NĂM NGỰA NHỜ XEM TUỔI NGỰA

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: NĂM NGỰA NHỜ XEM TUỔI NGỰA

Gửi bài gửi bởi thachhoang66 »

Vận của Hoanganh năm nay Thái Tuế vào cung Mệnh rất tốt, đại tiểu hạn vào cung Thìn có Thất Sát Văn Khúc chủ vận: trong vận, văn khúc cư đắc địa, khẩu tài tốt, cũng có tài nghệ, nhưng rất vất vả, nhân duyên đẹp,
thích giảng giải, trò chuyện. bạn làm việc rất năng nỗ, nếu đã đi làm cũng dễ thăng tiến, bạn bận rộn giao tế ứng
thù, khiêu vũ, vui chơi. Tại tình cảm vận có lợi, có cơ hội tìm hiểu đối tượng mới. nhưng bạn thích cố chấp, nên ko nhất
đinh tương thân sẽ thành công. Tại gia đình vận. bạn đụng chạm với người nhà, và sẽ mất thời gian thay đổi. vận này cần
cẩn thận thương tai, cần cẩn thận phần chi dưới, mật bệnh, trĩ, viêm ruột.
Đầu trang

hoanganh11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanganh11 »

thachhoang66 đã viết:Vận của Hoanganh năm nay Thái Tuế vào cung Mệnh rất tốt, đại tiểu hạn vào cung Thìn có Thất Sát Văn Khúc chủ vận: trong vận, văn khúc cư đắc địa, khẩu tài tốt, cũng có tài nghệ, nhưng rất vất vả, nhân duyên đẹp,
thích giảng giải, trò chuyện. bạn làm việc rất năng nỗ, nếu đã đi làm cũng dễ thăng tiến, bạn bận rộn giao tế ứng
thù, khiêu vũ, vui chơi. Tại tình cảm vận có lợi, có cơ hội tìm hiểu đối tượng mới. nhưng bạn thích cố chấp, nên ko nhất
đinh tương thân sẽ thành công. Tại gia đình vận. bạn đụng chạm với người nhà, và sẽ mất thời gian thay đổi. vận này cần
cẩn thận thương tai, cần cẩn thận phần chi dưới, mật bệnh, trĩ, viêm ruột.
Vâng, em cảm ơn anh nhiều ạ. Đúng là trong tình cảm em quá cố chấp mà không muốn tìm cái mới. Sẽ nghe lời khuyên của anh!
Chúc anh sức khỏe và hạnh phúc! :)
Đầu trang

thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vận của DOZO về cơ bản có Quang Quý Hửu Bật Hóa Quyền Lộc Mã nên có thể nói là hanh thông, năm nay cung mệnh có Tham Lang Tả Phù Thiên Khôi Thiên Phúc Thanh Long là vận có nhiều quý nhân giúp mình về tài lộc công việc và trong đời sống, có nhiều cơ hội tốt nhưng do có Không Kiếp nên cũng không nắm bắt được nhiều, vận này có Không Kiếp hãm nên bạn không quản lý được tiền bạc và bị hao hụt kiếp tài rất nhiều, cẩn thận cho bạn bè vay mượn mà sẽ khó đòi, đề phòng hạn nước, tránh xa sông hồ Hỏa Linh Kình Dương hãm, đau mắt, bệnh đường tiêu hóa
Đầu trang

dozo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dozo »

thachhoang66 đã viết:Vận của DOZO về cơ bản có Quang Quý Hửu Bật Hóa Quyền Lộc Mã nên có thể nói là hanh thông, năm nay cung mệnh có Tham Lang Tả Phù Thiên Khôi Thiên Phúc Thanh Long là vận có nhiều quý nhân giúp mình về tài lộc công việc và trong đời sống, có nhiều cơ hội tốt nhưng do có Không Kiếp nên cũng không nắm bắt được nhiều, vận này có Không Kiếp hãm nên bạn không quản lý được tiền bạc và bị hao hụt kiếp tài rất nhiều, cẩn thận cho bạn bè vay mượn mà sẽ khó đòi, đề phòng hạn nước, tránh xa sông hồ Hỏa Linh Kình Dương hãm, đau mắt, bệnh đường tiêu hóa

Anh xem thêm giúp em các việc thi cử và xuất hành, xin việc trong năm nay được không, xem giúp em thời gian tháng nào thì thuận lợi ah? Cám ơn anh
Đầu trang

thuthaohnue
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuthaohnue »

thachhoang66 đã viết:Thảo năm nay Thái tuế Hoá kỵ nên đề phòng ngôn ngử ăn nói, bệnh tật Gia đình Tang mã khốc hư, đâu mắt, Thái Âm hoá kỵ. Tình duyên lận đận vì những năm qua đại vận xấu, năm nay đại vận mới tốt, tiểu hạn đẹp sẽ dần hanh thông thôi

Cảm ơn chú nhiều ạ ^_^
Đầu trang

thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Năm nay lưu thái tuế của Dozo có Tham Lang địa không chủ về khảo thí vận đòi hỏi phải vất vả cố gắng nhiều mới đậu, có thể vì lý do công việc mà phải bỏ học bỏ thi, năm nay lưu mệnh có triệt lưu quan có tuần nên từ gần giửa năm sẽ thuận lợi hơn đầu năm
Đầu trang

Kawarime
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kawarime »

Bạn thachhoang66 xem giúp mình lá số với. Xem giúp mình bao giờ lấy chồng, chồng là người như thế nào nhé. Bạn có gợi ý gì cho mình để lấy đc chồng ko (mình chưa lập gia đình). Cảm ơn bạn nhiều.

https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=GSEIEG9N" target="_blank
Đầu trang

thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hình ảnh
Đầu trang

amuri
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi amuri »

Nhờ anh, chị coi giúp lá số của em ạ:
Hình ảnh
Đầu trang

thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kawarime chắc ngày xưa lắm mối giờ tối nằm không đây. Nhưng cung Phu Thê tốt đấy. Theo mình chồng bạn sẽ là người điển trai, phong lưu, có trí tuệ và hai bạn lấy nhau vi tình yêu đích thực nhưng do bạn đang trong đại hạn Sát Phá Tham hội Không Kiếp nên tư tưởng của bạn bị thiếu thực thế và cố chấp bảo thue mà không nắm được cơ hội đó thôi. Năm nay vận giáp Thanh Long Thiên Hỷ Đào Hoa cũng dễ có nãy sinh tình cảm và đặc biệt sang năm Mùi gặp bộ sao này thì hỷ sự dễ có hạn cưới hỏi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”