Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoanganh11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi hoanganh11 »

kyocera đã viết:
hoanganh11 đã viết:vậy mà có người phán chồng em làm 1 trong 3 nghề: công an, quân đội hoặc kinh doanh, người cao, hơi đen, mắt lồi.hixxxx
cũng k phải người kia phán sai tại anh gặp nhiều trường hợp như cung phu của em làm về xây dựng rồi tử vi chỉ là khuynh hướng thôi em ơi
Vâng.hii.e cũng đang tò mò không bít tương lại tn đây. :)

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

ngaydailethe đã viết:
kyocera đã viết:
ngaydailethe đã viết:Bác nói cho em về cung phu thê với
[img]http://Hình ảnh[/IMG]
Hình ảnh
chồng em là con trưởng cũng là người có học người này thông minh học nhiều khá đa năng em sẽ lấy 1 người khá thông minh khôn khéo

Anh ơi thế bao giờ em lấy chồng. ngoại hình chồng em như thế nào? tình cảm vợ chồng có tốt không ạ?
có 1 vài lý do nên cung phu này anh ko tả ngoại hình khả năng 2 năm nữa em mới gặp dc người này đại vận 31 mới báo hỷ

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

hoanganh11 đã viết:
kyocera đã viết:
hoanganh11 đã viết:vậy mà có người phán chồng em làm 1 trong 3 nghề: công an, quân đội hoặc kinh doanh, người cao, hơi đen, mắt lồi.hixxxx
cũng k phải người kia phán sai tại anh gặp nhiều trường hợp như cung phu của em làm về xây dựng rồi tử vi chỉ là khuynh hướng thôi em ơi
Vâng.hii.e cũng đang tò mò không bít tương lại tn đây. :)
thực ra ko biết trước thì hay hơn biết trước nhưng anh biết con gái hay tò mò chuyện này nên lập để giải đáp 1 số tò mò này

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Lan anh hn đã viết:Anh xem giúp em xem năm bao nhiêu tuổi em lấy chồng và chồng em là người như thế nào với ạ, em cảm ơn ạ! :)
Hình ảnh
em nên lấy muộn ít nhất tầm 5 năm nữa

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

phambichthuy đã viết:
kyocera đã viết:
phambichthuy đã viết:Chào bạn kyocera , nhờ bạn xem giúp năm nay mình có hạn kết hôn không, tks bạn.
Hình ảnh
năm nay k có dấu hiệu gì ráng đợi 2 năm nữa thì may ra
:(( bạn ơi thật ko vậy, bạn xem kỹ lại dùm mình đc ko 34t rồi =((
thật ạ năm sau hạn thiên đồng có lẽ cô sẽ gặp dc tình duyên

hoanganh11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanganh11 »

Con gái hay tò mò vấn đề này mà, còn quan trọng hơn cả Tài và Quan nữa. Em chỉ lo cuối cùng lại lấy chông không tốt thôi.

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

fuji13 đã viết:Anh ơi anh xem giúp em với ạ?
Chồng em sau này làm về cái gì, ở xa hay gần và tính cách ngoại hình ... thế nào ạ? Khi nào em có khả năng lấy chồng ạ? (em chưa có người yêu và cũng không muốn lấy chồng sớm). Nếu anh xem được về con cái thì xem luôn giúp em với ạ
Em cảm ơn ạ
Hình ảnh
khả năng người này làm quản lý tính tình cực kỳ khó tính và ít nói là con người của khuôn mẫu còn khi nào cưới e là cũng lâu đấy

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

hoanganh11 đã viết:Con gái hay tò mò vấn đề này mà, còn quan trọng hơn cả Tài và Quan nữa. Em chỉ lo cuối cùng lại lấy chông không tốt thôi.
cũng phải em ạ hồi anh học tử vi thì con gái cung mệnh thân tử tức và cung phu là cường cung trong đó cung phu là cường cung quan trọng nhất quan trọng hơn cung tử và mệnh thân nhiều bởi vì cung phu ảnh hưởng rất lớn tới tinh thần tình cảm của người phụ nữ các cung còn lại là nhược cung hết

tocgiothoibayy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tocgiothoibayy »

chào anh kyocera,mong a xem giúp e,e có được bác xem giúp sau này vc khả năng ly tán hoặc lấy người đã đổ vỡ trong hôn nhân 1 lần k biết có phải k ạ?k biết ls của e có cách cục lấy ck ngoại quốc k ạ?cung phu nhiều sao xấu thế này k biết ck e là người thế nào ạ Hình ảnhe cám ơn a nhiều :)

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

tocgiothoibayy đã viết:chào anh kyocera,mong a xem giúp e,e có được bác xem giúp sau này vc khả năng ly tán hoặc lấy người đã đổ vỡ trong hôn nhân 1 lần k biết có phải k ạ?k biết ls của e có cách cục lấy ck ngoại quốc k ạ?cung phu nhiều sao xấu thế này k biết ck e là người thế nào ạ Hình ảnhe cám ơn a nhiều :)
anh ko đảm bảo em có lấy dc người nước ngoài ko nhưng có 1 số sao cũng thể hiện là có như phượng các hỏa linh mã hao cự môn chủ xa điếu khách chỉ người phương xa nếu xuất ngoại thì cũng có khả năng

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”