Xem tướng tổng hợp

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Xem tướng tổng hợp

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Mình sẽ xem cho các bạn tổng hợp những điều các bạn muốn biết hãy đính kem ảnh cùng lá số. Và những điều bạn muốn hỏi. Tôi sẽ trả lời các bạn sớm. Thân chào
Được cảm ơn bởi: JamesNguyen2018
Đầu trang

hoahong39
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tướng tổng hợp

Gửi bài gửi bởi hoahong39 »

Hình ảnh
Thợ mộc đã viết: 08:38, 03/07/17 Mình sẽ xem cho các bạn tổng hợp những điều các bạn muốn biết hãy đính kem ảnh cùng lá số. Và những điều bạn muốn hỏi. Tôi sẽ trả lời các bạn sớm. Thân chào
Bạn xem tướng mình với. Đây lần đầu tiên m xem tướng.
Bạn xem cuộc đời mình như thế nào. Chồng con và kinh tế, tướng này xuất ngoại không hả bạn.
P/s: lông mày có thêu qua, còn lại tất cả thật 100%

Link ảnh đính kèm
https://anh.im/image/syu
Cảm ơn bạn
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Đây là lá số và ảnh của cháu a, bác xem giúp cháu về công việc và chồng con với ạ . Cháu cảm ơn chú ạ

Hình ảnh
Hình ảnhHình ảnh

Hình ảnhHình ảnh
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chào bạn hồng hạnh. Bạn có ngũ quan cân đối, miệng đẹp có góc cạnh, nhân trung rộng nhưng hơi cạn. ( sau này dễ sinh con gái, hoặc con cái sức khỏe không được tốt,việc sinh đẻ cũng khó khăn). Cung phu tinh khá sáng sủa. Chuẩn đầu tròn đẹp có cánh. ( số lấy chồng cũng khá, có tài) bạn mệnh vô chính diệu, cung phu có tuần triệt, thất sát rất nguy hiểm vì người chồng dễ gặp tai nạn hoặc mất sớm. Cung huynh đệ tốt : ( có anh, chị em làm chà nước , có địa vị, ). Cung phụ mẫu xấu: bố mẹ hay bệnh hoặc mất sớm) cung tử tức : tốt( số sinh con giỏi xuất chúng, Thông minh, có số ra nước ngoài du học, làm việc, quatn hệ rộng, hay đi lại). Cung quan lộc: ( công việc của bạn hay gặp trắc trở , hay có người đối địch, cản trở , nói xấu... Việc nhiều lúc tưởng thành mà hoá không:"kình dương, địa không" )
Đầu trang

hoahong39
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoahong39 đã viết: 09:12, 03/07/17 Hình ảnh
Thợ mộc đã viết: 08:38, 03/07/17 Mình sẽ xem cho các bạn tổng hợp những điều các bạn muốn biết hãy đính kem ảnh cùng lá số. Và những điều bạn muốn hỏi. Tôi sẽ trả lời các bạn sớm. Thân chào
Bạn xem tướng mình với ạ. Đây lần đầu tiên m xem tướng.
Bạn xem cuộc đời mình như thế nào. Chồng con và kinh tế, tướng này xuất ngoại không hả bạn.
P/s: lông mày có thêu qua, còn lại tất cả thật 100%

Link ảnh đính kèm
https://anh.im/image/syu
Cảm ơn bạn
Xin lỗi bạn, mình quên đính kèm lá số
Hình ảnh
Đầu trang

Nguyễn Huy Hoàng
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Huy Hoàng »

Mong bác Thợ Mộc xem giúp cháu về vợ con và tiền tài ạ.cháu cảm ơn
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chào bạn hoa hồng39. Ảnh của bạn bị lỗi. Nên tôi xem lá số tử vi cho bạn. Bạn mệnh ( vô chính diệu ) mệnh vô chính diệu thì " phi yểu tắc bần". Trong cuộc đời bạn gặp nhiều cay đắng nhất là về chuyện tình cảm, hôn nhân. Vì mệnh có đào hoa+quả tú. Thì hôn nhân thường hay đổ vỡ, lụy tình.) cung quan phụ mẫu: bình thường. Cung huynh đệ : xấu (bạn có anh, chi,em nào .. Bị tai nạn ngoài đường chưa. Vì tôi thấy có " thất sát+Kình dương). Cung quan lộc:( bạn cần cẩn thận bơi có " tuần" dễ bị người khác phá ngang , cản trở nói xấu.. ). Cung thiên di( rất tốt, đi đến đâu cũng có người giúp đỡ, quý trọng) cung tật ách: ( bạn có sức khỏe tốt,dù gặp bệnh thì cũng dễ dàng qua khỏi). Cung tài bạch: ( rất tốt , bạn có khả năng kiếm tiền dễ dàng,và gặp nhiều may mắn về tiền bạc ).
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chào bạn nguyễn huy hoàng. Bạn có cung mệnh trong lá số rất tốt. ( thái dương+ thiên lương thì con đường tương lai rạng rỡ, sáng sủa, thành công sẽ sớm đến với bạn. Với bản chất thông minh, mạnh mẽ , quyết đoán.bạn sẽ sớm có vị trí cao trong xã hội.).về cung thê thiếp :( bạn có 1 người vợ hiền lành dịu, dàng, khéo léo. Nhưng sức khỏe không được tốt,vợ bạn làm nghề bên nghệ thuật, văn, hoặc báo chí.. ) cung tử tức: ( về con cái cũng tốt, chỉ duy lúc còn bé thì bạn hơi tốn tiền về nó. Nhưng lớn lên sẽ được nhờ).về cung tài bạch: ( cũng rất tốt, nhưng vì có " tuần +thiên khốc" nên bạn cẩn thận để tránh hao hụt. Vào những viêc ăn chơi vô ích. Bạn là người biết cách kiếm tiền nhưng cũng biết cách tiêu tiền. Về tiền bạc thì bạn sẽ không bao giờ thiếu). Thân chào bạn
Đầu trang

trangtrangb1
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi trangtrangb1 »

Đây có phải là tướng tay yểu mệnh không ạ?
Em nữ 24 tuổi.

Em xem video bói chỉ tay trên mạng thấy bảo.
Chỉ tay tình cảm có nhánh cắt chỉ tay trí đạo là yểu mệnh.
Đường sinh đạo dài không phải là sống thọ và đường sinh đạo ngắn không phải là yểu. ( nhiều người nghĩ sinh đạo dài là thọ, sinh đạo ngắn là yểu là 1 quan điểm vô cùng sai lầm)

Xin cảm ơn!
Em không quan trọng sống lâu hay mất sớm.
Quan trọng là muốn biết còn sống được bao lâu nữa để sống cho có ích cho bản thân, mọi người và xã hội.

Chứ sống như hiện tại cuộc sống rất vô dụng.

Mong anh/ chị xem giúp!
Đầu trang

hoahong39
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thợ mộc đã viết: 12:59, 03/07/17 Chào bạn hoa hồng39. Ảnh của bạn bị lỗi. Nên tôi xem lá số tử vi cho bạn. Bạn mệnh ( vô chính diệu ) mệnh vô chính diệu thì " phi yểu tắc bần". Trong cuộc đời bạn gặp nhiều cay đắng nhất là về chuyện tình cảm, hôn nhân. Vì mệnh có đào hoa+quả tú. Thì hôn nhân thường hay đổ vỡ, lụy tình.) cung quan phụ mẫu: bình thường. Cung huynh đệ : xấu (bạn có anh, chi,em nào .. Bị tai nạn ngoài đường chưa. Vì tôi thấy có " thất sát+Kình dương). Cung quan lộc:( bạn cần cẩn thận bơi có " tuần" dễ bị người khác phá ngang , cản trở nói xấu.. ). Cung thiên di( rất tốt, đi đến đâu cũng có người giúp đỡ, quý trọng) cung tật ách: ( bạn có sức khỏe tốt,dù gặp bệnh thì cũng dễ dàng qua khỏi). Cung tài bạch: ( rất tốt , bạn có khả năng kiếm tiền dễ dàng,và gặp nhiều may mắn về tiền bạc ).
Ái ngại quá, đành pót hình xấu lên trực tiếp vậy. bạn xem cung chồng con và kinh tế giúp mình nha.
CHo mình hỏi thêm 1 câu; mình xuất ngoại sẽ gặp may mắn không ạ. Ở cổ mình có nốt ruồi đen có ảnh hưởng xấu gì không hả bạn?
hoa3.jpg (102.74 KiB) Đã xem 4050 lần
hoa2.jpg (95.08 KiB) Đã xem 4050 lần
Hoa1.jpg (74.9 KiB) Đã xem 4050 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”