THƯỜNG MƠ THẤY ĐI BẮT MA VÀ GIẾT QUÁI VẬT ?!?

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
betrinhu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

THƯỜNG MƠ THẤY ĐI BẮT MA VÀ GIẾT QUÁI VẬT ?!?

Gửi bài gửi bởi betrinhu »

Từ nhỏ đến giờ,thỉnh thoảng,Em thường nằm mơ rất kì lạ,những giấc mơ tuy diễn biến khác nhau nhưng luôn có chung 1 nội dung là "EM ĐI TÌM MA HAY TÌM QUÁI VẬT ĐỂ GIẾT". :-/
>> MẶC DÙ EM LÀ ĐỨA HAY SỢ MA,CŨNG HƠI NHÁT 1 CHÚT,NHƯNG LẠI LUÔN MƠ THẤY NHỮNG GIẤC MƠ CÓ NỘI DUNG TƯƠNG TỰ NHƯ THẾ. TRONG GIẤC MƠ,EM GIỐNG NHƯ "SIÊU NHÂN" BIẾT BAY,BIẾT DÙNG PHÉP THUẬT VÀ ĐẶC BIỆT LÀ HAY ĐI TÌM GIẾT MA VÀ GIẾT QUÁI VẬT ??? :-&

CÓ THỂ KỂ RA THÌ MỌI NGƯỜI TRONG DIỄN ĐÀN CƯỜI VÀ KHÔNG TIN,NHƯNG ĐÂY LÀ SỰ THẬT 100%. [-O<

>> KHÔNG BIẾT CÓ PHẢI THÂN "ĂN" NGUYÊN ÔNG THIÊN TƯỚNG HAY KHÔNG MÀ THẤY MƠ GAN CÙNG MÌNH.^:)^
Đầu trang

batvls
Chính thức
Chính thức

TL: THƯỜNG MƠ THẤY ĐI BẮT MA VÀ GIẾT QUÁI VẬT ?!?

Gửi bài gửi bởi batvls »

*Nếu bạn bị bệnh tim yếu hoặc ở Gan là thường mơ thấy cảnh như vậy.
*Nếu bạn bình thường khỏe mạnh mà mơ thấy như vậy là điềm thắng lợi
Đầu trang

Vovitu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vovitu »

betrinhu đã viết:Từ nhỏ đến giờ,thỉnh thoảng,Em thường nằm mơ rất kì lạ,những giấc mơ tuy diễn biến khác nhau nhưng luôn có chung 1 nội dung là "EM ĐI TÌM MA HAY TÌM QUÁI VẬT ĐỂ GIẾT". :-/
>> MẶC DÙ EM LÀ ĐỨA HAY SỢ MA,CŨNG HƠI NHÁT 1 CHÚT,NHƯNG LẠI LUÔN MƠ THẤY NHỮNG GIẤC MƠ CÓ NỘI DUNG TƯƠNG TỰ NHƯ THẾ. TRONG GIẤC MƠ,EM GIỐNG NHƯ "SIÊU NHÂN" BIẾT BAY,BIẾT DÙNG PHÉP THUẬT VÀ ĐẶC BIỆT LÀ HAY ĐI TÌM GIẾT MA VÀ GIẾT QUÁI VẬT ??? :-&

CÓ THỂ KỂ RA THÌ MỌI NGƯỜI TRONG DIỄN ĐÀN CƯỜI VÀ KHÔNG TIN,NHƯNG ĐÂY LÀ SỰ THẬT 100%. [-O<

>> KHÔNG BIẾT CÓ PHẢI THÂN "ĂN" NGUYÊN ÔNG THIÊN TƯỚNG HAY KHÔNG MÀ THẤY MƠ GAN CÙNG MÌNH.^:)^

Thật tội nghiệp cho những con ma và quái vật được bạn mơ đến :-bd
Đầu trang

hiepsimathi_1410
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hiepsimathi_1410 »

Mình thân cũng là Thiên tướng nè, thỉnh thoảng mơ thấy ma muốn làm hại mình, nhưng mình niệm ngũ bộ chú thì thân thể bổng bừng lên 1 năng lượng sáng bao quanh và con ma biết mất luôn, keke, lúc đó rùng mình mạnh và tỉnh dậy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”