Nhờ xem giúp nốt ruồi!

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Nhờ xem giúp nốt ruồi!

Gửi bài gửi bởi buithuhien »

phuongarch đã viết:Thường nốt ruồi có màu đen sẫm, to hoặc nổi mới có ý nghĩa, mà nhữngnoosts ruồi như thế, đốt đi có rất nhiều nguy cơ ...... mọc lại :D.

hic :(( hic... Vậy phải làm sao đây??? Thật tình là mình định sáng nay đi đốt, nhưng bây giờ nghĩ lại thấy phuongarch nói chí phải, vì mình đã bị nổi 1 mụn cóc ở tay trỏ trái, trị hoài mà vẫn trồi lên, tức không chịu được... Sao mà số mình toàn gặp ruồi với cóc hichichic
Đầu trang

kcforex
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kcforex »

Tôi thấy xem nốt ruồi cũng chuẩn lắm, ngày xưa có 1 cụ gần nhà chuyên xem tướng và nốt ruồi, nói về cuộc đời của 5 đứa, bây giờ nghiệm ra thấy đúng hết
Đầu trang

nangsieunhan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nangsieunhan »

Buithuhien ơi, mình cũng có một nốt ruồi trên cổ-vai giống bạn! :)
Đầu trang

buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

@nangsieunhan: Chúng ta có nhiều điểm giống nhau quá! Giống năm sinh, tháng sinh, giờ sinh giờ thì nốt ruồi hiiii :-O >:D<
Mình vừa đi phá nốt ruồi về nè, chẳng biết có thay đổi được không nhưng cảm thấy nhẹ tâm lý hơn! :D
Đầu trang

share
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi share »

http://www.thanhnien.com.vn/news/Pages/ ... 01950.aspx" target="_blank

bạn tham khảo trang web này có liên quan đến việc phá nốt ruồi nhé!
Đầu trang

buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

@share: không chừng người viết bài này của báo Thanh Niên có tham gia diễn đàn lý số ... hiii :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lanvang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lanvang »

Nhộn nhịp quá! Em xin đóng góp ý kiến này về nốt ruồi trên vai ạ. Người nói có nốt ruồi mọc ở vai là người sẽ nặng gánh về gia đình ạ(Son hay đen đều như nhau ạ)
Nhân tiện đây, em xin hỏi mọi người về nốt ruồi của em ạ!
Em có một nốt ruồi đen, nổi, to(hình tam giác chóp) mọc ở giữa cổ tay trái(phần mu bàn tay ạ!). Có người bảo em nên tẩy đi vì nốt ruồi này không giữ được tiền, có người lại bảo nốt ruồi tốt, có tiền của...Vừa hôm trước chị giám đốc của em lại bảo em tẩy đi cho mệnh thay đổi, nốt ruồi này không đẹp.
Hu..em không biết có nên tẩy không ạ! Nhân chuyện bàn luận về nốt ruồi, mọi người cho em ý kiến nhé!
Em xin cảm ơn ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”