Xin quý nhân xem chỉ tay giùm mình với ạ :(

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Sơn1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin quý nhân xem chỉ tay giùm mình với ạ :(

Gửi bài gửi bởi Sơn1234 »

Mình năm nay đã 31 tuổi, cuộc sống cứ lận đận mãi từ công việc đến tình cảm. Gia đình cũng không hạnh phúc. Mọi người xem giùm mình với ạ.
Tập tin đính kèm
IMG_7066.jpeg (75.33 KiB) Đã xem 184 lần
Đầu trang

Fightforjustice
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xin quý nhân xem chỉ tay giùm mình với ạ :(

Gửi bài gửi bởi Fightforjustice »

Nếu anh đi giúp các bạn nhỏ hay người khó khăn không cần nhiều một ít bánh kẹo một lời hỏi thăm anh thấy anh đang có tất cả mọi thứ.
Cứ cố gắng sống bàn tay khó giữ tiền.
Bàn tay có Phước khí có hi vọng.
Chúc anh năm mới vui vẻ.
Sống thật hạnh phúc vui vẻ mỗi ngày biết ơn mỗi ngay được sống.
VD cha mẹ hay cãi nhau, mừng quá họ còn sức khỏe để cãi nhau 🤭
Chưa lấy ai single, I have my own freedom oh yeah oh yeah✌️😁
Công việc chưa thuận lợi không sao còn sống còn cơ hội để cố gắng, thua keo này bày keo khác
....
Em thấy cuộc đời như một game để mình chơi cố gắng vượt mọi cửa ngãi mỗi ngày đều hào hứng phấn khởi cố gắng phấn đấu để đạt được mục tiêu.
Biết đủ vui vẻ mỗi ngày cho dù bên cạnh chỉ có ly cà phê nóng được ngồi uống một ly cà phê cung là một niềm hạnh phúc.
Cứ để mọi việc thuận theo tự nhiên. Đừng sống trong sự so đo soi mói đời mình với đời của một ai đó. Yêu quý bản thân là chính mình biết đủ và sống thật trân trọng sống thật trọn vẹn một ngày thật sự là niềm hạnh phúc.
Trong phúc có họa, trong hoạ có phúc.
Cuộc đời này mọi thứ không thể diễn ra theo ý mình mong muốn hết được cứ cố gắng phấn đấu mỗi ngày trong tâm trạng vui vẻ hào hứng hạnh phúc mỗi ngày.
Cu sống tốt và vui vẻ hài lòng mọi ngày và hiếu thuận với cha mẹ, làm thật nhiều điều thiện lành.
Nam mô a Di Đà Phật
Ngủ ngon anh
Không cần trả lời em.

Sống buồn phiền lo âu mong cầu khiến tinh thần bị suy kiệt, trầm cảm tự mình giết đi niềm hạnh phúc mỗi ngày mà mình xứng đáng có.
Trân trọng hạnh phúc vui vẻ phấn đấu làm thật nhiều việc thiện lành mỗi ngày sẽ được hạnh phúc vui vẻ
Đầu trang

Sơn1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sơn1234 »

Cám ơn bạn nhé. Bạn như một người biết đạo, sống tự tại với cuộc đời.
Được cảm ơn bởi: Fightforjustice
Đầu trang

Fightforjustice
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Fightforjustice »

Em không biết gì cả.
Em chỉ biết ngày hôm nay em xứng đáng được sống hạnh phúc, vui vẻ và giúp đỡ ( nếu được) mọi người.
Em thấy ai cũng là những người tuyệt vời có thể giúp người khác có cuộc sống vui vẻ hạnh phúc.
Nếu anh sống trong ưu phiền, phiền não, âu lo, buồn phiền, lo lắng anh đang giết chính bản thân những thứ đó sinh ra độc tố gây tổn thương tinh thần tự mình giết mình, sức khỏe tinh thần và dễ sinh đủ loại bệnh vì stress gây độc tố giết cơ quan nội tạng , làm ảnh hưởng tinh thần vui vẻ của mọi người xung quanh đây là một tội ác.
Cho dù gặp chuyện không vui cũng phải giữ tinh thần thoải mái hạnh phúc vui vẻ giải quyết vấn đề
Ai cũng có Phước lắm mới được làm người cứ sống tốt làm nhiều việc thiện việc tốt sau này chắc chắn có Phước hưởng.
Nhớ giàu đóng góp nhiều nhiều cho Việt Nam mình nha anh 😚
Cười cái nào, hào hứng phấn đấu cố gắng mỗi ngày.
Ngủ ngon
Không cần trả lời em
Hạnh phúc vui vẻ và thành công trong cuộc sống anh 😙
Tuân thủ 5 điều Phật dạy
1. Không sát sanh
2. Không tà dâm
3. Không trộm cắp
4. Không nói dối
5. Không sử dụng chất kích thích
Được cảm ơn bởi: Sơn1234
Đầu trang

Trả lời bài viết