát phở đắt tiền.

Trung đình khá bình ổn.Sau này cũng là người có quyền.Nhưng trán hơi thấp ,ấn đường không sáng sủa lắm nên không làm lớn được.

Đoán vài câu vậy.Không biết đúng ý nào không?
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

tinhyeu_cuagio đã viết:Người này mày mắt khá điềm đạm và thông thái.chịu khó học hành do có cái nốt ruồi ngay trên gò má.Nhưng suy nghĩ nhiều khi bất định.Anh em chắc là cũng đông. Lỗ mũi rộng như vậy nên nhiều khi hao tài.Tuy nhiên 2 răng cửa kín và cụp vào nên đây là người sẵn sàng đãi bạn một bữa ngon nhưng tự mình thì không dám ăn một bát phở đắt tiền.

Trung đình khá bình ổn.Sau này cũng là người có quyền.Nhưng trán hơi thấp ,ấn đường không sáng sủa lắm nên không làm lớn được.

Đoán vài câu vậy.Không biết đúng ý nào không?
Hic, mình chẳng biết gì về tướng số nhưng nhìn anh này mình thấy anh ý hiền lành thật, chắc là người tốt, trung tín, sống tình nghĩa . Tuy nhiên nhìn tai và lỗ mũi thế này thì mình nghĩ ko thể có sự nghiệp to lớn được .
Anh gì ơi , anh muốn biết tướng mạo người cũng tốt cũng hiền lành trung tín, chung thuỷ đẹp trai như anh , nhưng sự nghiệp cực kì to lớn , ai cung phải nể phải sợ ko? Anh nhìn ảnh tướng Quan Vân Trường trong Tam quốc chí ở dưới đây nhé, anh sẽ thấy sự khác biệt với tướng mạo của anh. Nhưng mà những người như Quan Vân Truong trong xã hội này đếm trên đầu ngón tay thôi. Còn những người ma sự nghiệp to lớn , hic, ít người đàng hoàng , trung tín và chung thuỷ với vợ con lắm . Tướng mạo như anh sakura thấy ổn lắm rồi :)
Hình ảnh
Hình ảnh
Còn nữa, giọng nói của con trai cũng quan trọng lắm . Hôm trước đọc ở đâu đó, người ta nói , con trai giọng lớn vang , sảng khoái là có cơ may có sự nghiệp tốt đấy :) Người ta còn nói, cái mũi với đàn ông là sự nghiệp, với đàn bà là hôn nhân , còn cái tai là tiền bạc , phúc thọ đấy anh à :) Sakura để ý thấy mấy thầy giáo sư ở các trường đại học lớn trên thế giới, tai cực kì to, to hơn người bình thường nhiều đấy, dày , và có thành quách rất rõ ràng, nhìn chỉ kém tai Phật 1 chút :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
new-_-star
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi new-_-star »

Khiếp nhìn gì mà sakura chém gió kinh hồn thế hả trời.( topic chị này em đọc wa mấy bài đầu tiên và mấy bài cuối thấy chị này a dua giữ =)) chắc chị này mới tập tành ai nói cũng đúng hết ah :x )
@chủ top: Nhìn qua thấy bạn hiền lành, thông minh, nhưng tính tự lập cao. Mắt, tai tốt. Kết nhất cái lông mày bạn này( mình muốn mà chả được ghép với mặt mình thì thôi rồi :))) Da nhuận sáng hồng( không biết có phải thế không hay do ảnh)
Mặt mày thế này chắc câu đươc đôi ba em là chắc rồi( Có cô trong này chưa chi đã dính bẫy rồi :-O )
Gia đình thì fing fuong thôi :D
Bạn đang học/làm việc bên ngành kĩ thuật? Dáng này có muốn buôn thương cũng khó thành. Chém thế ae thứ lỗi.
Tình duyên chắc cũng thuận chèo mát mái thôi không phải lo.
Con cái ( có thể hơi sớm khi nói vào lúc này, tuỳ bạn tạo phúc nữa có câu: con cái là phúc phận) :khá nhưng thính khác bạn có thể sinh con 1 bề
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”