Ảnh Miss Lý số 2012 : MLS-9840

Cuộc thi Miss lý số 2013: Vẻ đẹp tiềm ẩn trong lá số!

Bạn chấm các bức ảnh dưới đây bao nhiêu điểm ?

Bình chọn này sẽ kết thúc vào ngày 01:33, 31/08/12

10 điểm
16
19%
09 điểm
9
11%
08 điểm
8
9%
07 điểm
16
19%
06 điểm
36
42%

Tổng số bình chọn: 85

thương thương
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Ảnh Miss Lý số 2012 : MLS-9840

Gửi bài gửi bởi thương thương »

fusiaphamct đã viết:tình hình xem ra càng lúc càng rối rắm. thôi xin lùi 1 buớc.
quay lại chủ đê` thi miss fuchsia up lại ảnh mong mọi nguời ủng hộ

Hình đẹp . :>

Mít chín, mít thơm ngon đê... mại dzô mại dzô... Mọi người nhanh tay lẹ chân vào vote đi nào. :))

>:D< :D
Đầu trang

pha.quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi pha.quan »

dieuhuong21 đã viết:
Viendanho đã viết:
MoneyTalks đã viết:Cá biệt có trường hợp MỘT Miss rất hay đi vào các topic Miss khác với giọng văn " Xinh quá, vote 10 điểm cho Miss phúc hậu v.v " (Một cách lấy lòng để các Miss khác đừng vào topic mình vote 6) rồi ngay sau đó tiện tay vote ngay con 6 cho Miss mình vừa khen...
.lòng người khó đoán....cái mặt tam tạng - mà cái bụng lý thông )..
.....có lẽ mình pít đó là ai...)..
...kệ thui...)..gieo nhân gì nhận quả đó.....cây kim trong bọc cũng có ngày lồi ra

Có phải Miss này không Viendanho, mình thấy người này rất hay vào khen kiểu xã giao trong topic tất cả các miss, bất kể xinh hay ko xinh...

Tên nick miss này có 8 chữ cái, xin điền vào chỗ trống giúp : _ Ạ _ _ _ _ Ầ _

Không biết linh cảm mình đúng không nữa .... :p
Các bạn đang chơi chiếc nón kỳ diệu à? để tớ tham gia với nhé.
Tớ đoán chữ H, có 2 chữ H!

H Ạ _ H _ _ Ầ _

Mời các bạn tiếp tục đoán tên miss này :D
Được cảm ơn bởi: nhanai_ng, cu_vo0
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hanhtran
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hanhtran »

Các bạn đoán cái j đó, viết luôn Hạnh Trần cho xong!
Mình thực sự ko hiểu nổi các bạn nghĩ cái gì nữa, đã định ko viết nhưng đến mức này thì quá đáng quá, mình vote lá số cho các miss min là 7, max 10, còn riêng ảnh mình ít vote, ai có duyên mình vào thì vote, riêng ảnh mình chỉ vote 7 và 9, 10 giờ mình còn ko nhớ đã vote cho ai. Nói j cũng phải có căn cứ nhé, mình ko bao giờ chịu tiếng oan đâu, có j cứ để ban quản trị kiểm tra thì biết!
p/s: dạo này mình cũng bận, hầu như chỉ vào lyso ban ngày một chút, hôm nay mình vào lâu hơn, hầu như chỉ vào để xem các bài viết của mình, đến giờ mình còn chưa xem hết ảnh các miss! Gieo nhân nào gặt quả đó, ăn nói đổ oan cho người khác cũng là gây nghiệp!
Nói chung là mình chẳng việc j phải kêu oan, giờ mình chỉ nhớ là vote cho chị mệnh VCD 9, chị Yhan 9, em HuongHate 9, một người bạn mình biết 10, bạn Anchenan 9, chị Ximuoi 9, chị mệnh thiên lương 9, còn chị pear học viên tại hội quán mình vote 7 do ko hợp gu của mình, nhớ bấy nhiêu chắc cũng gần đủ!
Sửa lần cuối bởi hanhtran vào lúc 17:13, 21/08/12 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: ximuoi89
Đầu trang

cu_vo0
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cu_vo0 »

Tớ đoán chữ N, hình như có 2 chữ N phải không các bạn ;))
Được cảm ơn bởi: nhanai_ng, pha.quan
Đầu trang

langtumu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi langtumu »

Ai cũng đoán được là ai rồi thì công khai ra làm gì. Mọi người biết thế mà sống thôi. :D
Được cảm ơn bởi: cu_vo0
Đầu trang

dieuhuong21
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Ảnh Miss Lý số 2012 : MLS-9840

Gửi bài gửi bởi dieuhuong21 »

bonly01 đã viết:viewtopic.php?f=34&t=31746" target="_blank" target="_blank.Con bé này khoe yêu hai anh chàng,Lưu đại vân và đại vận có địa kiếp và hữu bật bị hiếp dâm tập thể ,thì phải.Nhưng mất trinh là cái chắc
Đột nhiên có một người ở đâu vào nói lảm nhảm xúc phạm mình, mình cũng bất ngờ, nhưng khi vào profile anh ta phần bản tin thì mình không bất ngờ nữa. Đúng là người ta nói câu có tật giật mình cấm sai bao giờ, nào mình đã khẳng định Miss kia là ai nhưng thế này thì chắc mỗi người có kết luận cho riêng mình rồi.

Xin mọi người nhìn dòng mình khoanh đỏ thì sẽ hiểu vì sao tự nhiên nick bonly vào nói lảm nhảm ;) mình chỉ thương hại thôi, đâu cần trả lời cái loại đàn ông mà mồm còn thối hơn cả mấy cô ngoài chợ :))

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi dieuhuong21 vào lúc 19:23, 21/08/12 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Thật thà, Milionaire, langtumu, MoneyTalks
Đầu trang

bonly01
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi bonly01 »

Chẳng vì thương hại cả,mất trinh trúng quá rồi còn gì,yêu tới hai anh.Hi đã đời không em?Mà ghét nhất là loại gái lẳng lơ đĩ bợm.Chẳng có con gái tử tế nào mà yêu được hai người cả
Đầu trang

langtumu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi langtumu »

dieuhuong21 đã viết:
bonly01 đã viết:viewtopic.php?f=34&t=31746" target="_blank" target="_blank.Con bé này khoe yêu hai anh chàng,Lưu đại vân và đại vận có địa kiếp và hữu bật bị hiếp dâm tập thể ,thì phải.Nhưng mất trinh là cái chắc
Đột nhiên có một người ở đâu vào nói lảm nhảm xúc phạm mình, mình cũng bất ngờ, nhưng khi vào profile anh ta phần bản tin thì mình không bất ngờ nữa. Đúng là người ta nói câu có tật giật mình cấm sai bao giờ, nào mình đã khẳng định Miss kia là ai nhưng thế này thì chắc mỗi người có kết luận cho riêng mình rồi.

Xin mọi người nhìn dòng mình khoanh đỏ thì sẽ hiểu vì sao tự nhiên nick bonly vào nói lảm nhảm ;) mình chỉ thương hại thôi, đâu cần trả lời cái loại đàn ông mà mồm còn thối hơn cả mấy cô ngoài chợ :))

Hình ảnh

Em dieuhuong chuẩn luôn. Thích nhất câu cuối =))
Được cảm ơn bởi: Thật thà, MoneyTalks
Đầu trang

Viendanho
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Viendanho »

bonly01 đã viết:Chẳng vì thương hại cả,mất trinh trúng quá rồi còn gì,yêu tới hai anh.Hi đã đời không em?Mà ghét nhất là loại gái lẳng lơ đĩ bợm.Chẳng có con gái tử tế nào mà yêu được hai người cả
...chào bạn bonly1....:D...mình múôn hỏi bạn 1 câu....bạn là ĐÀN ÔNG....hay....ĐÀN BÀ....thế...?....:-/.
Được cảm ơn bởi: Mệnh VCD
Đầu trang

phaquan@
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phaquan@ »

Hơ, 21 tuổi yêu 2 người là còn ít đấy ông ạ =)) Chắc ông là rẻ rách hay sao mà k có người yêu =)))) Tôi thấy ông thuộc dạng ỐC học, người ta yêu hai người, mà dám đánh giá là lẳng lơ, lại xúc phạm cả gia đình ngta. Chứng tỏ ông quá là Vô học luôn, bố mẹ ông lại càng không biết dạy thằng đàn bà như ông, thì mới để con đi lông nhông sủa bậy, hô hô hô. Quá thiếu văn hóa.
Được cảm ơn bởi: ptan, dieuhuong21
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Miss Lý số 2018”